::sp-kbi1

รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน

ภาษาไทย

การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3
1. นางกอบกุล ชนะกุลข้าราชการบำนาญประธานกรรมการ
2. นางอาภรณ์ กุลชุมภูโรงเรียนอนุบาลกระบี่รองประธานกรรมการ
3. นางสาวรำไพพรรณ จันทร์อินโรงเรียนทุ่งต้นปีกกรรมการ
4. นางสาวเยาวลักษณ์ บัวเผียนโรงเรียนบ้านน้ำร้อนกรรมการ
5. นางอุทัย เรืองสังข์โรงเรียนอ่าวลึกกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6
1. นางสาวจิราย์ วรฤทธิ์ศึกษานิเทศก์ สพป.กระบี่ประธานกรรมการ
2. นางรัตนา ตุลารักษ์โรงเรียนบ้านบางเหียนกรรมการ
3. นางพิมพา คงบัวโรงเรียนบ้านเขาพนมกรรมการ
4. นางสาวศุภสุตา ชุมนิรัตน์โรงเรียนบ้านคลองยา(เจริญฎร์สามัคคี)กรรมการ
5. นางสุดา รายาโส้โรงเรียนบ้านเขาฝากกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3
1. นางเสาวนีย์ ศรีอ่อนโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑ประธานกรรมการ
2. นางประภา ย้วนเศษโรงเรียนคลองพนกรรมการ
3. นางสาวอุไรวรรณ สังข์หยูโรงเรียนบ้านทุ่งปรือกรรมการ
4. นางสาวลัดดาวัลย์ สุวรรณเรืองศรีโรงเรียนบ้านดินแดงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3
1. นางทิพวรรณ มากผลโรงเรียนบ้านทรายขาวประธานกรรมการ
2. นางวรรณา เพชรศรีทองโรงเรียนบ้านเขาเทียมป่ากรรมการ
3. นางสาวสุภาวรรณ แก้วหมุนโรงเรียนบ้านกอตงกรรมการ
4. นางจำปี สุรินทร์โรงเรียนบ้านหลังสอดกรรมการ
5. นางปณิดา รักษากิจโรงเรียนบ้านร่าปูกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6
1. นางอรุณี กลับส่งโรงเรียนบ้านแหลมกรวดประธานกรรมการ
2. นางจารุวรรณ เซ่งลั่นโรงเรียนบ้านบากันกรรมการ
3. นางสาวพัณณิตา สุวรรณภักดีโรงเรียนบ้านบางเจริญกรรมการ
4. นางบุญทวี หลานอาโรงเรียนวัดบางเหลียวกรรมการ
5. นางสาวซุนนีย๊ะ หมัดอะดำโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3
1. นางเอมอร ปิติโรงเรียนอนุบาลกระบี่ประธานกรรมการ
2. นางวรางคณา อ่อนเขตร์โรงเรียนวิทยาประชาคมกรรมการ
3. นางสาวชนันธร แก้วคุ้มภัยโรงเรียนวิทยาประชาคมกรรมการ
4. นางเจ๊ะดาเสียะ ทับทองโรงเรียนชุมชนบ้านศาลาด่านกรรมการ
5. นางสุภา บุตรครุธโรงเรียนบ้านทับปริกกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6
1. นางบุญเพ็ญ บ่อหนาโรงเรียนอุตรกิจประธานกรรมการ
2. นางอุไรวรรณ เพ็ชรรัตน์โรงเรียนบ้านห้วยเสียดกรรมการ
3. นางสาวสิริกมล เหรียญขำโรงเรียนบ้านหนองจูดกรรมการ
4. นางกมลมาตุ ฤทธิ์เพชร์โรงเรียนอ่าวลึกกรรมการ
5. นางสาวอัจจิมา นาคพลโรงเรียนบ้านคลองปิ้งกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3
1. นายวีรพล เพชรล้วนข้าราชการบำนาญ สพป.กระบี่ประธานกรรมการ
2. นางสาวพรรณพิลาศ คงปรือโรงเรียนบ้านห้วยน้ำขาวกรรมการ
3. นางแสงดาว บุตตะสีโรงเรียนอนุุบาลคณาพรกรรมการ
4. นางประสม อาชวากรโรงเรียนบ้านคลองใหญ่กรรมการ
5. นางฮาลียา กุลดีโรงเรียนบ้านควนต่อกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3
1. นางวัฒนา ปลื้มสุทธิ์โรงเรียนอุตรกิจประธานกรรมการ
2. นางลัดดา จันทรดีโรงเรียนบ้านร่าปูกรรมการ
3. นางศิราณี เหมฤคโรงเรียนบ้านนาออกกรรมการ
4. นางอรวรรณ ชูมณีโรงเรียนอนุบาลคลองท่อมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6
1. นางอรุณี พงศ์ชยุตม์โรงเรียนอนุบาลกระบี่ประธานกรรมการ
2. นางเนาวรัตน์ แซ่ฮ้ำโรงเรียนบ้านลำทับกรรมการ
3. นางภัชรา เรืองสงค์โรงเรียนบ้านน้ำจานกรรมการ
4. นางสาวทิพวัลย์ ไกรนราโรงเรียนบ้านคลองไครกรรมการ
5. นางเยาวลักษณ์ ละวู้โรงเรียนบ้านนาทุ่งกลางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3
1. นางอุไรรักษ์ เถาว์กลอยโรงเรียนบ้านคลองยวนประธานกรรมการ
2. นางกัญญา ทองแจ้งโรงเรียนบ้านทับพลกรรมการ
3. นางสาววรรณวิสา สุทธิศักดิ์โรงเรียนอนุุบาลคณาพรกรรมการ
4. นายพีรพงศ์ สงโสมโรงเรียนบ้านทุุ่งสูงกรรมการ
5. นางเกษร ทองเจริญโรงเรียนบ้านพรุเตยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3
1. นางอภิณห์พร อภิเจริญศิรรัฐโรงเรียนวัดโพธิ์เรียงประธานกรรมการ
2. นางสาววันดี สายวารีโรงเรียนบ้านอ่าวนางกรรมการ
3. นางสาวชนันธร แก้วคุ้มภัยโรงเรียนวิทยาประชาคมกรรมการ
4. นางสาวขวัญใจ จิตต์ละเอียดโรงเรียนชุมชนบ้านเขากลมกรรมการ
5. นางสาวชญานี รำเพยโรงเรียนบ้านนาออกกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6
1. นางสาวพัณณิตา สุวรรณภักดีโรงเรียนบ้านบางเจริญประธานกรรมการ
2. นางเนาวรัตน์ แซ่ฮ้ำโรงเรียนบ้านลำทับกรรมการ
3. นางสาวกาญจนา บุตจีนโรงเรียนบ้านดินนากรรมการ
4. นางเกษร ทองเจริญโรงเรียนบ้านพรุเตยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3
1. นางเอมอร ปิติโรงเรียนอนุบาลกระบี่ประธานกรรมการ
2. นางเรียม แซ่เตียวโรงเรียนบ้านบางครามกรรมการ
3. นางสาวพิมพ์ชนก ดำทองโรงเรียนบ้านห้วยเสียดกรรมการ
4. นางสาวอุมา ช่างเรือโรงเรียนบ้านคลองนินกรรมการ
5. นางศรีแพร ทองสำฤทธิ์โรงเรียนบ้านนาปงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6
1. นางสาวสุวจี ณ ถลางข้าราชการบำนาญ สพป.กระบี่ประธานกรรมการ
2. นางจุฑามาศ ทิพย์ภักดีโรงเรียนบ้านปากหยากรรมการ
3. นางวรางคณา อ่อนเขตร์โรงเรียนวิทยาประชาคมกรรมการ
4. นางดุษฎี แก้วแย้มโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒กรรมการ
5. นางบุุญญา นวลใยโรงเรียนอุตรกิจกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3
1. นางสวภรณ์ นิจพรพงศ์โรงเรียนบ้านนาทุ่งกลางประธานกรรมการ
2. นางสาวจุไรรัตน์ ศรีวิเชียรโรงเรียนบ้านบางเหียนกรรมการ
3. นางโสภา สฤษดิสุขโรงเรียนบ้านห้วยเสียดกรรมการ
4. นางชาลินี ก๊กใหญ่โรงเรียนบ้านพระแอะกรรมการ
5. นางอุไรรักษ์ เถาว์กลอยโรงเรียนบ้านคลองยวนกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6
1. นางสาวมนัดดา จิตนุกูลโรงเรียนบ้านบางโสกประธานกรรมการ
2. นางเบญจภรณ์ พลายแก้วโรงเรียนสหกรณ์นิคมอ่าวลึก ๒กรรมการ
3. นางสาวเบญจมาศ เครือจันทร์โรงเรียนบ้านลำทับกรรมการ
4. นางสาวศรัญญา วิเชียรโรงเรียนบ้านคลองพระยากรรมการ
5. นางสาวนิธิวดี บูรณ์เจริญโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3
1. นางณัฐฐิยากร วานิชผู้ทรงคุณวุฒิประธานกรรมการ
2. นายธานินทร์ สมัครแก้วโรงเรียนบ้านเกาะกลางกรรมการ
3. นายวินิจ มากผลโรงเรียนบ้านทรายขาวกรรมการ
4. นายภิญโญ บุญเลิศโรงเรียนบ้านทุ่งต้นปีกกรรมการ
5. นางกรรณ์นิกา วรรณโณโรงเรียนสังข์ทองวิทยากรรมการและเลขานุการ

คณิตศาสตร์

การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3
1. นางสาวอุษณีย์ ทองด้วงโรงเรียนบ้านทุ่งต้นปีกประธานกรรมการ
2. นางเสริมศรี จินุกูลโรงเรียนวัดนทีมุขารามกรรมการ
3. นางสาวพรพิมล แก้วนางโรงเรียนบ้านในช่องมิตรภาพที่ ๑๒๓กรรมการ
4. นางสาวสุกันญา รัตนพงศ์โรงเรียนบ้านหนองหลุมพอกรรมการ
5. นางพิไลพร ลิ่มวิภาดากุลโรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการ
6. นางจุทามาศ พึ่งหล้าโรงเรียนบ้านคลองหิน(อ่าวลึก)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นางสาวผกามาศ ช่วยแท่นโรงเรียนวัดโพธิ์เรียงประธานกรรมการ
2. นางอาภรณ์ ฟุ้งเฟื่องโรงเรียนบ้านควนม่วงกรรมการ
3. นางสมพร พรรณยี่โรงเรียนบ้านเสม็ดจวนกรรมการ
4. นางสาวสินจัย เขียววรรณ์โรงเรียนอุตรกิจกรรมการ
5. นางสาวจุฑารัตน์ แข็งแรงโรงเรียนบ้านห้วยลึกกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นางโสภา ชูวิวัฒน์รัตนกุลโรงเรียนบ้านย่านอุดมประธานกรรมการ
2. นางภาวัชวดี รักษารัตน์โรงเรียนบ้านบางเจริญกรรมการ
3. นายเกรียงศักดิ์ ศรีทองโรงเรียนบ้านคลองกำกรรมการ
4. นางจริยา ฤทธากรณ์โรงเรียนบ้านเขาดินกรรมการ
5. นางจินดา จิตรรักษ์โรงเรียนบ้านดินแดงกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นางมณทิพย์ เกตแก้วโรงเรียนบ้านถ้ำโกบประธานกรรมการ
2. นางสุกัญญา ช่างคิดโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑กรรมการ
3. นางยุพล ชูแก้วโรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นางสาวจิตสุดา ธราพรโรงเรียนบ้านคลองแห้งประธานกรรมการ
2. นายชรินทร์ สายนุ้ยโรงเรียนบ้านไหนหนังกรรมการ
3. นางสาวแก้วตา เกตุแก้วโรงเรียนบ้านบางเหียนกรรมการ
4. นางสาวจันทวรรณ พลวัฒน์โรงเรียนบ้านลำทับกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6
1. นางสุพัตรา ยะลาโรงเรียนบ้านปากหราประธานกรรมการ
2. นางกัญญี เสริฐสุรินทร์โรงเรียนชุมชนวัดนาเหนือกรรมการ
3. นายพงศ์เทพ เดชภักดีโรงเรียนชุมชนวัดหาดถั่วกรรมการ
4. นางสาววิฑิตา เพ็งเล็งโรงเรียนบ้านหนองกกกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3
1. นายภูวราช แกมวิรัตน์โรงเรียนบ้านนาวงประธานกรรมการ
2. นางศจี สังข์หิรัญโรงเรียนอ่าวลึกกรรมการ
3. นางสาวยุวดี รอดไกรโรงเรียนบ้านคลองพวนประทีปบำรุงกรรมการ
4. นางสิริกร บุญยะผลึกโรงเรียนบ้านทรายขาวกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6
1. นางนางจิตติมา โพธิทองโรงเรียนสหกรณ์นิคมอ่าวลึก ๒ประธานกรรมการ
2. นางสาวสายชล บุญชิตรโรงเรียนบ้านทับปริกกรรมการ
3. นางณัฐชา สันสำราญโรงเรียนบ้านคลองยาเจริญราษฎร์สามัคคีกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3
1. นางสาวนารีญา เจ๊ะแอโรงเรียนบ้านห้วยเสียดประธานกรรมการ
2. นางสาวดลจิตร ไพณุจิตรโรงเรียนบ้านบางเหียนกรรมการ
3. นางสาวขนิษฐา แซ่บ่างโรงเรียนเทศบาล ๓ ท่าแดงกรรมการ
4. นางวณัฎฐา จริงบำรุงโรงเรียนบ้านลำทับกรรมการ
5. นายกิติศักดิ์ เดชเครือโรงเรียนบ้านเขาทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3
1. นางจีรภา อันนานนท์โรงเรียนบ้านถ้ำโกบประธานกรรมการ
2. นางจินดา เทพเกลี้ยงโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑กรรมการ
3. นางเยาวดี เล็กกุลโรงเรียนอุตรกิจกรรมการ
4. นางลัดดาวัลย์ มณีโชติโรงเรียนบ้านหว่างคลองกรรมการ
5. นางนิโศรยา ช่างเรือโรงเรียนวัดบางเหลียวกรรมการ
6. นางสาววีระนุช สงวนแสงโรงเรียนบ้านห้วยสารกรรมการ
7. นางหทัยรัตน์ ศรีเบญจพลโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๕๓กรรมการ
8. นางวันทนีย์ นวลแย้มโรงเรียนบ้านทุ่งเสม็ดกรรมการ
9. นายวีรวัฒน์ รงค์รัตน์โรงเรียนบ้านน้ำร้อนกรรมการ
10. นางสาวอรัญญา แสงเดือนโรงเรียนบ้านห้วยน้ำขาวกรรมการ
11. นางสาวนิรามัย ไชยรัตน์โรงเรียนบ้านบากันกรรมการ
12. นางวิศณี วะชุมโรงเรียนบ้านคลองไครกรรมการ
13. นางสาวอรวรรณ ดาบแสงทองโรงเรียนบ้านควนกลางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6
1. นางจีรภา อันนานนท์โรงเรียนบ้านถ้ำโกบประธานกรรมการ
2. นางจินดา เทพเกลี้ยงโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑กรรมการ
3. นางเยาวดี เล็กกุลโรงเรียนอุตรกิจกรรมการ
4. นางลัดดาวัลย์ มณีโชติโรงเรียนบ้านหว่างคลองกรรมการ
5. นางนิโศรยา ช่างเรือโรงเรียนวัดบางเหลียวกรรมการ
6. นางสาววีะรนุช สงวนแสงโรงเรียนบ้านห้วยสารกรรมการ
7. นางหทัยรัตน์ ศรีเบญจพลโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๕๓กรรมการ
8. นางวันทนีย์ นวลแย้มโรงเรียนบ้านทุ่งเสม็ดกรรมการ
9. นายวีรวัฒน์ รงค์รัตน์โรงเรียนบ้านน้ำร้อนกรรมการ
10. นางสาวอรัญญา แสงเดือนโรงเรียนบ้านห้วยน้ำขาวกรรมการ
11. นางสาวนิรามัย ไชยรัตน์โรงเรียนบ้านบากันกรรมการ
12. นางวิศณี วะชุมโรงเรียนบ้านคลองไครกรรมการ
13. นางสาวอรวรรณ ดาบแสงทองโรงเรียนบ้านควนกลางกรรมการ
14. นางสุกัญญา ช่างคิดโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3
1. นายไพทร เกิดสุขโรงเรียนบ้านทับปริกประธานกรรมการ
2. นางวลัยภรณ์ ช่างเรือโรงเรียนบ้านคลองแห้งกรรมการ
3. นางประนอม สังข์คำโรงเรียนบ้านถ้ำโกบกรรมการ
4. นางจารุวรรณ บุษบงค์โรงเรียนบ้านคลองหมากกรรมการ
5. นางสาวชุติมา คล้ายบุตรโรงเรียนบ้านบางเหรียงกรรมการ
6. นางสาววีระนุช สงวนแสงโรงเรียนบ้านห้วยสารกรรมการ
7. นางสาวนิดา กิตติพงษานุรักษ์โรงเรียนบ้านหนองจิกกรรมการ
8. นางสาวกาญจนา ประคีตะวาทินโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒กรรมการ
9. นายวาสุเทพ ไชยสนโรงเรียนควนแดงกรรมการ
10. นางสุภาณี รักษาพันธุ์โรงเรียนบ้านบางเหรียงกรรมการ
11. นางพิณนภา ทับไทรโรงเรียนบ้านพรุเตยกรรมการ
12. นายศิรวิทร์ วัชรประเสริฐโรงเรียนบ้านคลองยาเจริญราษฎร์สามัคคีกรรมการ
13. นางสาวมนัสวี อ่อนคงโรงเรียนวัดไพรสณฑ์กรรมการ
14. นางนัฏฐณิชา เปียกบุตรโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒กรรมการ
15. นางสาวอาภาพร แก่นจันทร์โรงเรียนบ้านไหนหนังกรรมการ
16. นายศิรศักดิ์ ตุดเกื้อโรงเรียนบ้านในยวนกรรมการ
17. นางสาวจันทรวรรณ เรืองศรีโรงเรียนวัดเขาต่อกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6
1. นางสาวกชมน จิตรเพชรโรงเรียนบ้านห้วยน้ำแก้วประธานกรรมการ
2. นางสุณี อยู่เจริญโรงเรียนบ้านหนองจูดกรรมการ
3. นางสาวสุธิดา บุญส่งโรงเรียนอนุบาลคณาพรกรรมการ
4. นางสาวศิริภา จงรักษ์โรงเรียนบ้านทุ่งครกกรรมการ
5. นางนัฏฐณิชา เปียกบุตรโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒กรรมการ
6. นางโสภา ชูวิวัฒน์รัตนกุลโรงเรียนบ้านย่านอุดมกรรมการ
7. นางสาวอาลีย๊ะ บุตรสมันโรงเรียนบ้านคลองหมากกรรมการ
8. นางสาววิภาดา รักทรัพย์โรงเรียนบ้านร่าหมาดกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3
1. นางวราลักษณ์ อ่าวลึกเหนือโรงเรียนบ้านเขาล่อมประธานกรรมการ
2. นางสาวกชมน จิตรเพชรโรงเรียนบ้านห้วยน้ำแก้วกรรมการ
3. นายพรนพัต สุขสวัสดิ์โรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการ
4. นางสุณี อยุ๋เจริญโรงเรียนบ้านหนองจูดกรรมการ
5. นางสาวสุธิดา บุญส่งโรงเรียนอนุบาลคณาพรกรรมการ
6. นางสาวศิริภา จงรักษ์โรงเรียนบ้านทุ่งครกกรรมการ
7. นางสาวกาญจนา ประคีตะวาทินโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒กรรมการ
8. นางโสภา ชูวิวัฒน์รัตนกุลโรงเรียนบ้านย่านอุดมกรรมการ
9. นางสาววิภาดา รักทรัพย์โรงเรียนบ้านร่าหมาดกรรมการ
10. นายเกียรติศักดิ์ โอชารสโรงเรียนชุมชนวัดหาดถั่วกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6
1. นางสาวสุดา กูเล็มโรงเรียนอ่าวลึกประธานกรรมการ
2. นายธันว์ธวัช ด้วงใสโรงเรียนบ้านกอตงกรรมการ
3. นายภานุวัฒน์ ศิริรัตน์โรงเรียนษะกอฟะฮ์วิทยพัฒน์กรรมการ
4. นางสมพร พรรณยี่โรงเรียนบ้านเสม็ดจวนกรรมการ
5. นางสาวอุไรรัตน์ หมาดสตูลโรงเรียนรุ่งอรุณศึกษากรรมการ
6. นางสาวรุ่งฤทัย เรืองเพ็งโรงเรียนบ้านโคกหารกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3
1. นางรัตนา สุนทรโรงเรียนอนุบาลกระบี่ประธานกรรมการ
2. นางสาวขนิษฐา ทวีนุชโรงเรียนสังข์ทองวิทยากรรมการ
3. นางสาวอาริศรา กูลดีโรงเรียนบ้านควนกรรมการ
4. นายสัญญา คงยศโรงเรียนบ้านห้วยน้ำขาวกรรมการ
5. นายศิรวิทย์ วัชรประดิษฐ์โรงเรียนคลองพระยากรรมการ
6. นางสาวพูวีลา ดอเล๊าะโรงเรียนกิตติวิทยานุสรณ์กรรมการและเลขานุการ

