เจ้าหน้าที่ดำเนินงาน

งานมหกรรมวิชาการมัธยมศึกษา ครั้งที่ 27 ประจำปีการศึกษา 2560
ณ โรงเรียนเบญจมราชูทิศ, โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช, โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช
ระหว่าง วันที่ 6-8 เดือน กันยายน พ.ศ. 2560

ลำดับ ชื่อ-สกุล หน่วยงาน หน้าที่ บัตรประจำตัว เกียรติบัตร
1 ดร.ส.สมบัติ มีสุนทร ผู้อำนวยการโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
2 นายภักดี เหมทานนท์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
3 นายชาติชาย ทองเลี่ยมนาค ผู้อำนวยการโรงเรียนโยธินบำรุง คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
4 นายอำพล ยะสะนพ ผู้อำนวยการโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
5 ดร.สุภาพ เต็มรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์นครศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
6 นายอนันต์ แดงเรือง ผู้อำนวยการโรงเรียนทางพูนวิทยาคาร คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
7 นายพยัส คีรีพันธุ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนคงคาประชารักษ์ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
8 นายสมศักดิ์ คงแป้น ผู้อำนวยการโรงเรียนธัญญาวดีศึกษา คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
9 นายคีรี มากสังข์ ผู้อำนวยการโรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
10 นายวิศาล ภูริวัฒน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
11 นายศักดิ์ชัย คงแก้ว รองผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
12 นายสามารถ แต่งอักษร รองผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
13 นายสุชีพ ทิพย์บุญแก้ว รองผู้อำนวยการโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
14 นายดุสิต คงจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
15 นายสมชัย มุขดาร์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
16 นายอรุณ ไชยวรรณ์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
17 นายธีรนันท์ เรืองอ่อน ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
18 นายบุญนำ สว่าางภพ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
19 นายวิชาญ เพ็งสงค์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
20 นายขวัญชัย โฉมทอง ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
21 นางประภาเพ็ญ ขนาบศักดิ์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
22 นางบวร ทองเพ็งจันทร์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
23 นางสังคีตทิพย์ สุทธิ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
24 นางแสนสุข สิงห์สุวรรณ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
25 นางสาวธัญญ์จุฑา ผกากรอง ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
26 นายชำนาญ นาคินทร์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
27 นายเรืองศักดิ์ สุพงษ์วิบูลพันธ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
28 นางกฤษณา วุฒิศักดิ์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
29 นายเรืองศักดิ์ สุพงษ์วิบูลพันธ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
30 นายวิศาล ภูริวัฒน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
31 นายศักดิ์ชัย คงแก้ว รองผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
32 นายสามารถ แต่งอักษร รองผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
33 นายสุชีพ ทิพย์บุญแก้ว รองผู้อำนวยการโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
34 นายสมพร วัชรกาฬ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
35 นายสมชัย มุขดาร์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
36 นายอรุณ ไชยวรรณ์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
37 นางสังคีตทิพย์ สุทธิ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
38 นางมธุรส ทองกัน ครูโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
39 นางตรีชฎา จิตมนัส ครูโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
40 นายวิชาญ เพ็งสงค์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
41 นางบวร ทองเพ็งจันทร์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
42 นายชำนาญ นาคินทร์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
43 นางสาวนฤมล นาคปลัด ครูโรงเรียนปากพนัง คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
44 นางดารณี พรหมเพชร ครูโรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
45 นางอุ่นจิตร ฉายวิริยะ ครูโรงเรียนสตรีปากพนัง คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
46 นางดุษฎี บุญหนูกลับ ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
47 นางกุหลาบ โกฏิกุล ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
48 นางวาสนา ไชยวรรณ์ ครูโรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์นครศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
49 นางสุนิดา ศรีสมบัติ ครูโรงเรียนบางขันวิทยา คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
50 นางกฤษณา วุฒิศักดิ์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
51 นางประภาเพ็ญ ขนาบศักดิ์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
52 นางกฤษณา วุฒิศักดิ์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสาร กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
53 นางบวร ทองเพ็งจันทร์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสาร กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
54 นางมธุรส ทองกัน ครูโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสาร กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
55 นางตรีชฎา จิตมนัส ครูโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสาร กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
56 นางสาวปาริฉัตร ทองเลี่ยมนาค ครูโรงเรียนก้างปลาวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสาร กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
