::sp-nwt2

รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน

ภาษาไทย

การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3
1. นางสาคร น้อยสุขโรงเรียนวัดชลธาราสิงเหฯประธานกรรมการ
2. นางสาวกัสมีนี เจ๊ะแมโรงเรียนบ้านแขยงกรรมการ
3. นางขนิษฐา นิลวิสุทธิ์โรงเรียนบ้านโคกตากรรมการ
4. นางสาววราภรณ์ ทองเจริญโรงเรียนบ้านมูโนะกรรมการ
5. นางทัสนี แก้วเมฆโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6
1. นายพิษณุ แก้วมณีโรงเรียนนิคมพัฒนา 2ประธานกรรมการ
2. นางสาวชรีรัตน์ ศรีสุวรรณ์โรงเรียนบ้านศาลาใหม่กรรมการ
3. นางสาวซูรียะห์ เปาะและโรงเรียนรักไทยกรรมการ
4. นางอมรมาศ เทพพรหมโรงเรียนบ้านศรีพงันกรรมการ
5. นางอภิญญา แซ่ลิ่วโรงเรียนอิสลามบำรุงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3
1. นางอาภรณ์ นิแวร์โรงเรียนวัดเกษตรธิการามประธานกรรมการ
2. นางสาวรอซีนิง บือราเฮงโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
3. นางสาวฟาตีเมาะ จูแรโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการ
4. นางฮารียา เจ๊ะเง๊าะโรงเรียนบ้านตลิ่งสูงกรรมการ
5. นางอุทัยวรรณ สัจจะบุตรโรงเรียนบ้านโคกตากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3
1. นางนวลพรรณ จีนธาดาโรงเรียนบ้านซรายอประธานกรรมการ
2. นางยุภาพร สังข์วารีโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
3. นางยินดี ทองคุปต์โรงเรียนบ้านบางขุนทองกรรมการ
4. นางสาวลภัสรดา มากชูโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
5. นางสาวฉัตรกมล ชำนาญคงโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6
1. นางสิริมา หมวดคงโรงเรียนนิคมสร้างตนเองแว้งประธานกรรมการ
2. นางวรางคณา แก้วสำอางค์โรงเรียนบ้านคลองตันกรรมการ
3. นางสาวนภัสวรรณ ภัทรากุลโรงเรียนบ้านคลองตันกรรมการ
4. นายสุรศักดิ์ เทพพรหมโรงเรียนบ้านปะลุกากรรมการ
5. นางสาววรรณี พริกเล็กโรงเรียนบ้านโคกตากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3
1. นางยุพิน แก้วโตโรงเรียนบ้านตลิ่งสูงประธานกรรมการ
2. นางทิวารัตน์ เจริญกิจโรงเรียนนิคมพัฒนา 2กรรมการ
3. นางสาวธิดารัตน์ ลักขษรโรงเรียนรักไทยกรรมการ
4. นางสาวปานทิพย์ จุลบุตรโรงเรียนบ้านบาลูกายาอิงกรรมการ
5. นางลัดดาวัลย์ เพชรแก้วโรงเรียนบ้านศาลาใหม่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6
1. นางพนิดา ชัยวิฉานโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกประธานกรรมการ
2. นางสาวนารี จันทร์คงโรงเรียนบ้านมูโนะกรรมการ
3. นางนูฮัยซ๊ะ นิติภาคโรงเรียนบ้านจือแรกรรมการ
4. นางซาตีปะห์ สตอปาโรงเรียนบ้านเจ๊ะเหมกรรมการ
5. นางอารมณ์ ดาโอ๊ะโรงเรียนนิคมพัฒนา 5กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3
1. นายรอมดอน เบญยาลีโรงเรียนบ้านกรือซอประธานกรรมการ
2. นางจริยา ไหลงามโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
3. นางอารีนา มะนอโรงเรียนตำเสาพัฒนากรรมการ
4. นางมารียานี วาเด็งโรงเรียนบ้านแม่ดงกรรมการ
5. นางบุษรา มะโนภักดิ์โรงเรียนบ้านโคกตากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3
1. นางสุจินต์ ทองคำโรงเรียนบ้านบาโงประธานกรรมการ
2. นางสาวอรุณี คงสุวรรณโรงเรียนบ้านศาลาใหม่กรรมการ
3. นางสาวยุพิรัตน์ จันทร์ฉายโรงเรียนบ้านศาลาใหม่กรรมการ
4. นายมุสตากีม แวสุหลงโรงเรียนบ้านมูโนะกรรมการ
5. นางสาวพิชญา จันทร์บุญรอดโรงเรียนบ้านศาลาใหม่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6
1. นางงามเนตร เสาววิทยาพุฒิกุลโรงเรียนบ้านศาลาใหม่ประธานกรรมการ
2. นางอานูรา ยอโรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172กรรมการ
3. นางสาวสุดใจ สะมาแอโรงเรียนบ้านมูโนะกรรมการ
4. นางยุพิน โชติกาญจน์โรงเรียนบ้านบางขุดกรรมการ
5. นางวลัยพร ลือเลิศธรรมโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3
1. นางงามเนตร เสาววิทยาพุฒิกุลโรงเรียนบ้านศาลาใหม่ประธานกรรมการ
2. นางอานูรา มณีแสงโรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172กรรมการ
3. นางสาวสุดใจ สะมาแอโรงเรียนบ้านมูโนะกรรมการ
4. นางยุพิน โชติกาญจน์โรงเรียนบ้านบางขุดกรรมการ
5. นางวลัยพร ลือเลิศธรรมโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3
1. นางแวสอเดาะ เจ๊ะยอโรงเรียนนิคมสร้างตนเองแว้งประธานกรรมการ
2. นางสุวรรณา มณีแสงโรงเรียนบ้านบางขุนทองกรรมการ
3. นางสาวซูไฮดา ดอเลาะโรงเรียนบ้านฆอเลาะทูวอกรรมการ
4. นางสาววิดา ศรีมิตรโรงเรียนนิคมพัฒนา 9กรรมการ
5. นางสาวเกศรินทร์ พุฒิจันทึกโรงเรียนรักไทยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6
1. นายสวัสดิ์ ทองมีโรงเรียนนิคมพัฒนา 2ประธานกรรมการ
2. นางสวนีย์ หะยะมินโรงเรียนวัดชลธาราสิงเหฯกรรมการ
3. นางสาวลัดดาวัลย์ ปาโอะมานิ๊โรงเรียนบ้านบาลูกายาอิงกรรมการ
4. นางนวลน้อย ศรีวิเชียรโรงเรียนบ้านสากอกรรมการ
5. นางสาวยูรีษา เจ๊ะเต๊ะโรงเรียนบ้านโคกมือบามิตรภาพที่ 223กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3
1. นายสวัสดิ์ ทองมีโรงเรียนนิคมพัฒนา 2ประธานกรรมการ
2. นางสวนีย์ หะยะมินโรงเรียนวัดชลธาราสิงเหฯกรรมการ
3. นางสาวลัดดาวัลย์ ปาโอะมานิ๊โรงเรียนบ้านบาลูกายาอิงกรรมการ
4. นางนวลน้อย ศรีวิเชียรโรงเรียนบ้านสากอกรรมการ
5. นางสาวยูรีษา เจ๊ะเต๊ะโรงเรียนบ้านโคกมือบามิตรภาพที่ 223กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6
1. นางยุพา อสิเศวตกุลโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกประธานกรรมการ
2. นางสาวนาปีเสาะ มายีโรงเรียนบ้านแว้งกรรมการ
3. นางสาวฮัซมีซัณ ลีฆะโรงเรียนบ้านจุฬาภรณ์ 12กรรมการ
4. นางพิศมัย สุกศรีโรงเรียนบ้านบางขุนทองกรรมการ
5. นางสาวยารอด๊ะ บินหมัดโรงเรียนบ้านบาโงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3