วิทยาศาสตร์

การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นางเข็มทอง ทองทิพย์ครู โรงเรียนบ้านห้วยเสียดประธานกรรมการ
2. นางเสริมศรี แก้วตาทิพย์ครู โรงเรียนบ้านบางเจริญกรรมการ
3. นางจิราภรณ์ เครือชัยครู โรงเรียนบ้านดินแดงกรรมการ
4. นางสาวจุฑาภรณ์ อุมาสะครู โรงเรียนบ้านบากันกรรมการ
5. นางวิไลลักษณ์ สุขศรีครู โรงเรียนบ้านนาพรุกรรมการ
6. นางภคินี สังข์ช่วยครู โรงเรียนอ่าวลึกกรรมการ
7. นางอมรศรี บุญสุขครู โรงเรียนบ้านหนองจิกกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นายสมชาย หมาดง๊ะผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคลองปัญญาประธานกรรมการ
2. นางอมรศรี บุญสุขครู โรงเรียนบ้านหนองจิกกรรมการ
3. นางแก้วตา ประภาสครู โรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการ
4. นางวิไลลักษณ์ สุขศรีครู โรงเรียนบ้านนาพรุกรรมการ
5. นางภคินี สังข์ช่วยครู โรงเรียนอ่าวลึกกรรมการ
6. นางเสาวณี ชัยฤกษ์ครู โรงเรียนบ้านลำทับกรรมการ
7. นางละม้าย หนูรักษาครู โรงเรียนบ้านทุ่งปรือกรรมการ
8. นางสุดารัตน์ หมัดพิเศษครู โรงเรียนเทศบาล 3 ท่าแดงกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6
1. นางเสาวลักษณ์ ชนะกุลครู โรงเรียนบ้านลำทับประธานกรรมการ
2. นางสาววรรณิสา สอนบุญทองครู โรงเรียนบ้านคลองกำกรรมการ
3. นางสาวปาริชาติ ชูจันทร์ครู โรงเรียนบ้านควนแดงกรรมการ
4. นางหร่อดีย๊ะ การกล้าครู โรงเรียนบ้านทุ่งวิทยพัฒน์กรรมการ
5. นางสาวอภิรดี เพชรสายครู โรงเรียนบ้านกอตงกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3
1. นางจินตนา ชูแก้วครู โรงเรียนบ้านแหลมกรวดประธานกรรมการ
2. นางสาววรรณิสา สอนบุญทองครู โรงเรียนบ้านคลองกำกรรมการ
3. นางสาวปาริชาติ ชูจันทร์ครู โรงเรียนบ้านควนแดงกรรมการ
4. นางหร่อดีย๊ะ การกล้าครู โรงเรียนบ้านทุ่งวิทยพัฒน์กรรมการ
5. นางสุนันทา พรหมอินทร์ครู โรงเรียนวัดภูมิบรรพตกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6
1. นางศิริมา แสนพันตรีครู โรงเรียนบ้านนาวงประธานกรรมการ
2. นางแก้วตา ประภาสครู โรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการ
3. นางสาวจุไรรัตน์ ชุมบุตรครู โรงเรียนวัดธรรมาวุธสรณารามกรรมการ
4. นายวิชาญ จิตรรักษ์ครู โรงเรียนบ้านคลองโตนดกรรมการ
5. นางสาวทิพวรรณ แซ่ตั้นครู โรงเรียนบ้านโคกหารกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3
1. นายวิชาญ จิตรรักษ์ครู โรงเรียนบ้านคลองโตนดประธานกรรมการ
2. นางอัณชณา แก้วใหญ่ครู โรงเรียนบ้านกอตงกรรมการ
3. นางเข็มทอง ทองทิพย์ครู โรงเรียนบ้านห้วยเสียดกรรมการ
4. นางทิพวรรณ แซ่ตั้นครู โรงเรียนบ้านโคกหารกรรมการ
5. นางภัทธิชา วังบัวครู โรงเรียนบ้านลำทับกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6
1. นางสุภา เกกินะครู โรงเรียนบ้านหนองทะเลประธานกรรมการ
2. นางสุนันทา พรหมอินทร์ครู โรงเรียนวัดภูมิบรรพตกรรมการ
3. นางอรวรรณ ไพชำนาญครู โรงเรียนบ้านท่านุ่นกรรมการ
4. นางประทุม อุไรโรจน์ครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒กรรมการ
5. นางพิทยา ศรีสุวรรณครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3
1. นางสุภา เกกินะครู โรงเรียนบ้านหนองทะเลประธานกรรมการ
2. นางเสาวลักษณ์ ชนะกุลครู โรงเรียนบ้านลำทับกรรมการ
3. นางอรวรรณ ไพชำนาญครู โรงเรียนบ้านท่านุ่นกรรมการ
4. นางศิริมา แสนพันตรีครู โรงเรียนบ้านนาวงกรรมการ
5. นางดวงพร วุฒิมานพครู โรงเรียนบ้านย่านอุดมกรรมการและเลขานุการ
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6
1. นางพรสุข กลับส่ง ณ พัทลุงผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกอตงประธานกรรมการ
2. นายนันทวิช สุขยังครู โรงเรียนบ้านคลองปิ้งกรรมการ
3. นางสาวศุภลักษณ์ เกิดหนูครู โรงเรียนบ้านเขาทองกรรมการ
4. นางกุสุมา ประภาสวัตครู โรงเรียนอุตรกิจกรรมการ
5. นางกฤษฎาพร วงศ์กระสินธุ์ครู โรงเรียนวิทยาประชาคมกรรมการและเลขานุการ
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นางพรสุข กลับส่ง ณ พัทลุงผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกอตงประธานกรรมการ
2. นางพรประภา ไกรนราครู โรงเรียนบ้านหนองจูดกรรมการ
3. นางสาวขนิษฐา กรกำแหงครู โรงเรียนบ้านไร่ใหญ่กรรมการ
4. นางกุสุมา ประภาสวัตครู โรงเรียนอุตรกิจกรรมการ
5. นางกฤษฎาพร วงศ์กระสินธุ์ครู โรงเรียนวิทยาประชาคมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3
1. นายกิจจา อยู่เย็นผุ้อำนวยการโรงเรียนบ้านหาดยาวประธานกรรมการ
2. นายบุญส่ง ทวีทรัพย์ครู โรงเรียนบ้านไร่ใหญ่กรรมการ
3. นายศิริศํกดิ์ เกื้อทองครู โรงเรียนบ้านในยวนกรรมการ
4. นางอรอุมา ชูดวงจันทร์ครู โรงเรียนบ้านลำทับกรรมการ
5. นายอนิรุทธิ์ หม้อน้ำร้อนครู โรงเรียนบ้านควนกรรมการ
6. นางสาวจิราวรรณ ช่อไม้ครู โรงเรียนบ้านห้วยเสียดกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6
1. นายชัยณรงค์ มาศโอสถผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาวงประธานกรรมการ
2. นางนงนุช บุญพันธ์ครู โรงเรียนบ้านควนต่อกรรมการ
3. นายธีระวุธ สิริวัฒน์ครู โรงเรียนบ้านมะม่วงเอนกรรมการ
4. นางสุชฎา สาศรีสุขครู โรงเรียนบ้านเกาะกลางกรรมการ
5. นางสาวมัณฑนา ใจเย็นครู โรงเรียนบ้านไร่ใหญ่กรรมการ
6. นายสุชาติ ตาดทองครู โรงเรียนชุมชนวัดหาดถั่วกรรมการ
7. นางนลิน อ้นชูครู โรงเรียนบ้านบางเหียนกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6
1. นายบุญถิ่น แก้วเซ่งผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านย่านอุดมประธานกรรมการ
2. นายสนาน พึ่งหล้าครู โรงเรียนบ้านศาลาพระม่วงกรรมการ
3. นางสาวอภิรดี เพชรสายครู โรงเรียนบ้านกอตงกรรมการ
4. นายรอหีม หมาดเต๊ะครู โรงเรียนบ้านโละใหญ่กรรมการ
5. นางเสริมศรี แก้วตาทิพย์ครู โรงเรียนบ้านบางเจริญกรรมการ
6. นางสาวพวงทิพย์ ไชยภักดีครู โรงเรียนบ้านคลองปิ้งกรรมการ
7. นางพิมล พลนุ้ยครู โรงเรียนบ้านเขาฝากกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3
1. นายสมชาย หมาดง๊ะผู้อำนวยโรงเรียนบ้านคลองปัญญาประธานกรรมการ
2. นายธีระวุธ สิริวัฒน์ครู โรงเรียนบ้านมะม่วงเอนกรรมการ
3. นางอมรศรี บุญสุขครู โรงเรียนบ้านหนองจิกกรรมการ
4. นายฟิกรี แก้วนวลครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑กรรมการ
5. นายสนาน พึ่งหล้าครู โรงเรียนบ้านศาลาพระม่วงกรรมการ
6. นางพรประภา ไกรนราครู โรงเรียนบ้านหนองจูดกรรมการ
7. นายอภิวัฒน์ วัชราพงษ์ครู โรงเรียนชุมชนวัดนาเหนือกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3
1. นายชัยณรงค์ มาศโอสถผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาวงประธานกรรมการ
2. นายศราวุธ หนูสมแก้วครู โรงเรียนบ้านมะม่วงเอนกรรมการ
3. นายรอหีม หมาดเต๊ะครู โรงเรียนบ้านโละใหญ่กรรมการ
4. นายสุชาติ ตาดทองครู โรงเรียนชุมชนวัดหาดถั่วกรรมการ
5. นางสาวดวงพร วุฒิมานพครู โรงเรียนบ้านย่านอุดมกรรมการ
6. นางนลิน อ้นชูครู โรงเรียนบ้านบางเหียนกรรมการและเลขานุการ

สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3
1. นางอำพา ร่างมณีโรงเรียนบ้านหนองหลุมพอประธานกรรมการ
2. นางอารี ภู่กลางโรงเรียนบ้านทรายขาวกรรมการ
3. นางสาววรรณธณี เกื้อนุ่นโรงเรียนบ้านคลองกำกรรมการ
4. นางพรน้อย จุลชูโรงเรียนบ้านหนองน้ำแดงกรรมการ
5. นางกุมชดา จิวากานนท์โรงเรียนบ้านหินเพิงกรรมการและเลขานุการ
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6
1. นางสาวปัญญาภรณ์ เรืองโรจน์โรงเรียนอนุบาลกระบี่ประธานกรรมการ
2. นางสาวสำรวยฤดี ไชยชาญโรงเรียนบ้านบางครามกรรมการ
3. นางจิรดา เผื่อนสถาพรโรงเรียนบ้านทุ่งวิทยพัฒน์กรรมการ
4. นางสาววราภรณ์ สมนึกโรงเรียนบ้านหนองจิกกรรมการ
5. นางมลธิรา หนูเงินโรงเรียนคลองพวนประทีปบำรุงกรรมการและเลขานุการ
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3
1. นางสาวปราณี ภูมาวงศ์โรงเรียนบ้านคลองย่าหนัดประธานกรรมการ
2. นางกนกวรรณ คงศิริโรงเรียนบ้านดินแดงกรรมการ
3. นางพีรพรรณ เชยชมโรงเรียนบ้านบางเหรียงกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3
1. นางลัดดาวรรณ์ บริสุทธิ์โรงเรียนบ้านย่านอุดมประธานกรรมการ
2. นางวนิดา เหมือนพรรณรายโรงเรียนวัดโคกยางกรรมการ
3. นางกิรณา กาญจนรังสีโรงเรียนอ่าวลึกกรรมการ
4. นางสาวจินดา พรหมมาโรงเรียนบ้านทุ่งปรือกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6
1. นายสมาน วะจิดีโรงเรียนบ้านคลองแห้งประธานกรรมการ
2. นางสาวอมรรัตน์ หมัดเหย่โรงเรียนบ้านทุ่งครกกรรมการ
3. นางสิริกร กองหล้าโรงเรียนเทศบาล 1 ตลาดเก่ากรรมการ
4. นายวิระ บุตรฤทธิ์โรงเรียนอุตรกิจกรรมการ
5. นางอารีย์ พรหมทองโรงเรียนบ้านโคกคากรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3
1. นางนารีรัตน์ คงจ้อยโรงเรียนบ้านถ้ำโกบประธานกรรมการ
2. นางพรทิพย์ รัตนบุษย์โรงเรียนชุมชนอ่าวลึกเหนือกรรมการ
3. นายศุภจักษ ประเสริฐเขาทองโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1กรรมการ
4. นางสาววิภารัตน์ คงพรหมโรงเรียนบ้านช่องพลีกรรมการ
5. นางสาวพวงเพ็ญ ไสรัตน์โรงเรียนบ้านแหลมกรวดกรรมการและเลขานุการ
การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6
1. นายอนันต์ พิณสุวรรณโรงเรียนบ้านท่าประดู่ประธานกรรมการ
2. นางสาวนงลักษณ์ ยังรอดโรงเรียนบ้านบากันกรรมการ
3. นางสาวกฤติกา อองสินโรงเรียนบ้านควนกลางกรรมการ
4. นายฤทธา ก๊กใหญ่โรงเรียนชุมชนบ้านศาลาด่านกรรมการ
5. นางเมตตา สุวรรณโณโรงเรียนบ้านควนใต้กรรมการและเลขานุการ
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3
1. นางชดช้อย นวลกุลโรงเรียนบ้านห้วยสารประธานกรรมการ
2. นางสาวกฤติกา อองสินโรงเรียนบ้านควนกลางกรรมการ
3. นางสาวภัทรวีร์ สฤษฎ์พงศ์ทีรฆโรงเรียนคลองพนกรรมการ
4. นางนัยนา บุตรสมันโรงเรียนอ่าวลึกกรรมการและเลขานุการ
การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3
1. นายสมาน วะจิดีโรงเรียนบ้านคลองแห้งประธานกรรมการ
2. นางพิชญาภา เพชรทองโรงเรียนบ้านคลองกรรมการ
3. นางเกศกมล ยอดหวิดโรงเรียนบ้านคลองไครกรรมการและเลขานุการ
การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3
1. นางจุรีวรรณ เป็ดทองโรงเรียนบ้านลำทับประธานกรรมการ
2. นางวิไลวรรณ เปียตี้โรงเรียนบ้านบางเหียนกรรมการ
3. นางสาวผกามาศ เส็นหมานโรงเรียนบ้านน้ำร้อนกรรมการ
4. นายสุภณัฐ กลิ้งเล็กโรงเรียนบ้านดินแดงน้อยกรรมการ
5. นางอารีย์ จันทร์ประคองโรงเรียนบ้านบางเหรียงกรรมการและเลขานุการ
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6
1. นางภัทรอนงค์ กาญจนคลอดโรงเรียนบ้านโคกยอประธานกรรมการ
2. นางสุจิตรา ชุมเปียโรงเรียนบ้านห้วยเสียดกรรมการ
3. นางอารีย์ จันทร์ประคองโรงเรียนบ้านบางเหรียงกรรมการ
4. นายธิชานนท์ คงอ่อนโรงเรียนบ้านลำทับกรรมการ
5. นางสาวยุวัณฎา ทองดอนโพธิ์โรงเรียนบ้านบางเจริญกรรมการและเลขานุการ
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3
1. นางสุภาพ เกี่ยวพันธ์โรงเรียนอนุบาลกระบี่ประธานกรรมการ
2. นางสาววิโปรด โรจนอธิกุลโรงเรียนคลองย่าหนัดกรรมการ
3. นายเจตน์สฤษฎิ์ มณีหลำสะโรงเรียนบ้านหลังโสดกรรมการ
4. นางสาวจุฑามาศ ศรีนิลโรงเรียนวัดบางเหลียวกรรมการและเลขานุการ
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3
1. นายศิริชัย รักษายศโรงเรียนบ้านห้วยเสียดประธานกรรมการ
2. นางจิตรา สุขอนันตพงศ์โรงเรียนบ้านคลองแรดกรรมการ
3. นางสาวจิราพร เพ็ชรศรีสมโรงเรียนบ้านทะเลหอยราษฎร์อุทิศกรรมการ
4. นางอารี เสริมกิจเสรีโรงเรียนบ้านคลองปิ้งกรรมการและเลขานุการ
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6
1. นายศิริชัย รักษายศโรงเรียนบ้านห้วยเสียดประธานกรรมการ
2. นางนวลจันทร์ วงค์หรอดโรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือกรรมการ
3. นางพิชญาภา เพชรทองโรงเรียนบ้านคลองหินกรรมการและเลขานุการ
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3
1. นายปัญญา เสนาพันธ์โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1ประธานกรรมการ
2. นางสาวพวงรัตน์ ชมภูเวชโรงเรียนสังข์ทองวิทยากรรมการ
3. นางสาวฉวีวรรณ มวยดีโรงเรียนบ้านบางเหรียงกรรมการ
4. นางพรทิพย์ รัตนบุษย์โรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือกรรมการ
5. นายมาโนชน์ สกุลศิริรุจิดาโรงเรียนบ้านเขาเทียมป่ากรรมการและเลขานุการ
การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3
1. นายบัญญัติ ชนะกุลข้าราชการบำนาญ สพป.กระบี่ประธานกรรมการ
2. นายมนพภรณ์ เกิดสุขโรงเรียนบ้านกลางมิตรภาพที่ ๔๔กรรมการ
3. นางวันเพ็ญ ซื่อตรงโรงเรียนบ้านกอตงกรรมการ
4. นายอดิศร บุญเลิศโรงเรียนบ้านเขาดินกรรมการ
5. นายประสิทธิ์ ศรีน้อยโรงเรียนวัดเขาต่อกรรมการและเลขานุการ
การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3
1. นายบัญญัติ ชนะกุลข้าราชการบำนาญ สพป.กระบี่ประธานกรรมการ
2. นางวันเพ็ญ ซื่อตรงโรงเรียนบ้านกอตงกรรมการ
3. นายมนพภรณ์ เกิดสุขโรงเรียนบ้านกลางมิตรภาพที่ ๔๔กรรมการ
4. นายอดิศร บุญเลิศโรงเรียนบ้านเขาดินกรรมการ
5. นายประสิทธิ์ ศรีน้อยโรงเรียนวัดเขาต่อกรรมการและเลขานุการ

สุขศึกษา และพลศึกษา

การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6
1. นายมิตร คำเลี้ยงผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสถิตโพธารามประธานกรรมการ
2. นางนงเยาว์ เพชรล้วนโรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือกรรมการ
3. นายอาวุธ หนูศิริโรงเรียนบ้านลำทับกรรมการ
4. นายเสรี บุญช่วยโรงเรียนบ้านทรายขาวกรรมการ
5. นายธีระยุทธ มังกรรัตน์โรงเรียนอ่าวลึกกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3
1. นายไพฑูรย์ สนธิเมืองผู้อำนวยการโรงเรียนวิทยาประชาคมประธานกรรมการ
2. นางสาวสวิชญา ผลทวีโรงเรียนวัดบางเหลียวกรรมการ
3. นายยงยุทธ สิงหพันธ์โรงเรียนบ้านควนแดงกรรมการ
4. นายวิฑูน คำอินโรงเรียนบ้านทุ่งต้นปีกกรรมการ
5. นางสาวนันท์นภัส หนูแก้วโรงเรียนชุมชนวัดหาดถั่วกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6
1. นายสัมภาส บุษย์เพชรผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งเสม็ดประธานกรรมการ
2. นายยุทธนา เรืองดำโรงเรียนบ้านห้วยน้ำแก้วกรรมการ
3. นายบรรจบ รัตนามาศสพล.วิทยาเขตกระบี่กรรมการ
4. นายเกรียงศักดิ์ กุลบุตรโรงเรียนบ้านหนองจิกกรรมการ
5. นางสาวชมัยภรณ์ หมัดเหล๊าะโรงเรียนบ้านเสม็ดจวนกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3
1. นายสัมภาส บุษย์เพชรผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งเสม็ดประธานกรรมการ
2. นายยุทธนา เรืองดำโรงเรียนบ้านห้วยน้ำแก้วกรรมการ
3. นายบรรจบ รัตนามาศสพล.วิทยาเขตกระบี่กรรมการ
4. นายเกรียงศักดิ์ กุลบุตรโรงเรียนบ้านหนองจิกกรรมการ
5. นางสาวชมัยภรณ์ หมัดเหล๊าะโรงเรียนบ้านเสม็ดจวนกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ป.1-ป.6
1. นายประภาส รักด้วงผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบกเก้าห้องประธานกรรมการ
2. นายสุทธิพงษ์ สุคนธรัตน์ครูโรงเรียนบ้านลำทับกรรมการ
3. นายสุธน เพชรนิลสพล.วิทยาเขตกระบี่กรรมการ
4. นายสมพร ผิวดีครูโรงเรียนบ้านหินเพิงกรรมการ
5. นางสาวอาภรณ์ ชนะกุลครูโรงเรียนอุตรกิจกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.1-ม.3
1. นายประภาส รักด้วงผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบกเก้าห้องประธานกรรมการ
2. นายสุทธิพงษ์ สุคนธรัตน์ครูโรงเรียนบ้านลำทับกรรมการ
3. นายสุธน เพชรนิลสพล.วิทยาเขตกระบี่กรรมการ
4. นายสมพร ผิวดีครูโรงเรียนบ้านหินเพิงกรรมการ
5. นางสาวอาภรณ์ ชนะกุลครูโรงเรียนอุตรกิจกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6
1. นายบัญชา แสงไชยศรีผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเกาะปอประธานกรรมการ
2. นายภูเบศ แสงมณีครูโรงเรียนบ้านถ้ำเสือกรรมการ
3. นางภัทราภรณ์ บ้าเหร็มครูโรงเรียนบ้านห้วยน้ำขาวกรรมการ
4. นายสมพร ลิ่มคำครูโรงเรียนสังข์ทองวิทยากรรมการ
5. นางนภัสนันทร์ สังข์ปิดครูโรงเรียนบ้านนานอกกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3
1. นายสิงหา เพชรหนองชุมผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านศรีพระยาราษฎร์บำรุงประธานกรรมการ
2. นายกวี วุฒิศักดิ์โรงเรียนบ้านห้วยเสียดกรรมการ
3. นายประเสริฐ สังหลังโรงเรียนบ้านเกาะกลางกรรมการ
4. นายเทอดไท สุขสกุลโรงเรียนบ้านลำทับกรรมการ
5. นายสุชาติ ตาดทองโรงเรียนชุมชนวัดหาดถั่วกรรมการและเลขานุการ

ศิลปะ-ทัศนศิลป์

การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3
1. นางปรีดา สังขสัญญาโรงเรียนบ้านทับไทรประธานกรรมการ
2. นายภิญโญ เอียดประภาส โรงเรียนเทศบาล 2 (คลองจิหลาด)กรรมการ
3. นางขวัญตา วาหะ โรงเรียนอนุบาลคลองท่อมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6
1. นายสุชาติ สุขไกรผู้อำนวยการ โรงเรียนบ้านดินแดงกรรมการ
2. นายสายัณห์ ดำดีโรงเรียนบ้านคลองม่วงกรรมการ
3. นางจุฑารัตน์ อารมณ์โรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการ
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3
1. ว่าที่ร้อยตรีจักรกฤษณ์ นุราชผู้อำนวยการ โรงเรียนบ้านคลองกำประธานกรรมการ
2. นายฮาดี อาแวกะจิโรงเรียนอนุบาลกระบี่ กรรมการ
3. นางวันดี วรินทร์เวชโรงเรียนบ้านแหลมโพธิ์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3
1. นายกษิดิ์เดช กุลศรีผู้อำนวยการ โรงเรียนบ้านห้วยลึกประธานกรรมการ
2. นายภิญโญ เอียดประภาสโรงเรียนเทศบาล 2 (คลองจิหลาด)กรรมการ
3. นางพงศ์ศิริ โกมลโรงเรียนอ่าวลึกกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6
1. นางจารีพร พรหมชัยศรีโรงเรียนบ้านห้วยสารประธานกรรมการ
2. นายอำนวย บุตรสมันโรงเรียนบ้านห้วยลึกกรรมการ
3. นายสุรเมศ อุดหลีโรงเรียนบ้านพระแอะกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3
1. ว่าที่ร้อยตรีจักรกฤษณ์ นุราชโรงเรียนบ้านคลองกำประธานกรรมการ
2. นางนวย กีรติวาณิชย์โรงเรียนสังข์ทองวิทยากรรมการ
3. นายวาทะสิทธิ์ มากผลโรงเรียนเทศบาลคลองท่อมใต้กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3
1. นายกริชศิลป์ วรินทร์เวชผู้อำนวยการ โรงเรียนบ้านสะพานพนประธานกรรมการ
2. นางวิลาวัณย์ เจริญลาภโรงเรียนคลองพนกรรมการ
3. นายณฤชิต ก่อฮ้อโรงเรียนสังข์ทองวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3
1. นายสายัณห์ ดำดีโรงเรียนบ้านคลองม่วงประธานกรรมการ
2. นายดำรงศักดิ์ ไพศาลกุลอารยะโรงเรียนสังข์ทองวิทยากรรมการ
3. นางสาวอรวรรณ ตาตระกุดโรงเรียนอุตรกิจกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3
1. นายสุชาติ สุขไกรผู้อำนวยการ โรงเรียนบ้านดินแดงประธานกรรมการ
2. นางนวย กีรติวาณิชย์โรงเรียนสังข์ทองวิทยากรรมการ
3. นางขวัญตา วาหะโรงเรียนอนุบาลคลองท่อมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6
1. นางพงศ์ศิริ โกมลโรงเรียนอ่าวลึกประธานกรรมการ
2. นายนภดล จิตร์เกิดโรงเรียนบ้านถ้ำโกบกรรมการ
3. นางสาวอรวรรณ ตาตระกุดโรงเรียนอุตรกิจกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3
1. นางจารีพร พรหมชัยศรีโรงเรียนบ้านห้วยสารประธานกรรมการ
2. นายณฤชิต ก่อฮ้อโรงเรียนสังข์ทองวิทยากรรมการ
3. นางวันดี วรินทร์เวชโรงเรียนบ้านแหลมโพธิ์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3
1. นายฮาดี อาแวกะจิโรงเรียนอนุบาลกระบี่ ประธานกรรมการ
2. นายอำนวย บุตรสมันโรงเรียนบ้านห้วยลึกกรรมการ
3. นายวาทะสิทธิ์ มากผลโรงเรียนเทศบาลคลองท่อมใต้กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3
1. ว่าที่ร้อยตรีจักรกฤษณ์ นุราชผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคลองกำประธานกรรมการ
2. นายสุรเมศ อุดหลีโรงเรียนบ้านพระแอะกรรมการ
3. นางปรีดา สังขสัญญาโรงเรียนบ้านทับไทรกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6
1. นายกษิดิ์เดช กุลศรีผู้อำนวยการ โรงเรียนบ้านห้วยลึกประธานกรรมการ
2. นายฤาชา สุนทรนนท์โรงเรียนบ้านคลองแห้งกรรมการ
3. นางวิลาวัณย์ เจริญลาภโรงเรียนคลองพนกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3
1. นายกริชศิลป์ วรินทร์เวชผู้อำนวยการ โรงเรียนบ้านสะพานพนประธานกรรมการ
2. นายดำรงศักดิ์ ไพศาลกุลอารยะโรงเรียนสังข์ทองวิทยากรรมการ
3. นางจุฑารัตน์ อารมณ์โรงเรียนอนุบาลกระบี่ กรรมการและเลขานุการ