57 นางอภิญญา ช้างทรัพย์ ครูโรงเรียนท่านครญาณวโรภาสอุทิศ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสาร กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
58 นางอัมพร แสงจันทร์ ครูโรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสาร กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
59 นางกาญจนา ศรีปรางค์ ครูโรงเรียนปากพููน คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสาร กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
60 นางสาวดาราวัลย์ ศรีภุมราช นักศึกษาฝึกประสบการณ์ฯโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสาร กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
61 นางสาวสิริกานต์ ทองสงฆ์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์ฯโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสาร กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
62 นางประภาเพ็ญ ขนาบศักดิ์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสาร กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
63 นางอรุณรัตน์ ถาวรจักร ครูโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัว กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
64 นางวาทนันท์ พรหมดำ ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัยนครศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัว กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
65 นางประภาเพ็ญ ขนาบศักดิ์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัว กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
66 นางอนงค์นุช คลอดเพ็ง ครูโรงเรียนปากพนัง คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัว กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
67 นางสาวสุภาวดี พลฤทธิ์ ครูโรงเรียนชะอวด คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัว กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
68 นางชูศรี รักษาพล ครูโรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัว กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
69 นางตรีชฎา จิตมนัส ครูโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัว กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
70 นางวาสนา ฉายประทีป ครูโรงเรียนสระแก้วรัตนวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัว กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
71 นางสายสมร รัตนะวิถี ครูโรงเรียนเฉลิมราชประชาอุทิศ คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัว กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
72 นางกาญจนา ศรีปรางค์ ครูโรงเรียนปากพููน คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัว กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
73 นางมธุรส ทองกัน ครูโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการแสดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
74 นางอัมพร แสงจันทร์ ครูโรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการแสดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
75 นางแอนนา ขาวเรือง ครูโรงเรียนทุ่งสง คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการแสดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
76 นางภูษิตา มีสวัสดิ์ ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการแสดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
77 นางวีณา ทองขาว ครูโรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัยนครศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการแสดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
78 นางดารณี พรหมเพชร ครูโรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการแสดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
79 นางณิชกมล รัตนพันธ์ ครูโรงเรียนทุ่งสงวิทยา คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการแสดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
80 นางสาวศิริวรรณ ทองกลัด ครูโรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการแสดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
81 ว่าที่ร้อยตรีหญิงกัญญาภัค ทองปาน ครูโรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการแสดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
82 นางสาวสุดา จันทอง ครูโรงเรียนปากพนัง คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการแสดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
83 นางอรัญญา ไทยกำเหนิด ครูโรงเรียนเสม็ดจวนวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการแสดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
84 นางสาวนฤมล นาคปลัด ึครูโรงเรียนปากพนัง คณะกรรมการฝ่ายดำเนินการแสดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
85 นางกฤษณา วุฒิศักดิ์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายแสงเสียงและบันทึกภาพ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
86 นายอรุณ ไชยวรรณ์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายแสงเสียงและบันทึกภาพ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
87 นางประภาเพ็ญ ขนาบศักดิ์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายแสงเสียงและบันทึกภาพ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
88 นายสมชัย มุขดาร์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
89 นางมธุรส ทองกัน ครูโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
90 นางกฤษณา วุฒิศักดิ์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
91 นางบวร ทองเพ็งจันทร์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
92 นายชำนาญ นาคินทร์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
93 นางประภาเพ็ญ ขนาบศักดิ์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
94 นายวิชาญ เพ็งสงค์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
95 นายจำนงค์ กาญจนพันธ์ ครูโรงเรียนขนอมพิทยา คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
96 นางสาวดาราวัลย์ ศรีภุมราช นักศึกษาฝึกประสบการณ์ฯโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