1. นางยุพา อสิเศวตกุลโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกประธานกรรมการ
2. นางสาวนาปีเสาะ มายีโรงเรียนบ้านแว้งกรรมการ
3. นางสาวฮัซมีซัณ ลีฆะโรงเรียนบ้านจุฬาภรณ์ 12กรรมการ
4. นางพิศมัย สุกศรีโรงเรียนบ้านบางขุนทองกรรมการ
5. นางสาวยารอด๊ะ บินหมัดโรงเรียนบ้านบาโงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6
1. นางสาวตรีชญานันท์ เตชะรัศมีศักดิ์โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกประธานกรรมการ
2. นางสาวฐิติมา สินทรัพย์โรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
3. นางพิกุล จินดารัตน์โรงเรียนบ้านโคกตากรรมการ
4. นายณัฐวุฒิ เมืองจีนโรงเรียนบ้านภูเขาทองกรรมการ
5. นางสาวสุริสา แววศรีโรงเรียนบ้านโคกตากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3
1. นางสาวตรีชญานันท์ เตชะรัศมีศักดิ์โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกประธานกรรมการ
2. นางสาวฐิติมา สินทรัพย์โรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
3. นางพิกุล จินดารัตน์โรงเรียนบ้านโคกตากรรมการ
4. นายณัฐวุฒิ เมืองจีนโรงเรียนบ้านภูเขาทองกรรมการ
5. นางสาวสุริสา แววศรีโรงเรียนบ้านโคกตากรรมการและเลขานุการ

คณิตศาสตร์

การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3
1. นางสาวเอมอร ทิมเทพโรงเรียนบ้านเกาะสะท้อนประธานกรรมการ
2. นางสาวโนรอายนี เจ๊ะโดโรงเรียนบ้านซรายอกรรมการ
3. นางสาววรรณี จิใจโรงเรียนบ้านตอแลกรรมการ
4. นายมูฮัยมิน บือราเฮ็งโรงเรียนบ้านโคกตากรรมการ
5. นางสาวพิมพ์สรณ์ ตุกเตียนโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นางสาวอัสมา มือลีโรงเรียนไทยรัฐวิทยา 89ประธานกรรมการ
2. นางกันยารัตน์ แสงสุวรรณโรงเรียนวัดชลธาราสิงเหฯกรรมการ
3. นางสอฝีย๊ะ มะเย็งโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการ
4. นางสาวเจนจิรา บิลลาเต๊ะโรงเรียนบ้านมือบากรรมการ
5. นางยูในด๊ะ กุเวกามาโรงเรียนบ้านตาเซะใต้กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นายเอกคณิต สิทธิศักดิ์โรงเรียนบ้านเจ๊ะยอประธานกรรมการ
2. นางสาวซูหวายยา อายิโรงเรียนบ้านเป๊าะเจ๊ะเต็งกรรมการ
3. นางสาวราบีอะห์ มะสาและโรงเรียนบ้านกูวา (แว้ง)กรรมการ
4. นางสาววรางคณา ชัยสุวรรณ์โรงเรียนบ้านโคกตากรรมการ
5. นายสุรชัย เจริญกิจโรงเรียนนิคมพัฒนา 2กรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นางสาวปัทมา เข็มทองโรงเรียนบ้านลูโบ๊ะซามาประธานกรรมการ
2. นางไซนี บินอาลีโรงเรียนบ้านจือแรกรรมการ
3. นางสาวสุรัฐณา จันทร์น้อยโรงเรียนบ้านกูบูกรรมการ
4. นางสาวสุคนธ์ทิพย์ เทพกำเหนิดโรงเรียนบ้านไพรวันกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นางสาวปัทมา เข็มทองโรงเรียนบ้านลูโบ๊ะซามาประธานกรรมการ
2. นางรอสนี หมื่นภักดีโรงเรียนบ้านบางขุดกรรมการ
3. นางสาวสุรัฐณา จันทร์น้อยโรงเรียนบ้านกูบูกรรมการ
4. นางสาวสุคนธ์ทิพย์ เทพกำเหนิดโรงเรียนบ้านไพรวันกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6
1. นางสาวโรสอัลเซียส บากาโรงเรียนบ้านตาเซะเหนือประธานกรรมการ
2. นางสาวอาอัยซะ มะลีโรงเรียนบ้านลาแลกรรมการ
3. นางซียาตี ธรรมตันหยงโรงเรียนบ้านตาเซะใต้กรรมการ
4. นายมุดี หะยีอับดุลดือราแมโรงเรียนบ้านกูแบอีแกช่วยราชการโรงเรียนวัดโบราณสถิตย์กรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3
1. นางโรสนานี หะยีบือราเฮงโรงเรียนนิคมสร้างตนเองแว้งกรรมการ
2. นายฟัยรูซี อาแวโรงเรียนบ้านกูวากรรมการ
3. นายแวสมาแอ วาเย็งโรงเรียนบ้านแม่ดงกรรมการ
4. นางสาวโนรียะ บากาโรงเรียนบ้านตำเสาพัฒนากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6
1. นางสาวรดี นฤมิตสุชนโรงเรียนบ้านโคกยามูประธานกรรมการ
2. นางรอกีเย๊าะ ฮารงโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
3. นางสาวรอกีเยาะ เจ๊ะสือแมโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการ
4. นางสาวชนิดา แก้วสุกใสโรงเรียนบ้านตลิ่งสูงกรรมการ
5. นายอิสมาแอ อาแวเลาะโรงเรียนบ้านโคกยามูกรรมการ
6. นางสาวอัญชนา หะยะมินโรงเรียนบ้านศาลาใหม่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3
1. นางรดี นฤมิตสุชนโรงเรียนบ้านโคกยามูประธานกรรมการ
2. นางสาวรอกีเยาะ เจ๊ะสือแมโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการ
3. นางรอกีเย๊าะ ฮารงโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
4. นางสาวชนิดา แก้วสุกใสโรงเรียนบ้านตลิ่งสูงกรรมการ
5. นายอิสมาแอ อาแวเลาะโรงเรียนบ้านโคกยามูกรรมการ
6. นางสาวอัญชนา หะยะมินโรงเรียนบ้านศาลาใหม่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3
1. นายบรรชา บุญคงโรงเรียนวัดเกษตรธิการามประธานกรรมการ
2. นางสาวเตือนใจ ไชยปุยโรงเรียนวัดชลธาราสิงเหฯรองประธานกรรมการ
3. นางสาวนิภา จิตต์เวชโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
4. นายมาสีกี เด็งมาซาโรงเรียนบ้านสามแยกกรรมการ
5. นายศิดิก สือนิโรงเรียนบ้านมูโนะกรรมการ
6. นายอานูวา ดือเลาะโรงเรียนบ้านบาโงกรรมการ
7. นางนุชรี มณีแสงโรงเรียนวัดพระพุทธกรรมการ
8. นายรอฮาดี ขาวบกโรงเรียนบ้านบูเกะตากรรมการ
9. นายอัสมาดี รอเฮงโรงเรียนบ้านเกาะสะท้อนกรรมการ
10. นางสาวเจ๊ะไซนุน เจ๊ะมามะโรงเรียนบ้านสากอกรรมการ
11. นางสาวเจ๊ะโรสมัยนี เจะมุโรงเรียนบ้านตะเหลี่ยงกรรมการ
12. นางนิรภัฏ ยอดคงโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 44กรรมการ
13. นางสาวตาลทิพย์ ทองคุปต์โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
14. นายวิจิตร อำนวยพูนสุขโรงเรียนบ้านไม้ฝาดกรรมการ
15. นางสาวซูลีตา สามะโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