ศิลปะ-ดนตรี

การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6
1. นายเศวษ นาคสวาสดิ์ครูโรงเรียนบ้านถ้ำโกบประธานกรรมการ
2. นายพงษศักดิ์ เบ็ดเสร็จครูโรงเรียนอ่าวลึกรองประธานกรรมการ
3. นางสาวนาลี วัฒนวิจารณ์ครูโรงเรียนชุมชนบ้านเขากลมกรรมการ
4. นายสมเกียรติ เยาว์ด้วงครูโรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือกรรมการ
5. นายณปัญญ์รัฐ ตันสุริยวงค์ครูโรงเรียนพระราชทานบ้านเกาะพีพีกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6
1. นายเศวษ นาคสวาสดิ์ครูโรงเรียนบ้านถ้ำโกบประธานกรรมการ
2. นายพงษ์ศักดิ์ เบ็ดเสร็จครูโรงเรียนอ่าวลึกรองประธานกรรมการ
3. นางสาววนาลี วัฒนวิจารณ์ครูโรงเรียนบ้านเขากลมกรรมการ
4. นายสมเกียรติ เยาว์ด้วงครูโรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือกรรมการ
5. นายณปัญญ์รัฐ ตันสุริวงค์ครูโรงเรียนพระราชทานบ้านเกาะพีพีกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3
1. นายเศวษ นาคสวาสดิ์ครูโรงเรียนบ้านถ้ำโกบประธานกรรมการ
2. นายพงษ์ศักดิ์ เบ็ดเสร็จครูโรงเรียนอ่าวลึกรองประธานกรรมการ
3. นางสาววนาลี วัฒนวิจารณ์ครูโรงเรียนบ้านเขากลมกรรมการ
4. นายสมเกียรติ เยาว์ด้วงครูโรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือกรรมการ
5. นายณปัญญ์รัฐ ตันสุริวงค์ครูโรงเรียนพระราชทานบ้านเกาะพีพีกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6
1. นายเศวษ นาคสวาสดิ์ครูโรงเรียนบ้านถ้ำโกบประธานกรรมการ
2. นายพงษ์ศักดิ์ เบ็ดเสร็จครูโรงเรียนอ่าวลึกรองประธานกรรมการ
3. นางสาววนาลี วัฒนวิจารณ์ครูโรงเรียนบ้านเขากลมกรรมการ
4. นายสมเกียรติ เยาว์ด้วงครูโรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือกรรมการ
5. นายณปัญญ์รัฐ ตันสุริวงค์ครูโรงเรียนพระราชทานบ้านเกาะพีพีกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6
1. นายเศวษ นาคสวาสดิ์ครูโรงเรียนบ้านถ้ำโกบประธานกรรมการ
2. นายพงษ์ศักดิ์ เบ็ดเสร็จครูโรงเรียนอ่าวลึกรองประธานกรรมการ
3. นางสาววนาลี วัฒนวิจารณ์ครูโรงเรียนบ้านเขากลมกรรมการ
4. นายสมเกียรติ เยาว์ด้วงครูโรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือกรรมการ
5. นายณปัญญ์รัฐ ตันสุริวงค์ครูโรงเรียนพระราชทานบ้านเกาะพีพีกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3
1. นายเศวษ นาคสวาสดิ์ครูโรงเรียนบ้านถ้ำโกบประธานกรรมการ
2. นายพงษ์ศักดิ์ เบ็ดเสร็จครูโรงเรียนอ่าวลึกรองประธานกรรมการ
3. นางสาววนาลี วัฒนวิจารณ์ครูโรงเรียนบ้านเขากลมกรรมการ
4. นายสมเกียรติ เยาว์ด้วงครูโรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือกรรมการ
5. นายณปัญญ์รัฐ ตันสุริวงค์ครูโรงเรียนพระราชทานบ้านเกาะพีพีกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6
1. นางสาวณัฐธยาน์ ย่องดำครูโรงเรียนอุตรกิจประธานกรรมการ
2. นายชิโนรส ทองขุนดำครูโรงเรียนเทศบาล 3 ท่าแดงรองประธานกรรมการ
3. นางสาวกนกกาญจน์ หมุกแก้วครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2กรรมการ
4. นายวัชระ เปียกบุตรครูโรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการ
5. นางสาวนฤนง เทพณรงค์ครูโรงเรียนบ้านบางเจริญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6
1. นางสาวณัฐธยาน์ ย่องดำครูโรงเรียนอุตรกิจประธานกรรมการ
2. นายชิโนรส ทองขุนดำครูโรงเรียนเทศบาล 3 ท่าแดงรองประธานกรรมการ
3. นางสาวกนกกาญจน์ หมุกแก้วครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2กรรมการ
4. นายวัชระ เปียกบุตรครูโรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการ
5. นางสาวนฤนง เทพณรงค์ครูโรงเรียนบ้านบางเจริญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3
1. นางสาวณัฐธยาน์ ย่องดำครูโรงเรียนอุตรกิจประธานกรรมการ
2. นายชิโนรส ทองขุนดำครูโรงเรียนเทศบาล 3 ท่าแดงรองประธานกรรมการ
3. นางสาวกนกกาญจน์ หมุกแก้วครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2กรรมการ
4. นายวัชระ เปียกบุตรครูโรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการ
5. นางสาวนฤนง เทพณรงค์ครูโรงเรียนบ้านบางเจริญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6
1. นางสาวณัฐธยาน์ ย่องดำครูโรงเรียนอุตรกิจประธานกรรมการ
2. นายชิโนรส ทองขุนดำครูโรงเรียนเทศบาล 3 ท่าแดงรองประธานกรรมการ
3. นางสาวกนกกาญจน์ หมุกแก้วครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2กรรมการ
4. นายวัชระ เปียกบุตรครูโรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการ
5. นางสาวนฤนง เทพณรงค์ครูโรงเรียนบ้านบางเจริญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3
1. นางสาวณัฐธยาน์ ย่องดำครูโรงเรียนอุตรกิจประธานกรรมการ
2. นายชิโนรส ทองขุนดำครูโรงเรียนเทศบาล 3 ท่าแดงรองประธานกรรมการ
3. นางสาวกนกกาญจน์ หมุกแก้วครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2กรรมการ
4. นายวัชระ เปียกบุตรครูโรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการ
5. นางสาวนฤนง เทพณรงค์ครูโรงเรียนบ้านบางเจริญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6
1. นางสาวณัฐธยาน์ ย่องดำครูโรงเรียนอุตรกิจประธานกรรมการ
2. นายชิโนรส ทองขุนดำครูโรงเรียนเทศบาล 3 ท่าแดงรองประธานกรรมการ
3. นางสาวกนกกาญจน์ หมุกแก้วครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2กรรมการ
4. นายวัชระ เปียกบุตรครูโรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการ
5. นางสาวนฤนง เทพณรงค์ครูโรงเรียนบ้านบางเจริญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3
1. นางสาวณัฐธยาน์ ย่องดำครูโรงเรียนอุตรกิจประธานกรรมการ
2. นายชิโนรส ทองขุนดำครูโรงเรียนเทศบาล 3 ท่าแดงรองประธานกรรมการ
3. นางสาวกนกกาญจน์ หมุกแก้วครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2กรรมการ
4. นายวัชระ เปียกบุตรครูโรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการ
5. นางสาวนฤนง เทพณรงค์ครูโรงเรียนบ้านบางเจริญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6
1. นายเศวษ นาคสวาสดิ์โรงเรียนบ้านถ้ำโกบประธานกรรมการ
2. นายพงษ์ศักดิ์ เบ็ดเสร็จโรงเรียนอ่าวลึกรองประธานกรรมการ
3. นางสาววนาลี วัฒนวิจารณ์โรงเรียนบ้านเขากลมกรรมการ
4. นายสมเกียรติ เยาว์ด้วงโรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือกรรมการ
5. นายณปัญญ์รัฐ ตันสุริวงค์โรงเรียนพระราชทานบ้านเกาะพีพีกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6
1. นางสาวณัฐธยาน์ ย่องดำครูโรงเรียนอุตรกิจประธานกรรมการ
2. นายชิโนรส ทองขุนดำครูโรงเรียนเทศบาล 3 ท่าแดงรองประธานกรรมการ
3. นางสาวกนกกาญจน์ หมุกแก้วครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2กรรมการ
4. นายวัชระ เปียกบุตรครูโรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการ
5. นางสาวนฤนง เทพณรงค์ครูโรงเรียนบ้านบางเจริญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3
1. นางสาวณัฐธยาน์ ย่องดำครูโรงเรียนอุตรกิจประธานกรรมการ
2. นายชิโนรส ทองขุนดำครูโรงเรียนเทศบาล 3 ท่าแดงรองประธานกรรมการ
3. นางสาวกนกกาญจน์ หมุกแก้วครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2กรรมการ
4. นายวัชระ เปียกบุตรครูโรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการ
5. นางสาวนฤนง เทพณรงค์ครูโรงเรียนบ้านบางเจริญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6
การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6
1. นางสาวณัฐธยาน์ ย่องดำครูโรงเรียนอุตรกิจประธานกรรมการ
2. นายชิโนรส ทองขุนดำครูโรงเรียนเทศบาล 3 ท่าแดงรองประธานกรรมการ
3. นางสาวกนกกาญจน์ หมุกแก้วครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2กรรมการ
4. นายวัชระ เปียกบุตรครูโรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการ
5. นางสาวนฤนง เทพณรงค์ครูโรงเรียนบ้านบางเจริญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3
การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6
การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3
การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3
1. นายไพรวัลย์ จันทราผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคลองยาฯประธานกรรมการ
2. นายสุริยะ แก้วพิทักษ์ โรงเรียนบ้านแหลมตงกรรมการ
3. นายอรัญวุฒิ ขวัญเดือนโรงเรียนบ้านบางเหียน กรรมการ
4. นายเตชธรรม สังข์บุญส่งโรงเรียนบ้านลำทับกรรมการ
5. นางสุริยา จุลภักดิ์โรงเรียนบ้านถ้ำโกบกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3
1. นายไพรวัลย์ จันทราผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคลองยาฯประธานกรรมการ
2. นายสุริยะ แก้วพิทักษ์ โรงเรียนบ้านแหลมตงรองประธานกรรมการ
3. นายอรัญวุฒิ ขวัญเดือนโรงเรียนบ้านบางเหียน กรรมการ
4. นายเตชธรรม สังข์บุญส่งโรงเรียนบ้านลำทับกรรมการ
5. นางสุริยา จุลภักดิ์โรงเรียนบ้านถ้ำโกบกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นาย วีรกุล กุลแก้วผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบกห้องประธานกรรมการ
2. นายสุพจน์ ขวัญเกิดครูโรงเรียนสังข์ทองวิทยารองประธานกรรมการ
3. นายสรวิศ จันพุ่มครูโรงเรียนบ้านบางเหลียวกรรมการ
4. นายสมบูรณ์ ฉันโชคดีครูโรงเรียนวัดเขาต่อกรรมการ
5. ว่าที่ร้อยตรีหญิงพักตร์สิริ จิตเที่ยงครูโรงเรียนบ้านลำทับกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นาย วีรกุล กุลแก้วผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบกห้องประธานกรรมการ
2. นายสุพจน์ ขวัญเกิดครูโรงเรียนสังข์ทองวิทยารองประธานกรรมการ
3. นายสรวิศ จันพุ่มครูโรงเรียนบ้านบางเหลียวกรรมการ
4. นายสมบูรณ์ ฉันโชคดีครูโรงเรียนวัดเขาต่อกรรมการ
5. ว่าที่ร้อยตรีหญิงพักตร์สิริ จิตเที่ยงครูโรงเรียนบ้านลำทับกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นาย วีรกุล กุลแก้วผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบกห้องประธานกรรมการ
2. นายสุพจน์ ขวัญเกิดครูโรงเรียนสังข์ทองวิทยารองประธานกรรมการ
3. นายสรวิศ จันพุ่มครูโรงเรียนบ้านบางเหลียวกรรมการ
4. นายสมบูรณ์ ฉันโชคดีครูโรงเรียนวัดเขาต่อกรรมการ
5. ว่าที่ร้อยตรีหญิงพักตร์สิริ จิตเที่ยงครูโรงเรียนบ้านลำทับกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นาย วีรกุล กุลแก้วผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบกห้องประธานกรรมการ
2. นายสุพจน์ ขวัญเกิดครูโรงเรียนสังข์ทองวิทยารองประธานกรรมการ
3. นายสรวิศ จันพุ่มครูโรงเรียนบ้านบางเหลียวกรรมการ
4. นายสมบูรณ์ ฉันโชคดีครูโรงเรียนวัดเขาต่อกรรมการ
5. ว่าที่ร้อยตรีหญิงพักตร์สิริ จิตเที่ยงครูโรงเรียนบ้านลำทับกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นายมานิจ นิจพรพงศ์ข้าราชการบำนาญประธานกรรมการ
2. นายธีรเดช หงส์เจริญครูโรงเรียนวัดธรรมาวุธสรณารามรองประธานกรรมการ
3. นายกฤติภัททรกร ศิริภัทรนิธิโภคินครูโรงเรียนบ้านลำทับกรรมการ
4. นายโยธิน ไชยชาญยุทธิ์ครูโรงเรียนอนุบาลคลองท่อมกรรมการ
5. ว่าที่ร้อยตรีชนะโชติ วงศ์ชนะผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเกาะปูกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นายมานิจ นิจพรพงศ์ข้าราชการบำนาญประธานกรรมการ
2. นายธีรเดช หงส์เจริญครูโรงเรียนวัดธรรมาวุธสรณารามรองประธานกรรมการ
3. นายกฤติภัททรกร ศิริภัทรนิธิโภคินครูโรงเรียนบ้านลำทับกรรมการ
4. นายโยธิน ไชยชาญยุทธิ์ครูโรงเรียนอนุบาลคลองท่อมกรรมการ
5. ว่าที่ร้อยตรีชนะโชติ วงศ์ชนะผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเกาะปูกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นายมานิจ นิจพรพงศ์ข้าราชการบำนาญประธานกรรมการ
2. นายธีรเดช หงส์เจริญครูโรงเรียนวัดธรรมาวุธสรณารามรองประธานกรรมการ
3. นายกฤติภัททรกร ศิริภัทรนิธิโภคินครูโรงเรียนบ้านลำทับกรรมการ
4. นายโยธิน ไชยชาญยุทธิ์ครูโรงเรียนอนุบาลคลองท่อมกรรมการ
5. ว่าที่ร้อยตรีชนะโชติ วงศ์ชนะผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเกาะปูกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นายมานิจ นิจพรพงศ์ข้าราชการบำนาญประธานกรรมการ
2. นายธีรเดช หงส์เจริญครูโรงเรียนวัดธรรมาวุธสรณารามรองประธานกรรมการ
3. นายกฤติภัททรกร ศิริภัทรนิธิโภคินครูโรงเรียนบ้านลำทับกรรมการ
4. นายโยธิน ไชยชาญยุทธิ์ครูโรงเรียนอนุบาลคลองท่อมกรรมการ
5. ว่าที่ร้อยตรีชนะโชติ วงศ์ชนะผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเกาะปูกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นายสมชาย สิงหนันท์ผู้ทรงคุณวุฒิประธานกรรมการ
2. นายสำราญ มณีวรรณครูโรงเรียนอุตรกิจรองประธานกรรมการ
3. นายพัชรัตน์ จรัสรัตนเศวตครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1กรรมการ
4. นายสมพงษ์ อินทเสโนครูโรงเรียนบ้านคลองแห้งกรรมการ
5. นายนทีไทย เทพอักษรครูโรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นายสมชาย สิงหนันท์ผู้ทรงคุณวุฒิประธานกรรมการ
2. นายสำราญ มณีวรรณครูโรงเรียนอุตรกิจรองประธานกรรมการ
3. นายพัชรัตน์ จรัสรัตนเศวตครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1กรรมการ
4. นายสมพงษ์ อินทเสโนครูโรงเรียนบ้านคลองแห้งกรรมการ
5. นายนทีไทย เทพอักษรครูโรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นายสมชาย สิงหนันท์ผู้ทรงคุณวุฒิประธานกรรมการ
2. นายสำราญ มณีวรรณครูโรงเรียนอุตรกิจรองประธานกรรมการ
3. นายพัชรัตน์ จรัสรัตนเศวตครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1กรรมการ
4. นายสมพงษ์ อินทเสโนครูโรงเรียนบ้านคลองแห้งกรรมการ
5. นายนทีไทย เทพอักษรครูโรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นายสมชาย สิงหนันท์ผู้ทรงคุณวุฒิประธานกรรมการ
2. นายสำราญ มณีวรรณครูโรงเรียนอุตรกิจรองประธานกรรมการ
3. นายพัชรัตน์ จรัสรัตนเศวตครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1กรรมการ
4. นายสมพงษ์ อินทเสโนครูโรงเรียนบ้านคลองแห้งกรรมการ
5. นายนทีไทย เทพอักษรครูโรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นายวัฒนา ศรีสุวรรณผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคลองแรดประธานกรรมการ
2. นายจุมพล เพ็ชรพวงครูโรงเรียนชุมชนบ้านศาลาด่านรองประธานกรรมการ
3. นายอรรถชัย สังข์ทองครูโรงเรียนบ้านคลองหินกรรมการ
4. นางสาววรารัตน์ พิกุลครูโรงเรียนบ้านคลองหินกรรมการ
5. นายสมบูรณ์ ฉันโชคดีครูโรงเรียนบ้านเขาต่อกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นายวัฒนา ศรีสุวรรณผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคลองแรดประธานกรรมการ
2. นายจุมพล เพชรทองครูโรงเรียนชุมชนบ้านศาลาด่านรองประธานกรรมการ
3. นายอรรถชัย แสงทองครูโรงเรียนบ้านคลองหินกรรมการ
4. นางสาววรารัตน์ พิกุลครูโรงเรียนบ้านทรายขาวกรรมการ
5. นายสมบูรณ์ ฉันโชคดีครูโรงเรียนบ้านเขาต่อกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นายวัฒนา ศรีสุวรรณผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคลองแรดประธานกรรมการ
2. นายจุมพล เพ็ชรพวงครูโรงเรียนชุมชนบ้านศาลาด่านรองประธานกรรมการ
3. นายอรรถชัย สังข์ทองครูโรงเรียนบ้านคลองหินกรรมการ
4. นางสาววรารัตน์ พิกุลครูโรงเรียนบ้านทรายขาวกรรมการ
5. นายสมบูรณ์ ฉันโชคดีครูโรงเรียนบ้านเขาต่อกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นายวัฒนา ศรีสุวรรณผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคลองแรดประธานกรรมการ
2. นายจุมพล เพชรทองครูโรงเรียนชุมชนบ้านศาลาด่านรองประธานกรรมการ
3. นายอรรถชัย สังข์ทองครูโรงเรียนบ้านคลองหินกรรมการ
4. นางสาววรารัตน์ พิกุลครูโรงเรียนบ้านทรายขาวกรรมการ
5. นายสมบูรณ์ ฉันโชคดีครูโรงเรียนบ้านเขาต่อกรรมการและเลขานุการ
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3
การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6
1. นายไพรวัลย์ จันทราผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคลองยาฯประธานกรรมการ
2. นายสุริยะ แก้วพิทักษ์ โรงเรียนบ้านแหลมตงกรรมการ
3. นายอรัญวุฒิ ขวัญเดือนโรงเรียนบ้านบางเหียน กรรมการ
4. นายเตชธรรม สังข์บุญส่งโรงเรียนบ้านถ้ำโกบกรรมการ
5. นางสุริยา จุลภักดิ์โรงเรียนบ้านถ้ำโกบกรรมการและเลขานุการ
การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3
1. นายไพรวัลย์ จันทราผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคลองยาฯประธานกรรมการ
2. นายสุริยะ แก้วพิทักษ์ครูโรงเรียนบ้านแหลมตงรองประธานกรรมการ
3. นายอรัญวุฒิ ขวัญเดือนครูโรงเรียนบ้านบางเหียนกรรมการ
4. นายเตชธรรม สังข์บุญส่งครูโรงเรียนบ้านลำทับกรรมการ
5. นางสุริยา จุลภักดิ์ีรองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านถ้ำโกบกรรมการและเลขานุการ