97 นางสาวสิริกานต์ ทองสงฆ์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์ฯโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
98 นางตรีชฎา จิตมนัส ครูโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
99 นางอุ่นจิตร ฉายวิริยะ ครูโรงเรียนสตรีปากพนัง คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและต้อนรับ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
100 นางสมจิตร มารคคงค์แก้ว ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและต้อนรับ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
101 นางมยุรี สำเภาพล ครูโรงเรียนพระพรหมพิทยานุสรณ์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและต้อนรับ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
102 นางแอนนา ขาวเรือง ึครูโรงเรียนทุ่งสง คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและต้อนรับ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
103 นางเกณิกา อินทวงค์ ครูโรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและต้อนรับ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
104 นางอรัญญา ไทยกำเหนิด ครูโรงเรียนเสม็ดจวนวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและต้อนรับ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
105 นางวาสนา ไชยวรรณ์ ครูโรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์นครศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและต้อนรับ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
106 นางสาวกุลธิดา สว่างศรี ครูโรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์นครศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและต้อนรับ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
107 นางปาริฉัตร ทองเลี่ยมนาค ครูโรงเรียนก้างปลาวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและต้อนรับ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
108 นางสุนิดา ศรีสมบัติ ครูโรงเรียนบางขันวิทยา คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและต้อนรับ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
109 นางสุจิตรา ยกทวน ครูโรงเรียนมัธยมศึกษาจุฬาภรณ์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและต้อนรับ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
110 นางมณฑิรา อนันต์ ครูโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและต้อนรับ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
111 นางผชารัตน์ บุญขวัญ ครูโรงเรียนเชียรใหญ่ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและต้อนรับ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
112 นางสาวสุธิดา เสนเรือง ครูโรงเรียนสิชลประชาสรรค์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและต้อนรับ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
113 นางจิราภรณ์ จำนอง ครูโรงเรียนแหลมราษฎร์บำรุง คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและต้อนรับ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
114 นางวาสนา ฉายประทีป ครูโรงเรียนสระแก้วรัตนวิทย์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและต้อนรับ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
115 นางสาวดาราวัลย์ ศรีภุมราช นักศึกษาฝึกประสบการณ์ฯโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและต้อนรับ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
116 นางสาวสิริกานต์ ทองสงฆ์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์ฯโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและต้อนรับ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
117 นางสาวดาวรุณี เพ็ชรมาก นักศึกษาฝึกประสบการณ์ฯโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและต้อนรับ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
118 นางบวร ทองเพ็งจันทร์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและต้อนรับ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
119 นางดุษฎี บุญหนูกลับ ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง คณะกรรมการฝ่ายพิธีกร กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
120 นางมธุรส ทองกัน ครูโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการฝ่ายพิธีกร กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
121 นางสมจิตร มารคคงค์แก้ว ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง คณะกรรมการฝ่ายพิธีกร กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
122 นางวาสนา ไชยวรรณ์ ครูโรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์นครศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายพิธีกร กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
123 นางสุทิชา ชุมชอบ ครูโรงเรียนเชียรใหญ่ คณะกรรมการฝ่ายพิธีกร กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
124 นางณิชกมล รัตนพันธ์ ครูโรงเรียนทุ่งสงวิทยา คณะกรรมการฝ่ายพิธีกร กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
125 นางปฏิมาภรณ์ ธานีรัตน์ ครูโรงเรียนโยธินบำรุง คณะกรรมการฝ่ายพิธีกร กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
126 นางกุหลาบ โกฏิกุล ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายเหรัญญิก กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
127 นายวรวุฒิ ฐานปนภาคย์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายเหรัญญิก กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
128 นางจิรนันท์ ทองขาวบัว ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายเหรัญญิก กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
129 นางกฤษณา วุฒิศักดิ์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายเหรัญญิก กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
130 นางสุนิดา ศรีสมบัติ ครูโรงเรียนบางขันวิทยา คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
131 นางประภาเพ็ญ ขนาบศักดิ์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
132 นางสาวสิริกานต์ ทองสงฆ์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์ฯโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