16. นางสุชาดา บุญน้อยโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 44กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6
1. นายบรรชา บุญคงโรงเรียนวัดเกษตรธิการามประธานกรรมการ
2. นางสาวเตือนใจ ไชยปุยโรงเรียนวัดชลธาราสิงเหฯรองประธานกรรมการ
3. นางสาวนิภา จิตต์เวชโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
4. นายมาสีกี เด็งมาซาโรงเรียนบ้านสามแยกกรรมการ
5. นายศิดิก สือนิโรงเรียนบ้านมูโนะกรรมการ
6. นายอานูวา ดือเลาะโรงเรียนบ้านบาโงกรรมการ
7. นางนุชรี มณีแสงโรงเรียนวีดพระพุทธกรรมการ
8. นายรอฮาดี ขาวบกโรงเรียนบ้านบูเกะตากรรมการ
9. นายอัสมาดี รอเฮงโรงเรียนบ้านเกาะสะท้อนกรรมการ
10. นางสาวเจ๊ะไซนุน เจ๊ะมามะโรงเรียนบ้านสากอกรรมการ
11. นางสาวเจ๊ะโรสมัยนี เจะมุโรงเรียนบ้านตะเหลี่ยงกรรมการ
12. นางนิรภัฏ ยอดคงโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 44กรรมการ
13. นางสาวตาลทิพย์ ทองคุปต์โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
14. นายวิจิตร อำนวยพูนสุขโรงเรียนบ้านไม้ฝาดกรรมการ
15. นางสาวซูลีตา สามะโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
16. นางสาวสุชาดา บุญน้อย โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 44กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3
1. นายบรรชา บุญคง โรงเรียนวัดเกษตรธิการามประธานกรรมการ
2. นางสาวเตือนใจ ไชยปุยโรงเรียนวัดชลธาราสิงเหฯรองประธานกรรมการ
3. นายนิภา จิตต์เวชโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
4. นายมาสีกี เด็งมาซาโรงเรียนบ้านสามแยกกรรมการ
5. นายศิดิก สือนิโรงเรียนบ้านมูโนะกรรมการ
6. นายอานูวา ดือเลาะโรงเรียนบ้านบาโงกรรมการ
7. นางนุชรี มณีแสงโรงเรียนวัดพระพุทธกรรมการ
8. นายรอฮาดี ขาวบกโรงเรียนบ้านบูเกะตากรรมการ
9. นายอัสมาดี รอเฮงโรงเรียนบ้านเกาะสะท้อนกรรมการ
10. นางสาวเจ๊ะไซนุน เจ๊ะมามะโรงเรียนบ้านสากอกรรมการ
11. นางสาวเจ๊ะโรสมัยนี เจะมุโรงเรียนบ้านตะเหลี่ยงกรรมการ
12. นางนิรภัฏ ยอดคงโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 44กรรมการ
13. นางสาวตาลทิพย์ ทองคุปต์โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
14. นายวิจิตร อำนวยพูนสุขโรงเรียนบ้านไม้ฝาดกรรมการ
15. นางสาวซูลีตา สามะโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
16. นางสุชาดา บุญน้อยโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 44กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6
1. นางศโรณี มั่นศรัทธาโรงเรียนบ้านลูโบ๊ะซามาประธานกรรมการ
2. นางสาวสิริกัลยา โพธิ์พันธ์โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
3. นางสาวดาริน ชินพงศ์โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
4. นางสาวซอฟะ กอเดร์โรงเรียนบ้านปูโป๊ะกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3
1. นางศโรณี มั่นศรัทธาโรงเรียนบ้านลูโบ๊ะซามาประธานกรรมการ
2. นางสาวสิริกัลยา โพธิ์พันธ์โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
3. นางสาวดาริน ชินพงศ์โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
4. นางสาวซอฟะ กอเดร์โรงเรียนบ้านปูโป๊ะกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6
1. นายอุเส็น เกษตรกาลาม์โรงเรียนบ้านปลักปลาประธานกรรมการ
2. นางสาวรอซีดา เจ๊ะอาแซโรงเรียนบ้านปลักปลากรรมการ
3. นางฟิตรียา สตาปอโรงเรียนบ้านปะดะดอกรรมการ
4. นายมูฮัมหมัดฮาฟิซ สาอิโรงเรียนบ้านปลักปลากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3
1. นายอุเส็น เกษตรกาลาม์โรงเรียนบ้านปลักปลาประธานกรรมการ
2. นางสาวรอซีดา เจ๊ะอาแซโรงเรียนบ้านปลักปลากรรมการ
3. นางฟิตรียา สตาปอโรงเรียนบ้านปะดะดอกรรมการ
4. นายมูฮัมหมัดฮาฟิซ สาอิโรงเรียนบ้านปลักปลากรรมการและเลขานุการ

วิทยาศาสตร์

การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นายประยูร พรหมสกุลโรงเรียนบ้านศาลาใหม่ประธานกรรมการ
2. นางวณีพรรณ สัญญาโณโรงเรียนบ้านลาแลกรรมการ
3. นายอิสมาแอ เปาะโยโรงเรียนบ้านเปาะเจ๊ะเต็งกรรมการ
4. นางสาวนูริสมี ปะดอละโรงเรียนบ้านจุฬาภรณ์ 12กรรมการ
5. นางสาวนูรีซัน บินดาโอ๊ะโรงเรียนบ้านตือระ ฯกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นางวันเพ็ญ ตรงนิตย์โรงเรียนบ้านโผลงประธานกรรมการ
2. นางสาวชนัญชิดา คุณสุทธิ์โรงเรียนบ้านภูเขาทองกรรมการ
3. นางสาวจิตตา แซ่ว่องโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
4. นางอันกรณ์อัณณ์ กาละพันธ์โรงเรียนบ้านตะเหลี่ยงช่วยราชการโรงเรียนวัดทรายขาวกรรมการ
5. นางสาวหทัยรัตน์ จันทรัตน์โรงเรียนบ้านลูโบ๊ะลือซงกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6
1. นางโรสมาเรียม ราฮิมมูลาโรงเรียนบ้านลาแลประธานกรรมการ
2. นางสุนีย์ สุขศรีโรงเรียนบ้านเกาะสะท้อนกรรมการ
3. นางพรพิไล เหมทานนท์โรงเรียนบ้านตาเซะเหนือช่วยราชการโรงเรียนบ้านโคกตากรรมการ
4. นางสุริตา มะมิงโรงเรียนนิคมพัฒนา 4กรรมการ
5. นายอัครเดช วัฒนเสรีกุลโรงเรียนเทพประทาน(บ้านเจ๊ะเด็ง)กรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3
1. นางโรสมาเรียม ราฮิมมูลาโรงเรียนบ้านลาแลประธานกรรมการ
2. นางสุริตา มะมิงโรงเรียนนิตมพัฒนา 4กรรมการ
3. นางสุนีย์ สุขศรีโรงเรียนบ้านเกาะสะท้อนกรรมการ
4. นางนูรฮูดา ดือราแมโรงเรียนบ้านสากอกรรมการ
5. นายอัครเดช วัฒนเสรีกุลโรงเรียนเทพประทาน(บ้านเจ๊ะเด็ง)กรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6
1. นางโสวัยบะห์ มามุโรงเรียนไทยรัฐวิทยา 89ประธานกรรมการ
2. นางอรทัย อนันตณรงค์โรงเรียนนิคมพัฒนา 9กรรมการ
3. นายธนภัทร สกุลวิศัลย์โรงเรียนนิคมสร้างตนเองแว้ง สายโท 2กรรมการ
4. นายมูหามัดตามีซี วาเฮ็บโรงเรียนบ้านสะยะกรรมการ