ศิลปะ-นาฏศิลป์

การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6
1. นางสุวดี บุญชูประภาครูโรงเรียนอุตรกิจประธานกรรมการ
2. นางสาวขวัญเรือน นบนอบครูโรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการ
3. นางอนัญญา กอบัวครูโรงเรียนบ้านบางเจริญกรรมการ
4. นางรัตนาภรณ์ พูลศิริครูโรงเรียนวัดห้วยโต้กรรมการ
5. นางสาววรรณรวี สุขมากครูโรงเรียนอนุบาลคลองท่อมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3
1. นางสุวดี บุญชูประภาครูโรงเรียนอุตรกิจประธานกรรมการ
2. นางสาวขวัญเรือน นบนอบครูโรงเรียนอนุุบาลกระบี่กรรมการ
3. นางอนัญญา กอบัวครูโรงเรียนบ้านบางเจริญกรรมการ
4. นางรัตนาภรณ์ พูลศิริครูโรงเรียนวัดห้วยโต้กรรมการ
5. นางสาววรรณรวี สุขมากครูโรงเรียนอนุบาลคลองท่อมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6
1. นางเบญจพร กาพย์เกิดครูโรงเรียนอนุบาลกระบี่ประธานกรรมการ
2. นางสาวบัณฑิตา ราชบัณฑิตย์ครูโรงเรียนบ้านบางครามกรรมการ
3. นางจรัญญา ฟักกลิ่นครูโรงเรียนบ้านลำทับกรรมการ
4. นางยุพิน บุญคงครูโรงเรียนบ้านควนต่อกรรมการ
5. นางทิพย์ทยา ขุนวงษาครูโรงเรียนบ้านพรุดินนากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6
1. นางทัศนียา ภูดินดานครูโรงเรียนบ้านหลังโสดประธานกรรมการ
2. นางศรัณยา นุ้ยจันทร์ครูโรงเรียนบ้านห้วยเสียดกรรมการ
3. นางวิไลลักษณ์ ทองวิเชียรครูโรงเรียนบ้านบากันกรรมการ
4. นางสาวปิยะวรรณ หนูขำครูโรงเรียนบ้านถ้ำโกบกรรมการ
5. นางสาวปภัสสร ถาวระครูโรงเรียนบ้านบางเหรียงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3
1. นางสาวทัศนียา ภูดินดานครูโรงเรียนบ้านหลังโสดประธานกรรมการ
2. นางศรัณยา นุ้ยจันทร์ครูโรงเรียนบ้านห้วยเสียดกรรมการ
3. นางวิไลลักษณ์ ทองวิเชียรครูโรงเรียนบ้านบากันกรรมการ
4. นางสาวปิยะวรรณ หนูขำครูโรงเรียนบ้านถ้ำโกบกรรมการ
5. นางสาวปภัสสร ถาวระครูโรงเรียนบ้านบางเหรียงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6
1. นางจิตราภรณ์ แก้วจันทร์ครูโรงเรียนบ้านบางเหียนประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงเพ็ญนภา หนูสายครูโรงเรียนบ้านกอตงกรรมการ
3. นางวิไลลักษณ์ ศรีเนียมครูโรงเรียนบ้านคลองยวนกรรมการ
4. นางสาวศิวพร สนธิเมืองครูโรงเรียนบ้านเขาดินประชาพัฒน์กรรมการ
5. นายชยพล ดารารัตน์ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหยีเพ็งกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
1. นางสาวกรองแก้ว ทองวิเชียรครูโรงเรียนวิทยาประชาคมประธานกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงเพ็ญนภา หนูสายครูโรงเรียนบ้านกอตงกรรมการ
3. นางวิไลลักษณ์ ศรีเนียมครูโรงเรียนบ้านคลองยวนกรรมการ
4. นางสาวศิวพร สนธิเมืองครูโรงเรียนบ้านเขาดินประชาพัฒน์กรรมการ
5. นายชยพล ดารารัตน์ครูโรงเรียนบ้านทุ่งหยีเพ็งกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3
1. นายปิยะพงษ์ ทองทุ่มครูโรงเรียนอนุบาลกระบี่ประธานกรรมการ
2. นางสุมิตรา จันทร์ทองครูโรงเรียนบ้านห้วยเสียดกรรมการ
3. นางสาวจันทิพา เวสนุสิทธิ์ครูโรงเรียนบ้านแหลมสักกรรมการ
4. นางสาวพัสวีร์ จำเริญวัตติ์ครูโรงเรียนบ้านแหลมโพธิ์กรรมการ
5. นางอัญชลี สมันชูเกียรติครูโรงเรียนบ้านเขาตั้งกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3
1. นายอธิพงศ์ รัชสิทธิ์ครูโรงเรียนบ้านลำทับประธานกรรมการ
2. นายปิยะพงษ์ ทองทุ่มครูโรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการ
3. นายอาจินต์ ไชยศรครูโรงเรียนโภคาพาณิชย์นุกูล มูลนิธืกรรมการ
4. นางสาวพิมพ์อนงค์ สุขแก้วครูโรงเรียนคลองพนกรรมการและเลขานุการ