133 นางสาวดาราวัลย์ ศรีภุมราช นักศึกษาฝึกประสบการณ์ฯโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
134 นายตุลา แก้วลำหัด นักศึกษาฝึกประสบการณ์ฯโรงเรียนทุ่งสงวิทยา คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
135 นางณิชกมล รัตนพันธ์ ครูโรงเรียนทุ่งสงวิทยา คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
136 นางกฤษณา วุฒิศักดิ์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและบันทึกข้อมูล กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
137 นางวาสนา ไชยวรรณ์ ครูโรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์นครศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและบันทึกข้อมูล กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
138 นางเกณิกา อินทวงค์ ครูโรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและบันทึกข้อมูล กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
139 นายจำนงค์ กาญจนพันธ์ ครูโรงเรียนขนอมพิทยา คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและบันทึกข้อมูล กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (สาระนาฏศิลป์)    
140 นางปริตตา ลีละวัฒน์ เลขานุการศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาจีน คณะกรรมการจัดการแข่งขันทักษะวิชาการ ศูนย์เครือข่ายพัฒนาการเรียนการสอนภาษาจีน    
141 นางสาวพลอยรัฐ รัตนศรีปัญญะ ผู้ช่วยเลขานุการศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาจีน คณะกรรมการจัดการแข่งขันทักษะวิชาการ ศูนย์เครือข่ายพัฒนาการเรียนการสอนภาษาจีน    
142 นายสมบูรณ์ เรืองแก้ว ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษา เขต 12 คณะกรรมการที่ปรึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
143 นายภักดี เหมทานนท์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการที่ปรึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
144 นายส.สมบัติ มีสุนทร ผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการที่ปรึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
145 นายสุรพงศ์ เอื้อศิริพรฤทธิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการที่ปรึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
146 นายสุนทรัสส์ เพชรรักษ์คำด้วง ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช คณะกรรมการที่ปรึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
147 นางจิราพร รัตนกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนธัญญาวดีศึกษา คณะกรรมการที่ปรึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
148 นายสุรพงศ์ เอื้อศิริพรฤทธิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
149 นายศักดาเดช เดชศิริ รองผู้อำนวยการโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
150 นายธีระ เงินแก้ว รองผู้อำนวยการโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
151 ว่าที่ร้อยเอกคุณาวุฒิ ศรีสุวรรณ รองผู้อำนวยการโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
152 นายสามารถ แต่งอักษร รองผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
153 นายธีรนันท์ เรืองอ่อน ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
154 นายอนันต์ ปัญญายุทธศักดิ์ ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
155 นายสฤษดิ์ จันทร์ณรงค์ ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
156 นายสุเทพ สุนทร ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
157 นางวิลาศ จันทร์ณรงค์ ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
158 นางนวิยา จินดาวัฒน์ ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
159 นางสาวสิริพร กลับแก้ว ครูโรงเรียนสิชลประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
160 นายศักดาเดช เดชศิริ รองผู้อำนวยการโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
161 นางวิลาศ จันทร์ณรงค์ ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
162 นายสุเทพ สุนทร ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
163 นางปวิตรา สมถวิล ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
164 นางนุชรี ลุ้งกี่ ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
165 นายภาณุมาศ ดีแก้ว ครูอัตราจ้างโเรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
166 นางสาวโศรยา คารวินพฤกษ์ ครูอัตราจ้างโเรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
167 นางสาวดรุณี รัตนพงศ์ เจ้าหน้าที่ํธุรการกลุ่มบริหารงานวิชาการโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
168 นางสาวลักษณา เสนาทอง เจ้าหน้าที่ํธุรการกลุ่มบริหารงานงบประมาณโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
169 นางสาวเจนจิรา ศรีวิบูลย์ เจ้าหน้าที่ํธุรการกลุ่มบริหารงานบุคคลโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
170 นายชัยณรงค์ วิไลศรี พนักงานขับรถโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
171 นางยุรวรรณ จันทรชิต พนักงานบริการโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
172 นายสัญญา ทองพันธ์ พนักงานบริการโเรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
173 นางนวิยา จินดาวัฒน์ ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
174 นายสฤษดิ์ จันทร์ณรงค์ ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
175 ว่าที่ร้อยเอกคุณาวุฒิ ศรีสุวรรณ รองผู้อำนวยการโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
176 นายวิทวัชญ์ วัฒนประพันธ์ ครูโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
177 นายสุเทพ สุนทร ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
178 นางละเมียด ดินเด็ม ครูโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
179 นางวิลาศ จันทร์ณรงค์ ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
180 นายอนันต์ ปัญญายุทธศักดิ์ ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
181 นายสัญญา ทองพันธ์ พนักงานบริการโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
182 นางยุรวรรณ จันทรชิต พนักงานบริการโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
183 นายภาณุมาศ ดีแก้ว ครูอัตราจ้างโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