5. นางพรพิไล เหมทานนท์โรงเรียนบ้านตาเซะเหนือกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3
1. นางโสวัยบะห์ อนันตณรงค์โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 89ประธานกรรมการ
2. นางอรทัย อนันตณรงค์โรงเรียนนิคมพัฒนา 9กรรมการ
3. นายธนภัทร สกุลวิศัลย์โรงเรียนนิคมสร้างตนเองแว้ง สายโท 2กรรมการ
4. นายมูหามัดตามีซี วาเฮ็บโรงเรียนบ้านสายะกรรมการ
5. นางพรพิไล เหมทานนท์โรงเรียนบ้านตาเซะเหนือกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6
1. นายวีรชัย สติรักษ์โรงเรียนบ้านกูวา (แว้ง)ประธานกรรมการ
2. นางสาวสุนิสา บริบูรณ์สุขโรงเรียนบ้านยะหอกรรมการ
3. นางสาวสุนีย์ นิลวิจิตร์โรงเรียนรักไทยกรรมการ
4. นางสาววิลาวรรณ หนูหมอกโรงเรียนบ้านซรายอกรรมการ
5. นางณัฐวรรณ เพ็ชรนิลโรงเรียนบ้านมือบากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3
1. นายวีรชัย สติรักษ์โรงเรียนบ้านกูวา (แว้ง)ประธานกรรมการ
2. นางสาวสุนีย์ นิลวิจิตร์โรงเรียนรักไทยกรรมการ
3. นางสาวสุนิสา บริบูรณ์สุขโรงเรียนบ้านยะหอกรรมการ
4. นางสาววิลาวรรณ หนูหมอกโรงเรียนบ้านซรายอกรรมการ
5. นางณัฐวรรณ เพ็ชรนิลโรงเรียนบ้านมือบากรรมการและเลขานุการ
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6
1. นายมูหามะสือลาม ตาเล๊ะโรงเรียนบ้านโคกมือบาประธานกรรมการ
2. นายอับดุลเล๊าะ บอราเฮ็งโรงเรียนบ้านกูวา (ปาดี)กรรมการ
3. นางมารียัน สะอุโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
4. นายอันวา มะมิงโรงเรียนนิคมพัฒนา 4กรรมการ
5. นายอัลฟานีง มะดือเระโรงเรียนบ้านตะเหลี่ยงกรรมการและเลขานุการ
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นายมูหามะสือลาม ตาเล๊ะโรงเรียนบ้านโคกมือบาประธานกรรมการ
2. นายอับดุลเล๊าะ บอราเฮ็งโรงเรียนบ้านกูวา (ปาดี)กรรมการ
3. นางมารียัน สะอุโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
4. นายอันวา มะมิงโรงเรียนนิคมพัฒนา 4กรรมการ
5. นายอัลฟานีง มะดือเระโรงเรียนบ้านตะเหลี่ยงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3
1. นายบรรชา บุญคงโรงเรียนวัดเกษตรธิการามประธานกรรมการ
2. นายประยูร พรหมสกุลโรงเรียนบ้านศาลาใหม่กรรมการ
3. นายสมนึก เสี้ยวทองโรงเรียนบ้านปูยูกรรมการ
4. นางสุจิตรา ชัยศิริโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
5. นายมูหามะสือลาม ตาเล๊ะโรงเรียนโคกมือบามิตรภาพที่ 223กรรมการ
6. นางนุชรี มณีแสงโรงเรียนวัดพระพุทธกรรมการ
7. นายสุรพงศ์ คงเขียวโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการ
8. นางมัสลีน่า เจ๊ะสะแลแมโรงเรียนบ้านปอเนาะกรรมการ
9. นางอัจฉรา อับดุลเลาะโรงเรียนบ้านกรือซอกรรมการ
10. นายสุวัฒน์ นุ่นสงโรงเรียนบ้านบูเกะตากรรมการ
11. นางสิริโสภา แก้วกับทองโรงเรียนนิคมพัฒนา 2กรรมการ
12. นางสาวฉัตรสุดา อมรชาติโรงเรียนบ้านบาลูกายาอิงกรรมการ
13. นางสาวหทัย ทองคุปต์โรงเรียนบ้านตะเหลี่ยงกรรมการ
14. นางนิรภัฏ ยอดคงโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 44กรรมการ
15. นางสาวปาตีเม๊าะ ดือราแมโรงเรียนบ้านมูโนะกรรมการ
16. นางสาวฉัตรกมล ชำนาญคงโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
17. นางนูรฮายา มีนโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
18. นางสาวพิมพ์สรณ์ ตุกเตียนโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
19. นางสาววิลาวรรณ หนูหมอกโรงเรียนบ้านซรายอกรรมการ
20. นางสาวฐิติมา สินทรัพย์โรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
21. นายมูหามัดปาดือลี อาเซ็งโรงเรียนบ้านปอเนาะกรรมการ
22. นางสาวอำไพพร นาคแก้วศึกษานิเทศน์ สพป.นธ.2กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6
1. นายบรรชา บุญคงโรงเรียนวัดเกษตรธิการามประธานกรรมการ
2. นายประยูร พรหมสกุลโรงเรียนบ้านศาลาใหม่กรรมการ
3. นายสมนึก เสี้ยวทองโรงเรียนบ้านปูยูกรรมการ
4. นางสุจิตรา ชัยศิริโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
5. นายมูหามะสือลาม ตาเล๊ะโรงเรียนโคกมือบามิตรภาพที่ 223กรรมการ
6. นางนุชรี มณีแสงโรงเรียนวัดพระพุทธกรรมการ
7. นายสุรพงศ์ คงเขียวโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการ
8. นางมัสลีน่า เจ๊ะสะแลแมโรงเรียนบ้านปอเนาะกรรมการ
9. นางอัจฉรา อับดุลเลาะโรงเรียนบ้านกรือซอกรรมการ
10. นายสุวัฒน์ นุ่นสงโรงเรียนบ้านบูเกะตากรรมการ
11. นางสิริโสภา แก้วกับทองโรงเรียนนิคมพัฒนา 2กรรมการ
12. นางสาวฉัตรสุดา อมรชาติโรงเรียนบ้านบาลูกายาอิงกรรมการ
13. นางสาวหทัย ทองคุปต์โรงเรียนบ้านตะเหลี่ยงกรรมการ
14. นางนิรภัฏ ยอดคงโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 44กรรมการ
15. นางสาวปาตีเม๊าะ ดือราแมโรงเรียนบ้านมูโนะกรรมการ
16. นางสาวฉัตรกมล ชำนาญคงโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
17. นางนูรฮายา มีนโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
18. นางพิมพ์สรณ์ ตุกเตียนโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
19. นางสาววิลาวรรณ หนูหมอกโรงเรียนบ้านซรายอกรรมการ
20. นางฐิติมา สินทรัพย์โรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
21. นายมูหามัดปาดือลี อาเซ็งโรงเรียนบ้านปอเนาะกรรมการ
22. นางสาวอำไพพร นาคแก้วศึกษานิเทศน์ สพป.นธ.2กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6
1. นายบรรชา บุญคงโรงเรียนวัดเกษตรธิการามประธานกรรมการ
2. นายประยูร พรหมสกุลโรงเรียนบ้านศาลาใหม่กรรมการ
3. นายสมนึก เสี้ยวทองโรงเรียนบ้านปูยูกรรมการ
4. นางสุจิตรา ชัยศิริโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
5. นายมูหามะสือลาม ตาเล๊ะโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
6. นางนุชรี มณีแสงโรงเรียนวัดพระพุทธกรรมการ