ภาษาต่างประเทศ

การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3
1. นางพิชชาภา บุญฤทธิ์โรงเรียนอนุบาลกระบี่ประธานกรรมการ
2. นางสาวจุฑารัตน์ บุญจีนโรงเรียนไทยรัฐวิทยา 53รองประธานกรรมการ
3. นางสาวปภาวรินทร์ เขมะชัยเวทโรงเรียนอ่าวลึกกรรมการ
4. Mr.Joy Rosalesโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1กรรมการ
5. นางสาวจันทร์จิรา บ้าเหล็มโรงเรียนบ้านนาทุ่งกลางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6
1. นางสาวแพรไพลิน ภูมิประสิทธิ์โรงเรียนบ้านลำทับประธานกรรมการ
2. นางคมคาย แผนทองโรงเรียนบ้านทุ่งพยอมรองประธานกรรมการ
3. นายธนพัต รักษาจิตรโรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการ
4. Mr.Joy Rosalesโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1กรรมการ
5. นางสาววราภรณ์ วัชรเฉลิมโรงเรียนบ้านหนองจิกกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3
1. นางอุไร จำปีพันธุ์โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ประธานกรรมการ
2. นายนราวุฒิ แจ่มใสโรงเรียนบ้านหลังสอดรองประธานกรรมการ
3. นางกนกฉัตร สุขคงโรงเรียนบ้านย่านอุดมกรรมการ
4. MissCatherine Elizabeth Nightengaleอาสาสมัครจาก Peace Corpsกรรมการ
5. นางสาวจุฑารัตน์ บุญจีนโรงเรียนไทยรัฐวิทยา 53กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6
1. นางสาววาสนา ขวัญรอดโรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือประธานกรรมการ
2. นางริญากร อาจหาญโรงเรียนบ้านหลังสอดรองประธานกรรมการ
3. นายกมล บ่อหนาโรงเรียนบ้านคลองยวนกรรมการ
4. MissCatherine Elizabeth Nightengaleอาสาสมัครจาก Peace Corpsกรรมการ
5. นางสาวลักษณารีย์ สมดวงโรงเรียนบ้านห้วยเสียดกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3
1. นางวิไล ไกรมุ่ยโรงเรียนอนุบาลคลองท่อมประธานกรรมการ
2. นางสาวณัฐธิฌา ไทรบุรีโรงเรียนบ้านดินแดงรองประธานกรรมการ
3. นางศรีไพร ชูสังข์โรงเรียนบ้านบางเหียนกรรมการ
4. Mr.Jezrel S. Calingaโรงเรียนอ่าวลึกกรรมการ
5. นางสาวกนกกาญจน์ มากผลโรงเรียนบ้านลำทับกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6
1. นางจัญญา อนงค์โรงเรียนในช่องมิตรภาพที่ 123ประธานกรรมการ
2. นางสาวลักษณารีย์ สมดวงโรงเรียนบ้านห้วยเสียดรองประธานกรรมการ
3. นางจิระพร ชัยชิตโรงเรียนบ้านบากันกรรมการ
4. Mr.Jezrel S. Calingaโรงเรียนอ่าวลึกกรรมการ
5. นางเยาวภา แซ่ตั๋นโรงเรียนอุตรกิจกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3
1. นางชวิศา ไชยรัตน์โรงเรียนบ้านศาลาพระม่วงประธานกรรมการ
2. นางเพ็ญศรี อินต๊ะศรีโรงเรียนบ้านห้วยเสียดประธานกรรมการ
3. นายนพดล ย่องดำโรงเรียนวัดโคกยางกรรมการ
4. Mr.Reinart Engelbrechtโรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการ
5. นางสาวเสาวลักษณ์ คลองมดคันโรงเรียนบ้านทรายขาวกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3
1. นางมยุรา บุญตระกูลโรงเรียนบ้านคลองแห้งประธานกรรมการ
2. นางสาวอัสมา ตูแวหมะโรงเรียนบ้านคลองไครรองประธานกรรมการ
3. นางอุไร บำรุงโรงเรียนบ้านร่าหมาดกรรมการ
4. Mr.Jezrel S. Calingaโรงเรียนอ่าวลึกกรรมการ
5. นางสาวจันทนา บุตรฤทธิ์โรงเรียนบ้านบากันกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6
1. นางสาวบุษนีย์ ภูมิภมรโรงเรียนปลายพระยาวิทยาคมประธานกรรมการ
2. นางขวัญกมล จันทระคูณโรงเรียนเมืองกระบี่กรรมการ
3. นางสาวปาณัฐฐา คงทองโรงเรียนเหนือคลองประชาบำรุงกรรมการ
4. นางสาวเติ้ง หานโรงเรียนอำมาตย์พานิชนุกูลกรรมการ
5. นางสาวรัตติกาญจน์ เรืองจันทร์โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3
1. นางสาวบุษนีย์ ภูมิภมรโรงเรียนปลายพระยาวิทยาคมประธานกรรมการ
2. นางขวัญกมล จันทระคูณโรงเรียนเมืองกระบี่กรรมการ
3. นางสาวปาณัฐฐา คงทองโรงเรียนเหนือคลองประชาบำรุงกรรมการ
4. นางสาวเติ้ง หานโรงเรียนอำมาตย์พานิชนุกูลกรรมการ
5. นางสาวรัตติกาญจน์ เรืองจันทร์โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6
1. นางลัดดา พรหมพันธุ์โรงเรียนบ้านลำทับประธานกรรมการ
2. นางสาวอรุณลักษณ์ กูลดีโรงเรียนบ้านนาวงรองประธานกรรมการ
3. นางอุไรวรรณ จิตรรักษ์โรงเรียนบ้านคลองโตนดกรรมการ
4. นางสาววาสนา ขวัญรอดโรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือกรรมการ
5. นางรังษิยา บินสามะแอโรงเรียนบ้านอ่าวลึกน้อยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3
1. นางรังษิยา บินสามะแอโรงเรียนบ้านอ่าวลึกน้อยประธานกรรมการ
2. นางสาวปิยะนุช ช่างเรือโรงเรียนอนุบาลกระบี่รองประธานกรรมการ
3. นางสาวจันทร์จิรา บ้าเหล็มโรงเรียนบ้านนาทุ่งกลางกรรมการ
4. นางกิ่งแก้ว สืบเหตุโรงเรียนบ้านหนองทะเลกรรมการ
5. นางสาวนัฐฐิกาญจน์ ตั้งคำโรงเรียนบ้านควนต่อกรรมการและเลขานุการ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
1. นายชำนาญ แสงทองผู้ตรวจการลูกเสือจังหวัดกระบี่ประธานกรรมการ
2. นายสวัสดี สงฆ์รักษ์ผู้ตรวจการลูกเสือประจำสำนักงานลูกเสือแห่งชาติกรรมการ
3. นายภูษิชญ์ บุญผลึกรองผูัตรวจการลูกเสือประจำสำนักงานลูกเสือแห่งชาติกรรมการ
4. นายกฤษณ์ โชติมุขผู้อำนวยการโรงเรียนเทศบาลตำบลเขาพนมกรรมการ
5. นายนายเกรียงศักดิ์ มีแก้วครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่กรรมการ
6. นายอติชาต จิตรรักษ์ครู โรงเรียนโชคชัยกระบี่กรรมการ
7. ร้อยตำรวจตรีเสริมชัย คงบันผู้ช่วยผู้ตรวจการลูกเสือฯกรรมการ
8. นายชำนาญ บุญทิพย์ครู โรงเรียนบ้านควนโอกรรมการ
9. นายอิมรอน นายาวคร โรงเรียนบ้านบากันกรรมการ
10. นางมุธิตา เพชรประพันธ์ครู โรงเรียนบ้านพรุดินนากรรมการ
11. นายวงศ์สถิตย์ เพ็ชรแก้วครู โรงเรียนวัดไพรสณฑ์กรรมการ
12. นายทวี ลิ่มบุตรครู โรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการ
13. นายสุชาติ หวันหล๊ะเบ๊ะผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทับพลกรรมการ
14. นางวนิดา สงฆ์รักษ์ผู้ช่วยผู้ตรวจการลูกเสือฯกรรมการและเลขานุการ
15. นางมลิวัลย์ ป่านเทพผู้อำนวยการโรงเรียนวัดไพรสณฑ์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6
1. นายสวัสดี สงฆ์รักษ์ผู้ตรวจการลูกเสือประจำสำนักงานลูกเสือแห่งชาติประธานกรรมการ
2. นายกิตติ วิชัยดิษฐผู้อำนวยการโรงเรียนสินปุนคุณวิชญ์กรรมการ
3. นายชำนาญ แสงทองผู้ตรวจการลูกเสือจังหวัดกระบี่กรรมการ
4. นายพิน นิลบวรรองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคกระบี่กรรมการ
5. นายกฤษณ์ โชติมุขผู้อำนวยการโรงเรียนเทศบาลเขาพนมกรรมการ
6. นายภูษิชญ์ บุญผลึกรองผู้ตรวจการลูกเสือประจำสำนักงานลูกเสือแห่งชาติกรรมการ
7. นายเกรียงศักดิ์ มีแก้วครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่กรรมการ
8. ร้อยตำรวจตรีเสริมชัย คงบันผู้ช่วยผู้ตรวจการลูกเสือฯกรรมการ
9. นายสะอาด พลาสินพนักงานบริการโรงเรียนบ้านเขาฝากกรรมการ
10. นางปอลิน สุทธิเกิดครู โรงเรียนบ้านห้วยน้ำขาวกรรมการ
11. นายชำนาญ บุญทิพย์ครู โรงเรียนบ้านควนโอกรรมการ
12. นายอติชาต จิตรรักษ์ครู โรงเรียนโชคชัยกระบี่กรรมการ
13. นางวนิดา สงฆ์รักษ์ผู้ช่วยผู้ตรวจการลูกเสือฯกรรมการและเลขานุการ
14. นางมลิวัลย์ ป่านเทพผู้อำนวยการโรงเรียนวัดไพรสณฑ์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3
1. นายกิตติ วิชัยดิษฐผู้อำนวยการโรงเรียนสินปุนคุณวิชญ์ประธานกรรมการ
2. นายสวัสดี สงฆ์รักษ์ผู้ตรวจการลูกเสือประจำสำนักงานลูกเสือแห่งชาติกรรมการ
3. นายพิน นิลบวรรองผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคกระบี่กรรมการ
4. นายสุรพงค์ วรรณโณครู โรงเรียนบ้านไร่ใหญ่กรรมการ
5. นายเกรียงศักดิ์ มีแก้วครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่กรรมการ
6. ร้อยตำรวจตรีเสริมชัย คงบันผู้ช่วยผู้ตรวจการลูกเสือฯกรรมการ
7. นายสุชาติ หวันหล๊ะเบ๊ะผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทับพลกรรมการ
8. นางจอมขวัญ นครไธสงผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาปงกรรมการ
9. นายไพรี หมวดคงครู โรงเรียนบ้านห้วยเสียดกรรมการ
10. นางเสริมศรี แก้วตาทิพย์ครู โรงเรียนบ้านบางเจริญกรรมการ
11. นางสาวอรญา ดวงน้ำแก้วครู โรงเรียนบ้านพรุดินนากรรมการ
12. นายไพรัตน์ เรืองอร่ามครู โรงเรียนเจริญวิชช์กรรมการ
13. นางวนิดา สงฆ์รักษ์ผู้ช่วยผู้ตรวจการลูกเสือฯกรรมการและเลขานุการ
14. นางมลิวัลย์ ป่านเทพผู้อำนวยการโรงเรียนวัดไพรสณฑ์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6
1. นายอภิชาต สัญจรผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านควนประธานกรรมการ
2. นายอดิศักดิ์ ณ วงศ์รัตน์ครู โรงเรียนบ้านควนม่วงกรรมการ
3. นายประเสริฐ สุขมากครู โรงเรียนบ้านถ้ำโกบกรรมการ
4. นางพรทิพย์ ถิ่นหนองจิกนักวิชาการศึกษา สพป.กระบี่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3
1. นางชดช้อย นวลกุลผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านห้วยสารประธานกรรมการ
2. นายชัยณรงค์ นะบุตรครู โรงเรียนบ้านหนองน้ำแดงกรรมการ
3. นายอัมพร เอ่งฉ้วนครู โรงเรียนบ้านพรุดินนากรรมการ
4. นางกอบแก้ว บุตรชำนิครู โรงเรียนบ้านนาปงกรรมการและเลขานุการ
กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3
1. นางชดช้อย นวลกุลผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านห้วยสารประธานกรรมการ
2. นางกอบแก้ว บุตรชำนิครู โรงเรียนบ้านนาปงกรรมการ
3. นางพิมพิมล คงสกุลครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒กรรมการ
4. นางพรรณวไล ศิริรักษ์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเขาครามฯกรรมการ
5. นางภัทราภรณ์ จันทร์แก้วนักวิชาการศึกษา สพป.กระบี่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6
1. นายวีรพล เพชรล้วนผู้ทรงคุณวุฒิประธานกรรมการ
2. นางวิภา ศรีหมุนโรงเรียนบ้านคลองยางกรรมการ
3. นายพรศักดิ์ พัฒนะโรงเรียนพระราชทานบ้านเกาะพีพีกรรมการ
4. นายวินิจ มากผลโรงเรียนบ้านทรายขาวกรรมการ
5. นางกุหลาบ เจียวก๊กโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3
1. นายพิภพ ปิติผู้ทรงคุณวุฒิประธานกรรมการ
2. นางดวงตา จิตตะกาญจน์โรงเรียนอนุบาลคลองท่อมกรรมการ
3. นางสาวจิราพร ช่วยคิดโรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการ
4. นางอภิณห์พร อภิเจริญศิรรัฐโรงเรียนวัดโพธิ์เรียงกรรมการและเลขานุการ
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6
1. นางณัฐฐิยากร วานิชผู้ทรงคุณวุฒิประธานกรรมการ
2. นางเอมอร ปิติโรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการ
3. นางสาวอุไรวรรณ สังข์หยูโรงเรียนบ้านทุ่งปรือกรรมการ
4. นางพรทิพย์ วรรณรัตน์โรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือกรรมการ
5. นางสาวนพรัตน์ ศิริพงษ์โรงเรียนบ้านคลองยวนกรรมการและเลขานุการ
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3
1. นางสาวพรทิพย์ เพชรเครือโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑ประธานกรรมการ
2. นางวรรณา เพชรศรีทองโรงเรียนบ้านเขาเทียมป่ากรรมการ
3. นางอรุณี กลับส่งโรงเรียนบ้านแหลมกรวดกรรมการ
4. นางนุจรี นายาวโรงเรียนอ่าวลึกกรรมการ
5. นางวิภา ศรีหมุนโรงเรียนบ้านคลองยางกรรมการและเลขานุการ

คอมพิวเตอร์

การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3
1. นายอภิวิชย์ เอ่งฉ้วนโรงเรียนอ่าวลึกประธานกรรมการ
2. นางสาวนภาพร กิตติพงษานุรักษ์โรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการ
3. นางสาวสุภาพร แซ่ฮ้อโรงเรียนอุตรกิจกรรมการ
4. นางสาวอรอนงค์ สุขกายโรงเรียนบ้านห้วยน้ำแก้วกรรมการ
5. นางสาวสุณิสา สมบูรณ์โรงเรียนบ้านกลางมิตรภาพที่ 44กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3
1. นายนุกูล การดีโรงเรียนบ้านดินแดงน้อยประธานกรรมการ
2. นายเอกพงศ์ อีดเกิดโรงเรียนบ้านหลังสอดกรรมการ
3. นายปิยวัตร บุตรเลี่ยมโรงเรียนคลองท่อมมิตรภาพที่ 160กรรมการ
4. นางสาวมยุรี กุลบุตรโรงเรียนอุตรกิจกรรมการ
5. นางสาวปิยะมาศ ทองเส้งโรงเรียนวัดเขาต่อกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
1. ว่าที่ร้อยตรีพรชัย ช่วยเอียดโรงเรียนบ้านทุ่งปรือประธานกรรมการ
2. นางขวัญตา จัมทโรจน์โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2กรรมการ
3. นางสาวปิลันธ์ ชัยทองโรงเรียนบ้านดินแดงกรรมการ
4. นางสมฤดี เด็นมาเสโรงเรียนบ้านทุ่งสูงกรรมการ
5. นางสาวสุภาพร แซ่ฮ้อโรงเรียนอุตรกิจกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6
1. นายโชคดี คลองรั้วโรงเรียนบ้านคลองแห้งประธานกรรมการ
2. นายไพฑูรย์ ทองพัฒน์โรงเรียนบ้านร่าปูกรรมการ
3. นายวุฒิพล ชูสุทนโรงเรียนบ้านควนม่วงกรรมการ
4. นายอดิลัน คล่องแคล่วโรงเรียนบ้านคลองประสงค์กรรมการ
5. นางสุมนา สุวรรณคะราชโรงเรียนชุมชนบ้านอ่าวลึกเหนือกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
1. นางสาวพิพัฒน์พร นวลทองโรงเรียนบ้านเขาดินประธานกรรมการ
2. นางสาวอนัฐญา บุตรหาบโรงเรียนอุทยานศึกษากรรมการ
3. นางสาวสุภาภรณ์ คำโปร่งโรงเรียนบ้านถ้ำเสือกรรมการ
4. นายแวอาแซ บือราเฮงโรงเรียนบ้านลิกีกรรมการ
5. นางสาวมัลลิกา ศรีมุกข์โรงเรียนบ้านควนแดงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6
1. นางสาวกาญจนา อมรกุลโรงเรียนบ้านแหลมโพธิ์ประธานกรรมการ
2. นางสาวผ่องผิว ศรีเรืองโรงเรียนวัดภูมิบรรพตกรรมการ
3. นางสาวสุพรทิพย์ ไทรทองคำโรงเรียนบ้านบากันกรรมการ
4. นางสาวอรพรรณ หีดแก้วโรงเรียนบ้านทับไทรกรรมการ
5. นางสาวสุนันธิกา แช่ทองโรงเรียนบ้านทุ่งวิทยพัฒน์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3
1. นางสาวรัชนีภรณ์ เสริมเกียรติวัฒน์โรงเรียนบ้านพรุเตยประธานกรรมการ
2. นายจตุรงค์ บุรินทร์กุลโรงเรียนวัดนทีมุขารามกรรมการ
3. นางอภิญญา กระมลโรงเรียนวัดบางโทงกรรมการ
4. นางทัศนี ศรีพาราโรงเรียนบ้านถ้ำโกบกรรมการ
5. นางสาวมยุรี กุลบุตรโรงเรียนอุตรกิจกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6
1. นางสาววรรณวิสา ก้าววุ่นโรงเรียนบ้านดินนาประธานกรรมการ
2. นางสาววชิราภา กุลทองโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2กรรมการ
3. นางสาวประภัสสร เขียวสดโรงเรียนบ้านเจ๊ะหลีกรรมการ
4. นางสาวลัดดาวรรณ จันทร์ใหม่โรงเรียนบ้านโคกคากรรมการ
5. นายลมฝน กาญจนคลอดโรงเรียนบ้านบางเหียนกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3
1. นางคนึงนิตย์ แฉล้มรักษ์โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 53ประธานกรรมการ
2. นางนฤมล ศรีหมาดโรงเรียนบ้านอ่าวน้ำเมากรรมการ
3. นางสาวชื่นจิต มาศชายโรงเรียนบ้านคลองหมากกรรมการ
4. นายพิพัฒน์ ร่วมทองรัตน์โรงเรียนบ้านเขาพนมกรรมการ
5. นางสาวกิติยา พิชัยฤกษ์โรงเรียนบ้านบากันกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6
1. นางสาวสรัญญา ปรีชาโรงเรียนวัดโคกยางประธานกรรมการ
2. นางสาวบุปผา รักสีทองโรงเรียนบ้านนคลองชะมวงกรรมการ
3. นายชูชาติ ก้องเกียรติศิลป์โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 2กรรมการ
4. นางสาวนูรีดา สาดีนโรงเรียนกิตติวิทยานุสรณ์กรรมการ
5. นางอรพิณ ชูสุทนโรงเรียนบ้านถ้ำโกบกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3
1. นางออนอุมา ศรีเณรโรงเรียนบ้านห้วยเสียดประธานกรรมการ
2. นางกรรณิกา โพธิ์ศรีโรงเรียนบ้านเขาฝากกรรมการ
3. นางสาวสุภาภรณ์ สามใหม่โรงเรียนบ้านย่านอุดมกรรมการ
4. นางวรัญญา ใจเกลี้ยงโรงเรียนบ้านควนต่อกรรมการ
5. นางสุพรรณษา แก้วพลอยโรงเรียนอนุบาลคลองท่อมกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3
1. นายโรจน์ศักดิ์ รักโอ่โรงเรียนบ้านเกาะไทรประธานกรรมการ
2. นางสาวอุมาภรณ์ ศรีกุมารโรงเรียนคลองท่อมมิตรภาพที่ 160กรรมการ
3. นายเรวัติ จิตเที่ยงโรงเรียนอุทยานศึกษากรรมการ
4. นายธีรยุทธ อาจไพรินทร์โรงเรียนบ้านโคกหารกรรมการ
5. นายธีระยุทธ์ สมบูรณ์โรงเรียนบ้านคลองหินกรรมการและเลขานุการ