184 นางสาวโศรยา คารวินพฤกษ์ ครูอัตราจ้างโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
185 นางสาวดรุณี รัตนพงศ์ เจ้าหน้าที่ธุรการกลุ่มบริหารงานวิชาการโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
186 นางสาวลักษณา เสนาทอง เจ้าหน้าที่ธุรการกลุ่มบริหารงานงบประมาณโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
187 นางสาวเจนจิรา ศรีวิบูลย์ เจ้าหน้าที่ธุรการกลุ่มบริหารงานบุคคลโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
188 นายสฤษดิ์ จันทร์ณรงค์ ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
189 นายสมพร ธรรมรัตน์ ครูโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
190 นายโกวิทย์ ประทุมสุวรรณนา ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
191 นายสุวัชรินทร์ ต่างสี ครูโรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
192 นายสุรพล เต็มภาชนะ ครูโรงเรียนทางพูน คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
193 นายธนายุทธ เหลื่อมเภา ครูโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
194 นางสาวภาวดี พรหมศาสน์ ครูโรงเรียนทุ่งใหญ่เฉลิมราชอนุสรณ์ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
195 นายชำนาญ นาคินทร์ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
196 นายสุทธิชัย เผ่าสุริยะ ครูโรงเรียนแหลมราษฎร์บำรุง คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
197 นายวิเชียร นวนมุสิก ครูโรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
198 นายเมธา สามัคคี ครูโรงเรียนโยธินบำรุง คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
199 นายกัมพล หวันหม๊ะ ครูโรงเรียนสิชลประชาสรรค์ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
200 นางสาวสุวิตรี ชูทอง ครูโรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
201 นายวัชรินทร์ อินทรปาน ครูโรงเรียนเสาธงวิทยา คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
202 นายจักรชัย สายมณี ครูโรงเรียนปากพนัง คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
203 นายพิษณุ ชลา ครูโรงเรียนทุ่งสง คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
204 นายบุญนำ สว่างภพ ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
205 นายสุทธา ชาลีทา ครูโรงเรียนสรีปากพนัง คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
206 นายกิตติณัฐ จันจิตรจริงใจ ครูโรงเรียนมัธยมศึกษาจุฬาภรณ์ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
207 นายธนายุทธ เหลื่อมเภา ครูโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
208 นายอนุพันธ์ กรรมการ ครูโรงเรียนโศภณคลาภรณ์ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
209 นายธรรมรัตน์ วงศ์สุวรรณ ครูโรงเรียนโมคลานประชาสรรค์ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
210 นายจตุพร เนินหนู ครูโรงเรียนช้างกลางประชานุกูล คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
211 นายไพรัตน์ สุคตะ ครูโรงเรียนชะอวด คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
212 นายเมธา สามัคคี ครูโรงเรียนโยธินบำรุง คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
213 นายวิทวิชญ์ วัฒนประพันธ์ ครูโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
214 นายอรุณ ทันยุภัก ครูโรงเรียนวังหินวิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
215 นายสุเทพ สุนทร ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
216 นายสฤษดิ์ จันทร์ณณงค์ ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
217 นายเอกลักษณ์ จันทวงศ์ ครูโรงเรียนเสม็ดจวนวิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
218 นางพรรณี อินทรปาน ครูโรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
219 นางสาวมัณฑนา มูณีวรรณ ครูโรงเรียนนางเอื้อยวิทยา คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
220 นางศรีสุดา กรรมการ ครูโรงเรียนโศภณคณาภรณ์ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
221 นางพรรณี อิทรปาน ครูโรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
222 นายจตุพร เนินหนู ครูโรงเรียนช้างกลางประชานุกูล คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
223 นางสาวพรพิมล สมบัติมาก ครูโรงเรียนก้างปลาวิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
224 นายสยาม เมฆาวรรณ์ ครูโรงเรียนกรุงหยันวิทยาคาร คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
225 นางสาววรรณา อุ่นวิมล ครูโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
226 นายสุเทพ สุนทร ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
227 นางสาวธัญญ์จุฑา ผกากรอง ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
228 นางสาวธนิตา ศรีคงแก้ว ครูโรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
229 นางกรองกาญจน์ รักษ์พงศ์ ครูโรงเรียนบางขันวิทยา คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
230 นางสาวอรอนงค์ ทองเกียว ครูโรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
231 นายกัมพล หวันหม๊ะ ครูโรงเรียนสิชลประชาสรรค์ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
232 นายคงกระพันธ์ สัจจผล ครูโรงเรียนเชียรใหญ่ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
233 นางปิยนัย กวยะปาณิก ครูโรงเรียนทุ่งสง คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
234 นางสาวสุภลักษณ์ พ่อค้า ครูโรงเรียนท่านครญารวโรภาสอุทิศ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
235 นายเสรี สมภูเวช ครูโรงเรียนปากพนัง คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
236 นายจำลอง เพ่งบุญ ครูโรงเรียนหัวไทรบำรุงราฏร์ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
237 นายสุเทพ สุนทร ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
238 นายธีรพงค์ นิลพัฒน์ ครูโรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
239 นางกรองกาญจน์ รักษ์พงศ์ ครูโรงเรียนพระพรหมพิทยานุสรณ์ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
240 นายแสวง เหลืองแก่ ครูโรงเรียนนบพิตำวิทยา คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