7. นายสุรพงศ์ คงเขียวโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการ
8. นางมัสลีน่า เจ๊ะสะแลแมโรงเรียนบ้านปอเนาะกรรมการ
9. นางอัจฉรา อับดุลเลาะโรงเรียนบ้านกรือซอกรรมการ
10. นายสุวัฒน์ นุ่นสงโรงเรียนบ้านบูเกะตากรรมการ
11. นางสิริโสภา แก้วกับทองโรงเรียนนิคมพัฒนา 2กรรมการ
12. นางสาวฉัตรสุดา อมรชาติโรงเรียนบ้านบาลูกายาอิงกรรมการ
13. นางสาวหทัย ทองคุปต์โรงเรียนบ้านตะเหลี่ยงกรรมการ
14. นางนิรภัฏ ยอดคงโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 44กรรมการ
15. นางสาวปาตีเม๊าะ ดือราแมโรงเรียนบ้านมูโนะกรรมการ
16. นางสาวฉัตรกมล ชำนาญคงโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
17. นางนูรฮายา มีนโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
18. นางพิมพ์สรณ์ ตุกเตียนโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
19. นางสาววิลาวรรณ หนูหมอกโรงเรียนบ้านซรายอกรรมการ
20. นางสาวฐิติมา สินทรัพย์โรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
21. นายมูหามัดปาดือลี อาเซ็งโรงเรียนบ้านปอเนาะกรรมการ
22. นางสาวอำไพพร นาคแก้วศึกษานิเทศน์ สพป.นธ.2กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3
1. นายบรรชา บุญคงโรงเรียนวัดเกษตรธิการามประธานกรรมการ
2. นายประยูร พรหมสกุลโรงเรียนบ้านศาลาใหม่กรรมการ
3. นายสมนึก เสี้ยวทองโรงเรียนบ้านปูยูกรรมการ
4. นางสุจิตรา ชัยศิริโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
5. นายมูหามะสือลาม ตาเล๊ะโรงเรียนบ้านโคกมือบามิตรภาพที่ 223กรรมการ
6. นางนุชรี มณีแสงโรงเรียนวัดพระพุทธกรรมการ
7. นายสุรพงศ์ คงเขียวโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการ
8. นางมัสลีน่า เจ๊ะสะแลแมโรงเรียนบ้านปอเนาะกรรมการ
9. นางอัจฉรา อับดุลเลาะโรงเรียนบ้านกรือซอกรรมการ
10. นายสุวัฒน์ นุ่นสงโรงเรียนบ้านบูเกะตากรรมการ
11. นางสิริโสภา แก้วกับทองโรงเรียนนิคมพัฒนา 2กรรมการ
12. นางสาวฉัตรสุดา อมรชาติโรงเรียนบ้านบาลูกายาอิงกรรมการ
13. นางสาวหทัย ทองคุปต์โรงเรียนบ้านตะเหลี่ยงกรรมการ
14. นางนิรภัฏ ยอดคงโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 44กรรมการ
15. นางสาวปาตีเม๊าะ ดือราแมโรงเรียนบ้านมูโนะกรรมการ
16. นางสาวฉัตรกมล ชำนาญคงโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
17. นางนูรฮายา มีนโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
18. นางพิมพ์สรณ์ ตุกเตียนโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
19. นางสาววิลาวรรณ หนูหมอกโรงเรียนบ้านซรายอกรรมการ
20. นางสาวฐิติมา สินทรัพย์โรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
21. นายมูหามัดปาดือลี อาเซ็งโรงเรียนบ้านปอเนาะกรรมการ
22. นางสาวอำไพพร นาคแก้วศึกษานิเทศน์ สพป.นธ.2กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3
1. นายบรรชา บุญคงโรงเรียนวัดเกษตรธิการามประธานกรรมการ
2. นายประยูร พรหมสกุลโรงเรียนบ้านศาลาใหม่กรรมการ
3. นายสมนึก เสี้ยวทองโรงเรียนบ้านปูยูกรรมการ
4. นางสุจิตรา ชัยศิริโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
5. นายมูหามะสือลาม ตาเล๊ะโรงเรียนบ้านโคกมือบามิตรภาพที่ 223กรรมการ
6. นางนุชรี มณีแสงโรงเรียนวัดพระพุทธกรรมการ
7. นายสุรพงศ์ คงเขียวโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการ
8. นางมัสลีน่า เจ๊ะสะแลแมโรงเรียนบ้านปอเนาะกรรมการ
9. นางอัจฉรา อับดุลเลาะโรงเรียนบ้านกรือซอกรรมการ
10. นายสุวัฒน์ นุ่นสงโรงเรียนบ้านบูเกะตากรรมการ
11. นางสิริโสภา แก้วกับทองโรงเรียนนิคมพัฒนา 2กรรมการ
12. นางสาวฉัตรสุดา อมรชาติโรงเรียนบ้านบาลูกายาอิงกรรมการ
13. นางสาวหทัย ทองคุปต์โรงเรียนบ้านตะเหลี่ยงกรรมการ
14. นางนิรภัฏ ยอดคงโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 44กรรมการ
15. นางสาวปาตีเม๊าะ ดือราแมโรงเรียนบ้านมูโนะกรรมการ
16. นางสาวฉัตรกมล ชำนาญคงโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
17. นางนูรฮายา มีนโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
18. นางพิมพ์สรณ์ ตุกเตียนโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
19. นางสาววิลาวรรณ หนูหมอกโรงเรียนบ้านซรายอกรรมการ
20. นางสาวฐิติมา สินทรัพย์โรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
21. นายมูหามัดปาดือลี อาเซ็งโรงเรียนบ้านปอเนาะกรรมการ
22. นางสาวอำไพพร นาคแก้วศึกษานิเทศน์ สพป.นธ.2กรรมการและเลขานุการ

สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3
1. นายวิจิตร สกุลแก้วโรงเรียนวัดโบราณสถิตย์ประธานกรรมการ
2. นายปราโมทย์ แดงบงโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 44กรรมการ
3. นางสุกัญญา ขุนธนูศิลป์โรงเรียนบ้านตลิ่งสูงกรรมการ
4. นางทิพย์สุคล จันทร์เพ็ญโรงเรียนวัดประชุมชลธารากรรมการและเลขานุการ
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6
1. นายวิจิตร สกุลแก้วโรงเรียนวัดโบราณสถิตย์ประธานกรรมการ
2. นายนายปราโมทย์ แดงปงโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 44 กรรมการ
3. นางสุกัญญา ขุนธนูศิลป์โรงเรียนบ้านตลิ่งสูงกรรมการ
4. นางทิพย์สุคล จันทร์เพ็ญโรงเรียนวัดประชุมชลธารากรรมการและเลขานุการ
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3
1. นายวิจิตร สกุลแก้วโรงเรียนวัดโบราณสถิตย์ประธานกรรมการ
2. นายปราโมทย์ แดงปงโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 44 กรรมการ
3. นางสุกัญญา ขุนธนูศิลป์โรงเรียนบ้านตลื่งสูงกรรมการ
4. นางทิพย์สุคล จันทร์เพ็ญโรงเรียนวัดประชุมชลธารากรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3
1. นางธิดา บกเขาแดงโรงเรียนบ้านโคกโกประธานกรรมการ
2. นางอุไรรัตน์ สุขใสโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 44กรรมการ