หุ่นยนต์

การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6
1. นายมนพ การกล้าโรงเรียนวิทยาประชาคมประธานกรรมการ
2. นายธนพล ฐิติเชษฐกุลโรงเรียนสังข์ทองวิทยากรรมการ
3. นายดุริยา เย็นเองโรงเรียนพระราชทานบ้านเกาะพีพีกรรมการ
4. นายนุกูล การดีโรงเรียนบ้านดินแดงน้อยกรรมการ
5. นายสมพร คำฝอยโรงเรียนคลองพนกรรมการ
6. นายอรรถพล อรรถชัยยะโรงเรียนบ้านหินลูกช้างกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6
1. นายมนพ การกล้าโรงเรียนวิทยาประชาคมประธานกรรมการ
2. นายธนพล ฐิติเชษฐกุลโรงเรียนสังข์ทองวิทยากรรมการ
3. นายดุริยา เย็นเองโรงเรียนพระราชทานบ้านเกาะพีพีกรรมการ
4. นายนุกูล การดีโรงเรียนบ้านดินแดงน้อยกรรมการ
5. นายสมพร คำฝอยโรงเรียนคลองพนกรรมการ
6. นายอรรถพล อรรถชัยยะโรงเรียนบ้านหินลูกช้างกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6
1. นายมนพ การกล้าโรงเรียนวิทยาประชาคมประธานกรรมการ
2. นายธนพล ฐืติเชษฐกุลโรงเรียนสังข์ทองวิทยากรรมการ
3. นายดุริยา เย็นเองโรงเรียนพระราชทานบ้านเกาะพีพีกรรมการ
4. นายนุกูล การดีโรงเรียนบ้านดินแดงน้อยกรรมการ
5. นายสมพร คำฝอยโรงเรียนคลองพนกรรมการ
6. นายอรรถพล อรรถชัยยะโรงเรียนบ้านหินลูกช้างกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3
1. นายมนพ การกล้าโรงเรียนวิทยาประชาคมประธานกรรมการ
2. นายธนพล ฐิติเชษฐกุลโรงเรียนสังข์ทองวิทยากรรมการ
3. นายดุริยา เย็นเองโรงเรียนพระราชทานบ้านเกาะพีพีกรรมการ
4. นายนุกูล การดีโรงเรียนบ้านดินแดงน้อยกรรมการ
5. นายสมพร คำฝอยโรงเรียนคลองพนกรรมการ
6. นายอรรถพล อรรถชัยยะโรงเรียนบ้านหินลูกช้างกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ป.1-ป.6
1. นายมนพ การกล้าโรงเรียนวิทยาประชาคมประธานกรรมการ
2. นายธนพล ฐิติเชษฐกุลโรงเรียนสังข์ทองวิทยากรรมการ
3. นายดุริยา เย็นเองโรงเรียนพระราชทานบ้านเกาะพีพีกรรมการ
4. นายนุกูล การดีโรงเรียนบ้านดินแดงน้อยกรรมการ
5. นายสมพร คำฝอยโรงเรียนคลองพนกรรมการ
6. นายอรรถพล อรรถชัยยะโรงเรียนบ้านหินลูกช้างกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ม.1-ม.3
1. นายมนพ การกล้าโรงเรียนวิทยาประชาคมประธานกรรมการ
2. นายธนพล ฐิติเชษฐกุลโรงเรียนสังข์ทองวิทยากรรมการ
3. นายดุริยา เย็นเองโรงเรียนพระราชทานบ้านเกาะพีพีกรรมการ
4. นายนุกูล การดีโรงเรียนบ้านดินแดงน้อยกรรมการ
5. นายสมพร คำฝอยโรงเรียนคลองพนกรรมการ
6. นายอรรถพล อรรถชัยยะโรงเรียนบ้านหินลูกช้างกรรมการและเลขานุการ

การงานอาชีพ

การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6
1. นายบุญจริง หอมหวลครูโรงเรียนบ้านควนแดงประธานกรรมการ
2. นางหรอบี้ ดะชุงครูโรงเรียนชุมชนวัดหาดถั่วกรรมการ
3. นายจักรพงษ์ กีรติดนัยกุลพนักงานราชการโรงเรียนบ้านกอตงกรรมการ
4. นางสาวสุกใส เนตรจรัสแสงครูโรงเรียนบ้านแหลมโพธิ์กรรมการ
5. นายพงศธร ศุภพรพงศ์ครูโรงเรียนบ้านคลองหินกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3
1. นางอุษา เพ็ชรอาวุธครูโรงเรียนบ้านลำทับประธานกรรมการ
2. นางสุนีย์ ปราบเภทครูโรงเรียนบ้านท่ามะพร้าวกรรมการ
3. นางอาภรณ์ พรายแพร้วครู โรงเรียนบ้านไหนหนังกรรมการ
4. นางเมตตา สุวรรณโณ ครู โรงเรียนบ้านควนใต้กรรมการ
5. นางสาวภรณ์ทิพย์ ชัยศิริครู โรงเรียนบ้านดินแดงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6
1. นายชัยสิทธิ์ สุพันธ์ครู โรงเรียนบ้านถ้ำโกบประธานกรรมการ
2. นายประกอบ เพ็ชรอ่อนครู โรงเรียนบ้านหนองจูดกรรมการ
3. นายกฤษณ์ เทพชุมครู โรงเรียนบ้านคลองไครกรรมการ
4. นางสาวสุนิสา สมบูรณ์ครู โรงเรียนบ้านกลางมิตรภาพกรรมการ
5. นายสุนทร น้อยมูสิกครู โรงเรียนบ้านเขาดินประชาพัฒน์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3
1. นายไชยยันต์ ขุนทองครู โรงเรียนบ้านนางรองประธานกรรมการ
2. นายสุรินทร์ หมินหมันครู โรงเรียนชุมชนบ้านทุ่งต้นปีกกรรมการ
3. นางสาวจรูญศรี กระบี่น้อยครู โรงเรียนสังข์ทองวิทยากรรมการ
4. นางสาวสุทิพย์ บุญมาครู โรงเรียนบ้านควนกลางกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6
1. นางบุญเรือน ดีใจครู โรงเรียนบ้านคลองไครประธานกรรมการ
2. นางชลธิชา อัคบุตรครู โรงเรียนบ้านนาวงกรรมการ
3. นางสุวณี ตุกชูแสงครู โรงเรียนบ้านห้วยเสียดกรรมการ
4. นางสาวภรณ์ทิพย์ ชัยศิริครู โรงเรียนบ้านดินแดงกรรมการ
5. นางสาววิลาสินี ชายพงศ์ครู โรงเรียนบ้านเขาทองกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3
1. นางวันเพ็ญ หิรัญข้าราชการบำนาญประธานกรรมการ
2. นางโสพิส จุฑามาศครู โรงเรียนสังข์ทองวิทยากรรมการ
3. นางสุรัสวดี มิ่งมิตรข้าราชการบำนาญกรรมการ
4. นางสาวพิไลพร ปาละกุลครู โรงเรียนบ้านเกาะปูกรรมการ
5. นางอรจิต ประสงค์ศิลป์ครู โรงเรียนคลองพนกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6
1. นายมณี บุญเทียมข้าราชการบำนาญประธานกรรมการ
2. นางวิชญาณี หมั่นมาครู โรงเรียนบ้านคลองปิ้งกรรมการ
3. นางสาวอรพรรณ บุญมากครู โรงเรียนบ้านเขาพนมกรรมการ
4. นางจินดา ศรีเผด็จครู โรงเรียนบ้านศาลาพระม่วงกรรมการ
5. นางจิราวรรณ เจียวก๊กครู โรงเรียนวัดโคกยาง กรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3
1. นางอารีย์ สิงห์ชูครู โรงเรียนบ้านเขาล่อมประธานกรรมการ
2. นางสุจิน พิทักษ์ศักดิ์ธำรงครู โรงเรียนบ้านบางเจริญกรรมการ
3. นางศิริมา แสนพันตรีครู โรงเรียนบ้านนาวงกรรมการ
4. นางอาภรณ์ทิพย์ เชื่องยางครู โรงเรียนบ้านถ้ำโกบกรรมการ
5. นางสาวมยุรี แก้วภู่ครู โรงเรียนบ้านเหนือกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6
1. นายอภิสิทธิ์ บุญธีระเลิศครู โรงเรียนบ้านกลางมิตรภาพ ที่ 44ประธานกรรมการ
2. นายวินัย บัวดกครู โรงเรียนบ้านคลองชะมวงกรรมการ
3. นายมานพ จิ๋วแหยมข้าราชการบำนาญกรรมการ
4. นายสุริศักดิ์ จันทร์แดงครู โรงเรียนบ้านโคกหารกรรมการ
5. นายเชนทร์ เกิดแก้วครู โรงเรียนชุมชนบ้านศาลาด่านกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3
1. นายสงวน เสริฐสุรินทร์ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคลองหิน(อ่าวลึก)ประธานกรรมการ
2. นายชาญวิทย์ สิงหบำรุงครู โรงเรียนบ้านคลองยวนกรรมการ
3. นายไชยันต์ ขุนทองครู โรงเรียนบ้านนางรองกรรมการ
4. นายขนิษฐ์ เจ้ยทองศรีครู โรงเรียนบ้านดินแดงกรรมการ
5. นายตุลา สมัครแก้วครู โรงเรียนบ้านคลองกำกรรมการและเลขานุการ
การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6
1. นางวันเพ็ญ หิรัญข้าราชการบำนาญประธานกรรมการ
2. นางบุญช่วย บิลหนูครู โรงเรียนบ้านคลองยางกรรมการ
3. นางศิริวรรณ ชูช่วงโชติครู โรงเรียนบ้านท่านุ่นกรรมการ
4. นางประไพ จันทร์ผ่องครู โรงเรียนบ้านกอตงกรรมการ
5. นางสาวมนฑ์ทิวา ภู่พรประเสริฐครู โรงเรียนคลองพนกรรมการและเลขานุการ
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3
1. นางเสาวนีย์ อ่อนหวานข้าราชการบำนาญประธานกรรมการ
2. นางจันทนา แซ่หนาครู โรงเรียนบ้านควนต่อกรรมการ
3. นางเพ็ญศรี สวาปการข้าราชการบำนาญกรรมการ
4. นางวรลักษณ์ ยกตั้งครู โรงเรียนบ้านคลองปิ้งกรรมการ
5. นางหนึ่งฤทัย จันทร์ทินครู โรงเรียนบ้านหนองจูดกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6
1. นางธนภัค มัดสิงห์ครู โรงเรียนชุมชนบ้านเขากลมประธานกรรมการ
2. นางสาวภรณ์ทิพย์ ชัยศิริครู โรงเรียนดินแดงกรรมการ
3. นางภรภัทร พรรณราครู โรงเรียนชุมชนบ้านเขากลมกรรมการ
4. นางชลธิชา อัคบุตรครู โรงเรียนบ้านนาวงกรรมการ
5. นางสิรภัค สีแสงครู โรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3
1. นางเพ็ญศรี สวาปการข้าราชการบำนาญประธานกรรมการ
2. นางสาวจรูญศรี กระบี่น้อยครู โรงเรียนสังข์ทองวิทยากรรมการ
3. นายสมคิด เจียวบุตรครู โรงเรียนบ้านนานอกกรรมการ
4. นางปิยรัตน์ ทองสมจาครู โรงเรียนบ้านร่าปูกรรมการ
5. นางละมัย แสวงการครู โรงเรียนบ้านบางเจริญกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6
1. นางรัตติกานต์ บุญทวีวัฒน์ครู โรงเรียนบ้านลำทับประธานกรรมการ
2. นางสุภาภรณ์ เกิดสุขข้าราชการบำนาญกรรมการ
3. นางสาววีระนุช สงวนแสงครู โรงเรียนบ้านห้วยสารกรรมการ
4. นางสาวจิรัฐติกาล เกิดปากแพรกครู โรงเรียนบ้านเขาแก้วกรรมการ
5. นางดวงรัตน์ จงรักษ์ครู โรงเรียนบ้านคลองไครกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3
1. นางเพ็ญศรี สวาปการข้าราชการบำนาญประธานกรรมการ
2. นางสาวบุปผา รักสีทองครู โรงเรียนบ้านคลองชะมวงกรรมการ
3. นางนัยนา บุตรสมันครู โรงเรียนอ่าวลึกกรรมการ
4. นางจิราวรรณ เอ่งฉ้วนข้าราชการบำนาญกรรมการ
5. นางภัทรกร ไร่ใหญ่ครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6
1. นางภัทรกร ไร่ใหญ่ครู โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑ประธานกรรมการ
2. นางศมนวรรณ เพ็ชรพวงครู โรงเรียนชุมชนวัดนาเหนือกรรมการ
3. นางกัณหา ปรางค์ศรีอรุณครู โรงเรียนบ้านพรุดินนากรรมการ
4. นางสาวเอื้อมพรรณ ขวัญแก้วครู โรงเรียนบ้านห้วยลึกกรรมการ
5. นางอรพินท์ จำปาครู โรงเรียนบ้านแหลมสักกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3
1. นางนาตยา นาคปลัดครู โรงเรียนบ้านห้วยเสียดประธานกรรมการ
2. นางสมศรี จินาครู โรงเรียนสหกรณ์นิคมอ่าวลึก ๒กรรมการ
3. นางนวลสวาท ภักดีพันธ์ครู โรงเรียนบ้านทรายขาวกรรมการ
4. นางสุขมล ขนาบแก้วครู โรงเรียนบ้านทะเลหอยราษฎร์อุทิศกรรมการ
5. นางอุมาพร ทำเผือกครู โรงเรียนคลองพนกรรมการและเลขานุการ

ปฐมวัย

การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย
1. นางสาวเสาวณี แกสมานโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1ประธานกรรมการ
2. นางสุนันท์ สิริปิยธรรมโรงเรียนไทยรัฐวิทยา 57กรรมการ
3. นางสาวสาลินี หนูสงค์โรงเรียนบ้านเขาฝากกรรมการ
4. นางจารีย์ อุดมศรีโรงเรียนบ้านเขาพนมกรรมการ
5. นางสาวสุธาทิพย์ อภิชนวณิชโรงเรียนบ้านศาลาพระม่วงกรรมการและเลขานุการ
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย
1. นางสาวทิพย์วรรณ ท่าดีโรงเรียนวัดบ้านนาประธานกรรมการ
2. นางสาวสุคนธา สมจันทร์โรงเรียนบ้านบางเหียนกรรมการ
3. นายพัทธดนย์ นาคประเสริฐโรงเรียนบ้านนางรองกรรมการ
4. นางอรวรรณ เลขกุลโรงเรียนบ้านเขาแก้วกรรมการ
5. นางเยาวนารถ เลาหบรรจงโรงเรียนอนุบาลกระบี่กรรมการและเลขานุการ