241 นายวิรัช แสนเสนาะ ครูโรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
242 นายสาโรจน์ ชุมโชติ ครูโรงเรียนปากพนัง คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
243 นางสาวกานตร์ รัตนเมือง ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
244 นางพิมพ์ศรี นามามาตร ครูโรงเรียนทุ่งสง คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
245 นางโสภา เพชรแก้ว ครูโรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
246 นายสถิต ชูโลก ครูโรงเรียนเฉลิมราชประชาอุทิศ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
247 นายธีรนันท์ เรืองอ่อน ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
248 นายวิชัย ไชยจันทร์ ครูโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
249 นางสาวณัฐกานต์ พิรุณละออง ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
250 นางสาวศิรนุช บุญไทย ครูโรงเรียนทุ่งสง คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
251 นางสาวพัชรี นวลจันทร์ ครูโรงเรียนทุ่งสง คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
252 นางสาวอรอนงค์ เต่งยี่ภู่ ครูโรงเรียนขนอมพิทยา คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
253 นางวิลาศ จันทร์ณรงค์ ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
254 นายสมพร เจริญคำ ครูโรงเรียนเสาธงวิทยา คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
255 นายมนุูญ หวันเหล็ม ครูโรงเรียนโยธินบำรุง คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
256 นายสราญ บุราสิทธิ์ ครูโรงเรียนสระแก้วรัตนวิทย์ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
257 นายอรุณ ทันยุภัก ครูโรงเรียนวังหินวิทยาคม คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
258 นางสาวพิมพ์ชนก สุขหอม ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
259 นายสบาย ทองสลัก ครูโรงเรียนนบพิตำวิทยา คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
260 นายดนัย ดิษฐคล้าย ครูโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
261 นายภานิวัฒน์ ฮั้นตระกูล ครูโรงเรียนธัญญาวดีศึกษา คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
262 นายพีระพัฒน์ เชาวพ้อง ครูโรงเรียนฉลองรัฐราษฎร์อุทิศ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
263 นายสมพร ธรรมรัตน์ ครูโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
264 นางสาวจิรา จริตงาม ครูโรงเรียนทุ่งสงวิทยา คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
265 นายณัฐดนัย สายวิจิตร ครูโรงเรียนบ้านเกาะวิทยา คณะกรรมการจัดการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
266 นายสมชาย สหวิศิษฎ์ อาจารย์ภาควิชามนุษยศาสตร์ คณะกรรมการตัดสินผลการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
267 นายชูเกียรติ สุทิน ครูวิทยาลัยช่างศิลป์ คณะกรรมการตัดสินผลการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
268 นายวิชระ พงษ์ไพบูลย์ ครูวิทยาลัยช่างศิลป์ คณะกรรมการตัดสินผลการแข่งขัน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
269 นายสุรพงศ์ เอื้อศิริพรฤทธิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการประเมินผลและตัดสินผลงานครูและครูอัตราจ้างเพื่อขอรับรางวัลครูดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
270 นายศักดาเดช เดชศิริ รองผู้อำนวยการโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการประเมินผลและตัดสินผลงานครูและครูอัตราจ้างเพื่อขอรับรางวัลครูดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
271 นายสามารถ แต่งอักษร รองผู้อำนวยการโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการประเมินผลและตัดสินผลงานครูและครูอัตราจ้างเพื่อขอรับรางวัลครูดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
272 นายรังสิต เพชรานนท์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนโมคลานประชาสรรค์ คณะกรรมการประเมินผลและตัดสินผลงานครูและครูอัตราจ้างเพื่อขอรับรางวัลครูดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
273 นางพรรณี อินทรปาน ครูโรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย คณะกรรมการประเมินผลและตัดสินผลงานครูและครูอัตราจ้างเพื่อขอรับรางวัลครูดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
274 นางนวิยา จินดาวัฒน์ ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม คณะกรรมการประเมินผลและตัดสินผลงานครูและครูอัตราจ้างเพื่อขอรับรางวัลครูดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ทัศนศิลป์)    
275 นายไพสิทธิ์ นิลพัฒน์ ครู โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรายงานผลการจัดการการแข่งขัน(กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน)    
276 นางสาวอุทัยวรรณ สัจจารักษ์ เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรายงานผลการจัดการการแข่งขัน(กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน)    
277 นางสาวอัจฉริยา ศิริวาริน เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรายงานผลการจัดการการแข่งขัน(กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน)    
278 นางสาวเบญวรรณ กลสามัญ เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา คณะกรรมการฝ่ายทะเบียนและรายงานผลการจัดการการแข่งขัน(กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน)    
279 นายณัฐวุฒิ รัตนอรุณ ผู้อำนวยการโรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา คณะกรรมการอำนวยการการแข่งขันทักษะลูกเสือ    
280 นายสมมารถ จำนองวุฒิ ครู โรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา คณะกรรมการอำนวยการการแข่งขันทักษะลูกเสือ    
281 นายไกรทิพย์ จิตอารีย์ ครู โรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา คณะกรรมการอำนวยการการแข่งขันทักษะลูกเสือ    
282 นายอนุชา ส่งทวี ครู โรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา คณะกรรมการอำนวยการการแข่งขันทักษะลูกเสือ    
283 นางวรางค์ ราชนิยม ครู โรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา คณะกรรมการอำนวยการการแข่งขันทักษะลูกเสือ    
284 นายขจร สายทอง ครู โรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา คณะกรรมการอำนวยการการแข่งขันทักษะลูกเสือ    