3. นางสุภาภรณ์ ทองพวงโรงเรียนบ้านจุฬาภรณ์ 12กรรมการ
4. นางเพ็ญศรี โอชาอัมพวันโรงเรียนวัดชลธาราสิงเหฯกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6
1. นางธิดา บกเขาแดงโรงเรียนบ้านโคกโกประธานกรรมการ
2. นางอุไรรัตน์ สุขใสโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 44กรรมการ
3. นางสุภาภรณ์ ทองพวงโรงเรียนบ้านจุฬาภรณ์ 12กรรมการ
4. นางเพ็ญศรี โอชาอัมพวันโรงเรียนวัดชลธาราสิงเห(เสาร์ศึกษาคาร)กรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3
1. นางธิดา เขาแดงโรงเรียนบ้านโคกโกประธานกรรมการ
2. นางอุไรรัตน์ สุขใสโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 44กรรมการ
3. นางสุภาภรณ์ ทองพวงโรงเรียนบ้านจุฬาภรณ์ 12 กรรมการ
4. นางเพ็ญศรี โอชาอัมพวันโรงเรียนวัดชลธาราสิงเหฯกรรมการและเลขานุการ
การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6
1. นางฉลอง สุเมธาวิวัฒน์โรงเรียนอิสลามบำรุงประธานกรรมการ
2. นางนดา ตันเหมนายูโรงเรียนบ้านลูโบ๊ะลือซงกรรมการ
3. นางสาวพุดดี ยอดดีโรงเรียนบ้านศาลาใหม่กรรมการ
4. นางสาวดวงแข ล่องสมุทรโรงเรียนวัดประดิษฐ์บุปผากรรมการและเลขานุการ
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3
1. นางฉลอง สุเมธาวิวัฒน์โรงเรียนอิสลามบำรุงประธานกรรมการ
2. นางนดา ตันเหมนายูโรงเรียนบ้านลูโบ๊ะลือซงกรรมการ
3. นางสาวพุดดี ยอดดีโรงเรียนบ้านศาลาใหม่กรรมการ
4. นางสาวดวงแข ล่องสมุทรโรงเรียนวัดประดิษฐ์บุปผากรรมการและเลขานุการ
การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3
1. นางวิไล บุญสุวรรณโรงเรียนวัดประดิษฐ์บุปผาประธานกรรมการ
2. นางอัญญาณี รองสวัสดิ์โรงเรียนบ้านตอหลังกรรมการ
3. นางเพ็ญนภา ศักดิ์คำแหงโรงเรียนบ้านไอบาตูช่วยราชการวัดโบราณสถิตย์กรรมการ
4. นางสุชีรา พรหมภักดีโรงเรียนบ้านตือระ ฯกรรมการและเลขานุการ
การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3
1. นายวิจิตร สกุลแก้วโรงเรียนวัดโบราณสถิตย์ประธานกรรมการ
2. นายปราโมทย์ แดงปงโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 44 กรรมการ
3. นางสาวสุกัญญา ขุนธนูศิลป์โรงเรียนบ้านตลิ่งสูงกรรมการ
4. นางทิพย์สุคล จันทร์เพ็ญโรงเรียนวัดประชุมชลธารากรรมการและเลขานุการ
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3
1. นางฉลอง สุเมธาวิวัฒน์โรงเรียนอิสลามบำรุงประธานกรรมการ
2. นางนดา ตันเหมนายูโรงเรียนบ้านลูโบ๊ะลือซงกรรมการ
3. นางสาวพุดดี ยอดดีโรงเรียนบ้านศาลาใหม่กรรมการ
4. นางสาวดวงแข ล่องสมุทรโรงเรียนวัดประดิษฐ์บุปผากรรมการและเลขานุการ
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6
1. นางฉลอง สุเมธาวิวัฒน์โรงเรียนอิสลามบำรุงประธานกรรมการ
2. นางนดา ตันเหมนายูโรงเรียนบ้านลูโบ๊ะลือซงกรรมการ
3. นางพุดดี ยอดดีโรงเรียนบ้านศาลาใหม่กรรมการ
4. นางสาวดวงแข ล่องสมุทรโรงเรียนวัดประดิษฐ์บุปผากรรมการและเลขานุการ
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3
1. นางฉลอง สุเมธาวิวัฒน์โรงเรียนอิสลามบำรุงประธานกรรมการ
2. นางนดา ตันเหมนายูโรงเรียนบ้านศาลาใหม่กรรมการ
3. นางสาวพุดดี ยอดดีโรงเรียนบ้านศาลาใหม่กรรมการ
4. นางสาวดวงแข ล่องสมุทรโรงเรียนวัดประดิษฐ์บุปผากรรมการและเลขานุการ
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3
1. นางวิไล บุญสุวรรณโรงเรียนวัดประดิษฐ์บุปผาประธานกรรมการ
2. นางอัญญาณี รองสวัสดิ์โรงเรียนบ้านตอหลังกรรมการ
3. นางเพ็ญนภา ศักดิ์คำแหงโรงเรียนบ้านไอบาตูช่วยราชการวัดโบราณสถิตย์กรรมการ
4. นางสุรีรา พรหมภักดีโรงเรียนบ้านตือระ ฯกรรมการและเลขานุการ
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6
1. นางวิไล บุญสุวรรณโรงเรียนวัดประดิษฐ์บุปผาประธานกรรมการ
2. นางอัญญาณี รองสวัสดิ์โรงเรียนบ้านตอหลังกรรมการ
3. นางเพ็ญนภา ศักดิ์คำแหงโรงเรียนบ้านไอบาตูช่วยราชการวัดโบราณสถิตย์กรรมการ
4. นางสุชีรา พรหมภักดีโรงเรียนบ้านตือระ ฯกรรมการและเลขานุการ
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3
1. นางวิไล บุญสุวรรณโรงเรียนวัดประดิษฐ์บุปผาประธานกรรมการ
2. นางอัญญาณี รองสวัสดิ์โรงเรียนบ้านตอหลังกรรมการ
3. นางเพ็ญนภา ศักดิ์คำแหงโรงเรียนบ้านไอบาตูช่วยราชการวัดโบราณสถิตย์กรรมการ
4. นางสุชีรา พรหมภักดีโรงเรียนบ้านตือระ ฯกรรมการและเลขานุการ
การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3
1. พระครูวินัยธรสังเวียน ขนฺติธโรเลขาเจ้าคณะอำเภอสุไหงปาดีประธานกรรมการ
2. พระครูศุภฤกษ์ ปสนฺโนเลขาเจ้าคณะอำเภอสุไหงปาดีกรรมการ
3. นายคณิตพงษ์ พันธ์โภชน์โรงเรียนบ้านหัวคลองช่วยราชการวัดโบราณสถิตย์กรรมการ
4. นายอนุชา สกุลราชโรงเรียนวัดชลธาราสิงเหฯกรรมการและเลขานุการ
การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3

สุขศึกษา และพลศึกษา

การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6
1. นายสุชาติ มาสินธุ์โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกประธานกรรมการ
2. นายอนุรักษ์ ชูจันทร์โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
3. นายปริญญา จุ้ยทองโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
4. นายอานูกัน เจ๊ะมะโรงเรียนบ้านกวาลอซีรากรรมการ
5. นางสาวสุไรย๊ะ บันดาร์นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษกรรมการ
6. นางสาวชณุตพร คูณแก้วโรงเรียนบ้านปูลาเจ๊ะมูดอกรรมการ
7. นางสาวเสริมศิริ มะเอียดโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์นราธิวาสกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3
1. นายสุชาติ มาสินธุ์โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกประธานกรรมการ
2. นายอนุรักษ์ ชูจันทร์โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