เรียนรวม - ภาษาไทย

การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นางรัชนี ตันตาปกูลโรงเรียนบ้านบางเหียนประธานกรรมการ
2. นางรัตนา ชะนะสินธุ์โรงเรียนบ้านท่าประดู่กรรมการ
3. นางสาวณัฐนันท์ ก้งวัตรศูนย์การศึกษาพิเศษ จ.กระบี่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
1. นางรัชนี ตันตาปกูลโรงเรียนบ้านบางเหียนประธานกรรมการ
2. นางสาวจิราภรณ์ หยังหลังโรงเรียนบ้านทุ่งคากรรมการ
3. นางสาวณัฐนันท์ ก้งวัตรศูนย์การศึกษาพิเศษ จ.กระบี่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
1. นางรัชนี ตันตาปกูลโรงเรียนบ้านบางเหียนประธานกรรมการ
2. นางสาวจิราภรณ์ หยังหลังโรงเรียนบ้านทุ่งคากรรมการ
3. นางสาวณัฐนันท์ ก้งวัตรศูนย์การศึกษาพิเศษ จ.กระบี่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
1. นางรัชนี ตันตาปกูลโรงเรียนบ้านบางเหียนประธานกรรมการ
2. นางสาวจิราภรณ์ หยังหลังโรงเรียนบ้านทุ่งคากรรมการ
3. นางสาวณัฐนันท์ ก้งวัตรศูนย์การศึกษาพิเศษ จ.กระบี่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางรัชนี ตันตาปกูลโรงเรียนบ้านบางเหียนประธานกรรมการ
2. นางสาวจิราภรณ์ หยังหลังโรงเรียนบ้านทุ่งคากรรมการ
3. นางสาวณัฐนันท์ ก้งวัตรศูนย์การศึกษาพิเศษ จ.กระบี่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
1. นางรัชนี ตันตาปกูลโรงเรียนบ้านบางเหียนประธานกรรมการ
2. นางสาวจิราภรณ์ หยังหลังโรงเรียนบ้านทุ่งคากรรมการ
3. นางสาวณัฐนันท์ ก้งวัตรศูนย์การศึกษาพิเศษ จ.กระบี่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
1. นางสาวอรชร เจ้ยจูโรงเรียนบ้านทรายขาวประธานกรรมการ
2. นางอนงค์นาถ จงรักษ์โรงเรียนบ้านคลองไครกรรมการ
3. นางอัจฉราพร จันทนุโรงเรียนบ้านบกเก้าห้องกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
1. นางสาวอรชร เจ้ยจูโรงเรียนบ้านทรายขาวประธานกรรมการ
2. นางอนงค์นาถ จงรักษ์โรงเรียนบ้านคลองไครกรรมการ
3. นางอัจฉราพร จันทนุโรงเรียนบ้านบกเก้าห้องกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสาวอรชร เจ้ยจูโรงเรียนบ้านทรายขาวประธานกรรมการ
2. นางอนงค์นาถ จงรักษ์โรงเรียนบ้านคลองไครกรรมการ
3. นางอัจฉราพร จันทนุโรงเรียนบ้านบกเก้าห้องกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
1. นางสาวอรชร เจ้ยจูโรงเรียนบ้านทรายขาวประธานกรรมการ
2. นางอนงค์นาถ จงรักษ์โรงเรียนบ้านคลองไครกรรมการ
3. นางอัจฉราพร จันทนุโรงเรียนบ้านบกเก้าห้องกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6
1. นางสาวอรชร เจ้ยจูโรงเรียนบ้านทรายขาวประธานกรรมการ
2. นางสาวนัจนันท์ ทิ้งน้ำร้อนศูนย์การศึกษาพิเศษ จ.กระบี่กรรมการ
3. นางกิตติมา จุฑามาตย์โรงเรียนบ้านท่าประดู่กรรมการ
4. นางวาสนา บ้านนบโรงเรียนในยวนกรรมการ
5. นางสาวธิติมา เล็กกุลโรงเรียนบ้านนาปงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นางสาวอรชร เจ้ยจูโรงเรียนบ้านทรายขาวประธานกรรมการ
2. นางสาวนัจนันท์ ทิ้งน้ำรอบศูนย์การศึกษาพิเศษ จ.กระบี่กรรมการ
3. นางกิตติมา จุฑามาตย์โรงเรียนบ้านท่าประดู่กรรมการ
4. นางสาววาสนา บ้านนบโรงเรียนในยวนกรรมการ
5. นางสาวธิติมา เล็กกุลโรงเรียนบ้านนาปงกรรมการและเลขานุการ

เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสาวมะลิวัลย์ รัตนสมบูรณ์ศูนย์การศึกษาพิเศษ จ.กระบี่ประธานกรรมการ
2. นางสาวอรอุมา ชนะเมืองโรงเรียนบ้านท่าประดู่กรรมการ
3. นางสาวสิริภา หิ้นชำนิโรงเรียนบ้านช่องพลีกรรมการและเลขานุการ

เรียนรวม - ศิลปะ

การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
1. นางพัชรินทร์ พิณสุวรรณโรงเรียนบ้านท่าประดู่ประธานกรรมการ
2. นางประไพ ไสไทยโรงเรียนโภคาพาณิชย์นุกูล มูลนิธิกรรมการ
3. นางโสภา แตงอ่อนศูนย์การศึกษาพิเศษ จ.กระบี่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
1. นางพัชรินทร์ พิณสุวรรณโรงเรียนบ้านท่าประดู่ประธานกรรมการ
2. นางประไพ ไสไทยโรงเรียนโภคาพาณิชย์นุกูล มูลนิธิกรรมการ
3. นางโสภา แตงอ่อนศูนย์การศึกษาพิเศษ จ.กระบี่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นางพัชรินทร์ พิณสุวรรณโรงเรียนบ้านท่าประดู่ประธานกรรมการ
2. นางประไพ ไสไทยโรงเรียนโภคาพาณิชย์นุกูล มูลนิธิกรรมการ
3. นางโสภา แตงอ่อนศูนย์การศึกษาพิเศษ จ.กระบี่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
1. นางพัชรินทร์ พิณสุวรรณโรงเรียนบ้านท่าประดู่ประธานกรรมการ
2. นางประไพ ไสไทยโรงเรียนโภคาพาณิชย์นุกูล มูลนิธิกรรมการ
3. นางโสภา แตงอ่อนศูนย์การศึกษาพิเศษ จ.กระบี่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
1. นางพัชรินทร์ พิณสุวรรณโรงเรียนบ้านท่าประดู่ประธานกรรมการ
2. นางประไพ ไสไทยโรงเรียนโภคาพาณิชย์นุกูล มูลนิธิกรรมการ
3. นางโสภา แตงอ่อนศูนย์การศึกษาพิเศษ จ.กระบี่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางอุไร คเชนทร์ภักดีโรงเรียนบ้านอ่าวลึกเหนือประธานกรรมการ
2. นางสาวพัชรินทร์ ตกจีนต้องโรงเรียนบ้านห้วยพลูหนังกรรมการ
3. นางเจ๊ะดาเสี๊ยะ ทับทองโรงเรียนชุมชนบ้านศาลาด่านกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นางอุไร คเชนทร์ภักดีโรงเรียนบ้านอ่าวลึกเหนือประธานกรรมการ
2. นางสาวพัชรินทร์ ตกจีนต้องโรงเรียนบ้านห้วยพลูหนังกรรมการ
3. นางเจ๊ะดาเสี๊ยะ ทับทองโรงเรียนชุมชนบ้านศาลาด่านกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
1. นางพัชรินทร์ พิณสุวรรณโรงเรียนบ้านท่าประดู่ประธานกรรมการ
2. นางประไพ ไสไทยโรงเรียนโภคาพาณิชย์นุกูล มูลนิธิกรรมการ
3. นางสาวอุษา ลูกเหล็มศูนย์การศึกษาพิเศษ จ.กระบี่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
1. นางพัชรินทร์ พิณสุวรรณโรงเรียนบ้านท่าประดู่ประธานกรรมการ
2. นางประไพ ไสไทยโรงเรียนโภคาพาณิชย์นุกูล มูลนิธิกรรมการ
3. นางสาวอุษา ลูกเหล็มศูนย์การศึกษาพิเศษ จ.กระบี่กรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
1. นายธนวลัญจน์ กมลขจรเกียรติโรงเรียนบ้านคลองพนประธานกรรมการ
2. นายโยธิน ไชยชาญยุทธโรงเรียนอนุบาลคลองท่อมกรรมการ
3. นางสาวอุษา ลูกเหล็มศูนย์การศึกษาพิเศษ จ.กระบี่กรรมการ
4. นายวารุต แป้นสีนวลโรงเรียนโภคาพาณิชย์นุกูล มูลนิธิกรรมการ
5. นางสาวรดารินทร์ สุขลิ้มโรงเรียนบ้านบ่อมะม่วงกรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายธนวลัญจน์ กมลขจรเกียรติโรงเรียนบ้านคลองพนประธานกรรมการ
2. นายโยธิน ไชยชาญยุทธโรงเรียนอนุบาลคลองท่อมกรรมการ
3. นางสาวอุษา ลูกเหล็มศูนย์การศึกษาพิเศษ จ.กระบี่กรรมการ
4. นายวารุต แป้นสีนวลโรงเรียนโภคาพาณิชย์นุกูล มูลนิธิกรรมการ
5. นางสาวรดารินทร์ สุขลิ้มโรงเรียนบ้านบ่อมะม่วงกรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
1. นายธนวลัญจน์ กมลขจรเกียรติโรงเรียนบ้านคลองพนประธานกรรมการ
2. นายโยธิน ไชยชาญยุทธโรงเรียนอนุบาลคลองท่อมกรรมการ
3. นางสาวอุษา ลูกเหล็มศูนย์การศึกษาพิเศษ จ.กระบี่กรรมการ
4. นายวารุต แป้นสีนวลโรงเรียนโภคาพาณิชย์นุกูล มูลนิธิกรรมการ
5. นางสาวรดารินทร์ สุขลิ้มโรงเรียนบ้านบ่อมะม่วงกรรมการและเลขานุการ
การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายธนวลัญจน์ กมลขจรเกียรติโรงเรียนบ้านคลองพนประธานกรรมการ
2. นายโยธิน ไชยชาญยุทธโรงเรียนอนุบาลคลองท่อมกรรมการ
3. นายวารุต แป้นสีนวลโรงเรียนโภคาพาณิชย์นุกูล มูลนิธิกรรมการ
4. นางสาวอุษา ลูกเหล็มศูนย์การศึกษาพิเศษ จ.กระบี่กรรมการ
5. นางสาวรดารินทร์ สุขลิ้มโรงเรียนบ้านบ่อมะม่วงกรรมการและเลขานุการ

เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นายสมคิด เจียวบุตรโรงเรียนบ้านนานอกประธานกรรมการ
2. นางสาวสุพัตรา เบ็ดเสร็จโรงเรียนบ้านห้วยลึกกรรมการ
3. นางพรทิพย์ ทองอินทราชโรงเรียนบ้านท่าประดู่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายสมคิด เจียวบุตรโรงเรียนบ้านนานอกประธานกรรมการ
2. นางสาวสุพัตรา เบ็ดเสร็จโรงเรียนบ้านห้วยลึกกรรมการ
3. นางพรทิพย์ ทองอินทราชโรงเรียนบ้านท่าประดู่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสาววิลาศ คงภักดีโรงเรียนบ้านท่าประดู่ประธานกรรมการ
2. นางอรษา กิจการโรงเรียนบ้านทุ่ง กรรมการ
3. นางวิมลศรี นาคสวาสดิ์โรงเรียนบ้านไสโป๊ะกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นายพลูสุข สมดวงโรงเรียนควนม่วงประธานกรรมการ
2. นางสาววันเพ็ญ วงษ์หล้าศูนย์การศึกษาพิเศษ จ.กระบี่กรรมการ
3. นางวิมลศรี นาคสวาสดิ์โรงเรียนไสโป๊ะกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายพูลสุข สมดวงโรงเรียนบ้านควนม่วงประธานกรรมการ
2. นางสาววันเพ็ญ วงษ์หล้าศูนย์การศึกษาพิเศษ จ.กระบี่กรรมการ
3. นางวิมลศรี นาคสวาสดิ์โรงเรียนบ้านไสโป๊ะกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นางสุพัจนีย์ เพ็ชรมีศรีโรงเรียนบ้านทรายขาวประธานกรรมการ
2. นางสาวมาลี ไทรบุรีโรงเรียนบ้านท่ามะพร้าวกรรมการ
3. นางอัจฉราพร จันทนุโรงเรียนบ้านบกเก้าห้องกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสุพัจนีย์ เพ็ชรมีศรีโรงเรียนบ้านทรายขาวประธานกรรมการ
2. นางสาวมาลี ไทรบุรีโรงเรียนบ้านท่ามะพร้าวกรรมการ
3. นางอัจฉราพร จันทนุโรงเรียนบ้านบกเก้าห้องกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสาววิลาศ คงภักดีโรงเรียนบ้านท่าประดู่ประธานกรรมการ
2. นางอรษา กิจการโรงเรียนบ้านทุ่ง กรรมการ
3. นางวิมลศรี นาคสวาสดิ์โรงเรียนบ้านไสโป๊ะกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
1. นายณรงค์ศักดิ์ หมีนพรานผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านน้ำร้อนประธานกรรมการ
2. นางสาวพันธ์ทิพย์ ศรีเหลืองโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1กรรมการ
3. นายวีระพงษ์ อรพันธ์เศรษฐ์โรงเรียนโภคาพาณิชย์นุกูล มูลนิธิกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
1. นายณรงค์ศักดิ์ หมีนพรานผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านน้ำร้อนประธานกรรมการ
2. นางสาวพันธ์ทิพย์ ศรีเหลืองโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1กรรมการ
3. นายวีระพงษ์ อรพันธ์เศรษฐ์โรงเรียนโภคาพาณิชย์นุกูล มูลนิธิกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายณรงค์ศักดิ์ หมีนพรานผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านน้ำร้อนประธานกรรมการ
2. นางสาวพันธ์ทิพย์ ศรีเหลืองโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1กรรมการ
3. นายวีระพงษ์ อรพันธ์เศรษฐ์โรงเรียนโภคาพาณิชย์นุกูล มูลนิธิกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นายณรงค์ศักดิ์ หมีนพรานผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านน้ำร้อนประธานกรรมการ
2. นางสาวพันธ์ทิพย์ ศรีเหลืองโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 1กรรมการ
3. นายวีระพงษ์ อรพันธ์เศรษฐ์โรงเรียนโภคาพาณิชย์นุกูล มูลนิธิกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายวิจัย ศรีงามโรงเรียนบ้านทับปริกประธานกรรมการ
2. นางสาวสายใจ ถิ่นพันธ์โรงเรียนบ้านเกาะไทรกรรมการ
3. นางสุพัจนี เพ็ชรมีศรีโรงเรียนบ้านทรายขาวกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายวิจัย ศรีงามโรงเรียนบ้านทับปริกประธานกรรมการ
2. นางสาวสายใจ ถิ่นพันธ์โรงเรียนบ้านเกาะไทรกรรมการ
3. นางสุพัจนี เพ็ชรมีศรีโรงเรียนบ้านทรายขาวกรรมการและเลขานุการ

ติดต่อผู้ดูแลระบบ นางภัทชรี คีรินทร์ 0818913427
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]