285 นางสุวิมล ไชยถาวร ครู โรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา คณะกรรมการอำนวยการการแข่งขันทักษะลูกเสือ    
286 นายณัฐวุฒิ รัตนอรุณ ผู้อำนวยการโรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันทักษะลูกเสือ    
287 นายเลิศชาย ขอจิตต์เมตต์ ผู้อำนวยการโรงเรียนขุนทะเลวิทยาคม คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันทักษะลูกเสือ    
288 นางพัชรินทร์ เจสา รองผู้อำนวยการโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันทักษะลูกเสือ    
289 นายขจร สายทอง ครู โรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันทักษะลูกเสือ    
290 นางพิมพ์ลภัส สุนทรานุรักษ์ ข้าราชการบำนาญ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันทักษะลูกเสือ    
291 นายอักษร ทองดี ครู โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันทักษะลูกเสือ    
292 นายสุรชัย แสนภักดี ครู โรงเรียนสิชลประชาสรรค์ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันทักษะลูกเสือ    
293 นายปัญญา พลายชุม ครู โรงเรียนเชียรใหญ่ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันทักษะลูกเสือ    
294 นายธวัชชัย ชูพันธ์ ครู โรงเรียนสระแก้วรัตนวิทย์ คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันทักษะลูกเสือ    
295 นางสุวิมล ไชยถาวร ครู โรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันทักษะลูกเสือ    
296 นางจันทร์พร ผาดศรี ครู โรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา คณะกรรมการดำเนินการแข่งขันทักษะลูกเสือ    
297 นายณัฐวุฒิ รัตนอรุณ ผู้อำนวยการโรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา คณะกรรมการประเมินและตัดสินผลงานประกวดเพื่อรับรางวัลวิธีปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practice)    
298 นายปัญญา พลายชุม ครู โรงเรียนเชียรใหญ่ คณะกรรมการประเมินและตัดสินผลงานประกวดเพื่อรับรางวัลวิธีปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practice)    
299 นางพิมพ์ลภัส สุนทรานุรักษ์ ข้าราชการบำนาญ คณะกรรมการประเมินและตัดสินผลงานประกวดเพื่อรับรางวัลวิธีปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practice)    
300 นายสุรชัย แสนภักดี ครู โรงเรียนสิชลประชาสรรค์ คณะกรรมการประเมินและตัดสินผลงานประกวดเพื่อรับรางวัลวิธีปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practice)    
301 นางสุวิมล ไชยถาวร ครู โรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา คณะกรรมการประเมินและตัดสินผลงานประกวดเพื่อรับรางวัลวิธีปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practice)    
302 นางสุวิมล ไชยถาวร ครู โรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา คณะกรรมการรายงานผลการแข่งขันทักษะลูกเสือ    
303 นางสาวภัณฑิรา ชัยสุวรรณ พนักงานธุรการ ส4/หน. โรงเรียนมัธยมศึกษาจุฬาภรณ์ คณะกรรมการรายงานผลการแข่งขันทักษะลูกเสือ    
304 นางสาวสุนิศา พรหมณาเวช พนักงานธุรการโรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา คณะกรรมการรายงานผลการแข่งขันทักษะลูกเสือ    
305 นางจันทร์พร ผาดศรี ครู โรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา คณะกรรมการรายงานผลการแข่งขันทักษะลูกเสือ    
306 นางสาวสุวิสา เพ็งจันทร์ ครู โรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา คณะกรรมการรายงานผลการแข่งขันทักษะลูกเสือ    
307 นางจันทร์พร ผาดศรี ครู โรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการแข่งขันทักษะลูกเสือ    
308 นางสาวภัณฑิรา ชัยสุวรรณ พนักงานธุรการ ส4/หน. โรงเรียนมัธยมศึกษาจุฬาภรณ์ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการแข่งขันทักษะลูกเสือ    
309 นางจตุภรณ์ ม่วงปลอด ครู โรงเรียนโศภนคณาภรณ์ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการแข่งขันทักษะลูกเสือ    
310 นาบชาติชาย ทองเลี่ยมนาค ผู้อำนวยการโรงเรียนโยธินบำรุง คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ดนตรีสากล)    
311 นางสุวรรณี สุวรรณรัตน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนโยธินบำรุง คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ดนตรีสากล)    
312 นางชัชฏาภรณ์ บุรีรัตน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนโยธินบำรุง คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ดนตรีสากล)    
313 นางสุนิตย์ เลื่องลือสกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนโยธินบำรุง คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ดนตรีสากล)    
314 นายวัชรินทร์ ธรรมชาติ รองผู้อำนวยการโรงเรียนโยธินบำรุง คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ดนตรีสากล)    
315 นายจำนง สิงห์สุวรรณ ครูโรงเรียนโยธินบำรุง คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ดนตรีสากล)    
316 นางสาวพิฐชญาณ์ สุวรรณรัตน์ ครูโรงเรียนโยธินบำรุง คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ดนตรีสากล)    
317 นายธนิต โสธรจิตต์ ครูโรงเรียนโยธินบำรุง คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ดนตรีสากล)    
318 นางปริยาภัทร ช้างกลาง ครูโรงเรียนโยธินบำรุง คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ดนตรีสากล)    
319 นางนุจรี ฐาปนภาคย์ ครูโรงเรียนโยธินบำรุง คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ดนตรีสากล)    
320 นางสาวชุลีวัลย์ อินทร์แก้ว เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนโยธินบำรุง คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ (ดนตรีสากล)    
321 นางสาวรักชนก บรรจงพาศ ครูโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการประสานงาน(คอมพิวเตอร์)    
322 นางสาวเยาวธิดา คำคง ครูโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการประสานงาน(คอมพิวเตอร์)    
323 นางสาวนิภารัตน์ ดวงแก้ว ครูโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการประสานงาน(คอมพิวเตอร์)    
324 นางสาวสุพรรณิกา ฤกษ์มงคล ครูโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการประสานงาน(คอมพิวเตอร์)    
325 นางสาวพัชรี ชูประสูตร ครูโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการประสานงาน(คอมพิวเตอร์)    