3. นายปริญญา จุ้ยทองโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
4. นายอานูกัน เจ๊ะมะโรงเรียนบ้านกวาลอซีรากรรมการ
5. นางสาวสุไรย๊ะ บันดาร์นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษกรรมการ
6. นางสาวชณุตพร ดาแก้วโรงเรียนบ้านปูลาเจ๊ะมูดอกรรมการ
7. นางสาวเสริมศิริ มะเอียดโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์นราธิวาสกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6
1. นายมานบ เสาร์เพชรโรงเรียนบ้านปลักปลาประธานกรรมการ
2. นายทอน ไชยสิทธิ์โรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
3. นายสุวิทย์ เสาร์พูลโรงเรียนบ้านศาลาใหม่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ป.1-ป.6
1. นายทอน ไชยสิทธิ์โรงเรียนวัดเกษตรธิการามประธานกรรมการ
2. นายมานบ เสาร์เพชรโรงเรียนบ้านปลักปลากรรมการ
3. นายสุวิทย์ เสาร์พูลโรงเรียนบ้านศาลาใหม่กรรมการ
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.1-ม.3
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6
1. นางสาวจีรภรณ์ จันทรัตน์โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172ประธานกรรมการ
2. นางสาววรรณฮัญฟาร์ สาและโรงเรียนบ้านน้ำใสกรรมการ
3. นางสมพร หมานนุ้ยโรงเรียนบ้านตาบากรรมการ
4. นายอัสรี เหมเด็นโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
5. นายมะดือนียา อายุบโรงเรียนบ้านตาบากรรมการ
6. นางสาวชลาลัย เอ็มเล่งโรงเรียนบ้านตาบากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3
1. นางสาวจีราภรณ์ จันทรัตน์โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172ประธานกรรมการ
2. นางสาววรรณฮัญฟาร์ สาและโรงเรียนบ้านน้ำใสกรรมการ
3. นางสมพร หมานนุ้ยโรงเรียนบ้านตาบากรรมการ
4. นายอัสรี เหมเด็นโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
5. นายมะดือนียา อายุบโรงเรียนบ้านตาบากรรมการ
6. นางสาวชลาลัย เอ็มเล่งโรงเรียนบ้านตาบากรรมการและเลขานุการ

ศิลปะ-ทัศนศิลป์

การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3
1. นายอาคม ทองจังโรงเรียนบ้านตะเหลี่ยงประธานกรรมการ
2. นายวิเชียร มณีโชติโรงเรียนบ้านลาแลกรรมการ
3. นายปาเดอลี เจ๊ะอาลีโรงเรียนบ้านสามแยกกรรมการ
4. นายซำรี เจ๊ะอาลีโรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172กรรมการ
5. นางสาวปิยะรัตน์ เสนีย์ชัยโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6
1. นายอาคม ทองจังโรงเรียนบ้านตะเหลี่ยงประธานกรรมการ
2. นายวิเชียร มณีโชติๆโรงเรียนบ้านลาแลกรรมการ
3. นายปาเดอลี เจ๊ะอาลีโรงเรียนบ้านสามแยกกรรมการ
4. นายซำรี เจ๊ะอาลีโรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172กรรมการ
5. นางสาวปิยะรัตน์ เสนีย์ชัยโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3
1. นายอาคม ทองจังโรงเรียนบ้านตะเหลี่ยงประธานกรรมการ
2. นายวิเชียร มณีโชติโรงเรียนบ้านลาแลกรรมการ
3. นายปาเดอลี เจ๊ะอาลีโรงเรียนบ้านสามแยกกรรมการ
4. นายซำรี เจ๊ะอาลีโรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172กรรมการ
5. นางสาวปิยะรัตน์ เสนีย์ชัยโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3
1. นายฤทธิเดช สงวนวงศ์โรงเรียนบ้านศาลาใหม่ประธานกรรมการ
2. นายกัมพล ดำกระเด็นโีงเรียนบ้านโคกมือบาฯกรรมการ
3. นางปราณี หล่ายหมู่โรงเรียนวัดประดิษฐ์บุปผากรรมการ
4. นายอับดุลเลาะ มะเย็งโรงเรียนบ้านตำเสาพัฒนากรรมการ
5. นายประสิทธิ์ พรหมฉ่ำโรงเรียนนิคมพัฒนา 7กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6
1. นายฤทธิเดช สงวนวงศ์โรงเรียนบ้านศาลาใหม่ประธานกรรมการ
2. นายกัมพล ดำกระเด็นโรงเรียนบ้านโคกมือบามิตรภาพที่ 223กรรมการ
3. นางปราณี หล่ายหมู่โรงเรียนวัดประดิษฐ์บุปผากรรมการ
4. นายอับดุลเลาะ มะเย็งโรงเรียนบ้านตำเสาพัฒนากรรมการ
5. นายประสิทธิ์ พรหมฉ่ำโรงเรียนนิคมพัฒนา 7กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3
1. นายฤทธิเดช สงวนวงศ์โรงเรียนบ้านศาลาใหม่ประธานกรรมการ
2. นายกัมพล ดำกระเด็นโรงเรียนบ้านโคกมือบามิตรภาพที่ 223กรรมการ
3. นางปราณี หล่ายหมู่โรงเรียนวัดประดิษฐ์บุปผากรรมการ
4. นายอับดุลเลาะ มะเย็งโรงเรียนบ้านตำเสาพัฒนากรรมการ
5. นายประสิทธิ์ พรหมฉ่ำโรงเรียนนิคมพัฒนา 7กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3
1. นายสานิตย์ เสาววิทยาพุฒิกุลโรงเรียนบ้านปูโป๊ะประธานกรรมการ
2. นางสาวสุธีมนต์ ทองเอียดโรงเรียนบ้านเกาะสะท้อนกรรมการ
3. นายประสิทธิ์ พรหมฉ่ำโรงเรียนนิคมพัฒนา 7กรรมการ
4. นายนิมะปัณดี นิอาซิงโรงเรียนเพลินพิศกรรมการ
5. นางสุภาภรณ์ รักเถาว์โรงเรียนวัดพระพุทธกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3
1. นายสานิตย์ เสาววิทยาพุฒิกุลโรงเรียนบ้านปูโป๊ะประธานกรรมการ
2. นางสาวสุธีมนต์ ทองเอียดโรงเรียนบ้านเกาะสะท้อนกรรมการ
3. นายประสิทธิ์ พรหมฉ่ำโรงเรียนนิคมพัฒนา 7กรรมการ
4. นายนิมะปัณดี นิอาซิงโรงเรียนเพลินพิศกรรมการ
5. นางสุภาภรณ์ รักเถาว์โรงเรียนวัดพระพุทธกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3
1. นายวิเชียร มณีโชติโรงเรียนบ้านลาแลประธานกรรมการ
2. นายปาเดอลี เจ๊ะอาลีโรงเรียนบ้านสามแยกกรรมการ
3. นายอาคม ทองจังโรงเรียนบ้านตะเหลี่ยงกรรมการ
4. นายซำรี เจ๊ะอาลีโรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172กรรมการ
5. นางสาวปิยะรัตน์ เสนีย์ชัยโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6
1. นายวิเชียร มณีโชติโรงเรียนบ้านลาแลประธานกรรมการ
2. นายปาเดอลี เจ๊ะอาลีโรงเรียนบ้านสามแยกกรรมการ
3. นายอาคม ทองจังโรงเรียนบ้านตะเหลี่ยงกรรมการ
4. นายซำรี เจ๊ะอาลีโรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172กรรมการ