326 นายเรวัติ นวลขาว เจ้าหน้าที่โรงเรียนเบยจมราชุทิศ คณะกรรมการประสานงาน(คอมพิวเตอร์)    
327 นางละมัย แซ่เฮง ครูโรงเรียนเบญจมราชูทิศ คณะกรรมการประสานงาน(คอมพิวเตอร์)    
328 นายนิเชต นิโมง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ คณะกรรมการประสานงาน(คอมพิวเตอร์)    
329 นางสาวชฎาภรณ์ บุญกาญจน์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ คณะกรรมการประสานงาน(คอมพิวเตอร์)    
330 นางสาวมลิวัลย์ มีประสิทธิ์ ผู้ช่วยเลขานุการศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาจีน เจ้าหน้าที่บันทึกคะแนนและรายงานผลการแข่งขัน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาจีน    
331 นางสาวพลอยรัฐ รัตนศรีปัญญะ ผู้ช่วยเลขานุการศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาจีน นายทะเบียนและรายงานผลการแข่งขัน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาจีน    
332 นายสุภัทรชัย ค่ำสุริยา เจ้าหน้าที่บันทึกคะแนน เจ้าหน้าที่บันทึกคะแนนและรายงานผลการแข่งขัน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
333 นางสาวสุชาดา ศรีอำมร ครู โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช เจ้าหน้าที่บันทึกคะแนนและรายงานผลการแข่งขัน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
334 นายสุภัทรชัย ค่ำสุริยา ครู โรงเรียนเบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช เจ้าหน้าที่บันทึกคะแนนและรายงานผลการแข่งขัน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
335 นางสาวศศิธร ปานคง ครู โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ นายทะเบียนและรายงานผลการแข่งขัน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
336 นายอำพล ยะสะนพ ผู้อำนวยการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
337 นายณัฐชัย สมจิต รองผู้อำนวยการ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
338 นายภักดี เหมทานนท์ ผู้อำนวยการ โรงเรียนเบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
339 นายไพรัช วงศ์นาถกุล ผู้อำนวยการ โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
340 นายสุนทรัสส์ เพชรรักษ์คำด้วง ผู้อำนวยการ โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
341 นางกันตยา กระจาย หัวหน้ากลุ่มสาระภาษาต่างประเทศ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
342 นางปริตตา ลีละวัฒน์ ครู โรงเรียนเบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
343 นายธนาวิทย์ ใจเด็ด ครู โรงเรียนเบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
344 นางสาวณัฐวีภรณ์ มาลา ครู โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
345 นางสาววรรณิษา มุ้งเทพ ครู โรงเรียนปากพนัง คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
346 นางสาวเพ็ญสิณี ศรีวิบูลย์ ครู โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนทราภิวัฒน์ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
347 นางสาวสุชาดา ศรีอำมร ครู โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
348 นายสุภัทรชัย ค่ำสุริยา ครู โรงเรียนเบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
349 นางสาวศศิธร ปานคง ครู โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ คณะกรรมการฝ่ายดำเนินงาน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
350 นางปริตตา ลีละวัฒน์ ครู โรงเรียนเบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่ ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
351 นายสุภัทรชัย ค่ำสุริยา ครู โรงเรียนเบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่ ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
352 นายธนาวิทย์ ใจเด็ด ครู โรงเรียนเบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่ ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
353 นางสาวศศิธร ปานคง ครู โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
354 นางสาวสุชาดา ศรีอำมร ครู โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
355 นางสาวณัฐวีภรณ์ มาลา ครู โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
356 นางสาวเพ็ญสิณี ศรีวิบูลย์ ครู โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
357 นางสาววรรณิษา มุ้งเทพ ครู โรงเรียนปากพนัง คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
358 นางสาวศศิธร ปานคง ครู โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
359 นางพจนา เดชสถิตย์ อาจารย์ มหาวิทยาลัยทักษิณ คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
360 Mr.Takayuki Kakizaki อาจารย์ มหาวิทยาลัยทักษิณ คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
361 Mr.Tatsuki Awashima ครู โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
362 Mr.Kenta Amano ครู โรงเรียนยานากาว่า คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
363 Miss Rika Mitsufuji ครู โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
364 Miss Yuko Komatsubara ครู โรงเรียนเบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
365 Mrs.Noriko Chatratanarak ครู โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
366 นางสาวสุชาดา ศรีอำมร ครู โรงเรียนจุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
367 นายสุภัทรชัย ค่ำสุริยา ครู โรงเรียนเบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
368 นางปริตตา ลีละวัฒน์ ครู โรงเรียนเบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
369 นางสาวเพ็ญสิณี ศรีวิบูลย์ ครู โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนทราภิวัฒน์ คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
370 นายธนาวิทย์ ใจเด็ด ครู โรงเรียนเบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
371 นางสาวณัฐวีภรณ์ มาลา ครู โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    
372 นางสาววรรณิษา มุ้งเทพ ครู โรงเรียนปากพนัง คณะกรรมการฝ่ายจัดการแข่งขัน ศูนย์เครือข่ายฯ ภาษาญี่ปุ่น    

ติดต่อผู้ดูแลระบบ Mr.Trirong Sadwae : trirong@sea12.go.th
ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สพม.12 : Tel 063-0810195 , 075-345050 ต่อ 107
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]