5. นางสาวปิยะรัตน์ เสนีย์ชัยโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3
1. นายวิเชียร มณีโชติโรงเรียนบ้านลาแลประธานกรรมการ
2. นายปาเดอลี เจ๊ะอาลีโรงเรียนบ้านสามแยกกรรมการ
3. นายอาคม ทองจังโรงเรียนบ้านตะเหลี่ยงกรรมการ
4. นายซำรี เจ๊ะอาลีโรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172กรรมการ
5. นางสาวปิยะรัตน์ เสนีย์ชัยโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3
1. นายสานิตย์ เสาววิทยาพุฒิกุลโรงเรียนบ้านปูโป๊ะประธานกรรมการ
2. นางสาวสุธีมนต์ ทองเอียดโรงเรียนบ้านเกาะสะท้อนกรรมการ
3. นายประสิทธิ์ พรหมฉ่ำโรงเรียนนิคมพัฒนา 7กรรมการ
4. นายนิมะปัณดี นิอาซิงโรงเรียนเพลินพิศกรรมการ
5. นางสุภาภรณ์ รักเถาว์โรงเรียนวัดพระพุทธกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3
1. นายทวีป มุขแก้วโรงเรียนบ้านศาลาใหม่ประธานกรรมการ
2. นางศศิมา มั่นมาศพงศ์โรงเรียนบ้านแว้งกรรมการ
3. นางธนพร คงคุณโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
4. นายไพศาล เหสามีโรงเรียนบ้านสากอกรรมการ
5. นายฤทธิเดช สงวนวงศ์โรงเรียนบ้านศาลาใหม่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6
1. นายทวีป มุขแก้วโรงเรียนบ้านศาลาใหม่ประธานกรรมการ
2. นางศศิมา มั่นมาศพงศ์โรงเรียนบ้านแว้งกรรมการ
3. นางธนพร คงคุณโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
4. นายไพศาล เหสามีโรงเรียนบ้านสากอกรรมการ
5. นายฤทธิเดช สงวนวงศ์โรงเรียนบ้านศาลาใหม่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3
1. นายทวีป มุขแก้วโรงเรียนบ้านศาลาใหม่ประธานกรรมการ
2. นางศศิมา มั่นมาศพงศ์โรงเรียนบ้านแว้งกรรมการ
3. นางธนพร คงคุณโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
4. นายไพศาล เหสามีโรงเรียนบ้านสากอกรรมการ
5. นายฤทธิเดช สงวนวงศ์โรงเรียนบ้านศาลาใหม่กรรมการและเลขานุการ

ศิลปะ-ดนตรี

การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6
1. นายชนันท์ รัตนพงษ์โรงเรียนสุไหงโก-ลกประธานกรรมการ
2. นายภาคภูมิ เจริญศรีโรงเรียนนิคมพัฒนา 2กรรมการ
3. นายสุบรรณ์ เกราะแก้วโรงเรียนสุคิรินวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6
1. นายชนันท์ รัตนพงษ์โรงเรียนสุไหงโก-ลกประธานกรรมการ
2. นายภาคภูมิ เจริญศรีโรงเรียนนิคมพัฒนา 2กรรมการ
3. นายสุบรรณ์ เกราะแก้วโรงเรียนสุคิรินวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6
1. นายชนันท์ รัตนพงษ์โรงเรียนสุไหงโก-ลกประธานกรรมการ
2. นายภาคภูมิ เจริญศรีโรงเรียนนิคมพัฒนา 2กรรมการ
3. นายสุบรรณ์ เกราะแก้วโรงเรียนสุคิรินวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6
1. นายชนันท์ รัตนพงษ์โรงเรียนสุไหงโก-ลกประธานกรรมการ
2. นายภาคภูมิ เจริญศรีโรงเรียนนิคมพัฒนา 2กรรมการ
3. นายสุบรรณ์ เกราะแก้วโรงเรียนสุคิรินวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6
1. นายชนันท์ รัตนพงษ์โรงเรียนสุไหงโก-ลกประธานกรรมการ
2. นายภาคภูมิ เจริญศรีโรงเรียนสุคิรินวิทยากรรมการ
3. นายสุบรรณ์ เกราะแก้วโรงเรียนสุคิรินวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6
1. นายชนันท์ รัตนพงษ์โรงเรียนสุไหงโก-ลกประธานกรรมการ
2. นายภาคภูมิ เจริญศรีโรงเรียนนิคมพัฒนา 2กรรมการ
3. นายสุบรรณ์ เกราะแก้วโรงเรียนสุคิรินวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3
การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6
การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3
การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6
การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3
การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3
1. นายวิศิษฏ์ ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172ประธานกรรมการ
2. นายอภิชาติ เพ็ชรแก้วโรงเรียนบ้านตาบากรรมการ
3. นายเพิ่ม พรหมศรโรงเรียนบ้านคลองตันกรรมการ
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นายบุญศร อ่อนแพงโรงเรียนบ้านภูเขาทองประธานกรรมการ
2. นายภิรมย์ คงนวลโรงเรียนบ้านเกาะสะท้อนกรรมการ
3. นางอรพิน พันธ์โภชน์โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
4. นางมณี สงวนศักดิ์โรงเรียนบ้านบางขุดกรรมการ
5. นายอภิชาติ เพ็ชรแก้วโรงเรียนบ้านตาบากรรมการ
6. นางสาวเกศรินทร์ พุฒจันทึกโรงเรียนรักไทยกรรมการ
7. นางสาวชาลิสา กาแก้วโรงเรียนบ้านจุฬาภรณ์ 12กรรมการ
8. นายทองต่อ พันธเสนผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
9. นายเพียร เพชรแก้วผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
10. นายเพิ่ม พรหมศรโรงเรียนบ้านคลองตันกรรมการ
11. นายภาคภูมิ เจริญศรีโรงเรียนนิคมพัฒนา 2กรรมการ
12. นางบุญศรี รักการงานนักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นายบุญศร อ่อนแพงโรงเรียนบ้านภูเขาทองประธานกรรมการ
2. นายภิรมย์ คงนวลโรงเรียนบ้านเกาะสะท้อนกรรมการ
3. นางอรพิน พันธ์โภชน์โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
4. นางมณี สงวนศักดิ์โรงเรียนบ้านบางขุดกรรมการ
5. นายอภิชาติ เพ็ชรแก้วโรงเรียนบ้านตาบากรรมการ
6. นายเกศรินทร์ พุฒจันทึกโรงเรียนรักไทยกรรมการ
7. นางสาวชาลิสา กาแก้วโรงเรียนบ้านจุฬาภรณ์ 12กรรมการ
8. นายทองต่อ พันธเสนผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
9. นายเพียร เพชรแก้วผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
10. นายเพิ่ม พรหมศรโรงเรียนบ้านคลองตันกรรมการ
11. นายภาคภูมิ เจริญศรีโรงเรียนนิคมพัฒนา 2กรรมการ
12. นางบุญศรี รักการงานนักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นายบุญศร อ่อนแพงโรงเรียนบ้านภูเขาทองประธานกรรมการ
2. นายภิรมย์ คงนวลโรงเรียนบ้านเกาะสะท้อนกรรมการ
3. นางอรพิน พันธ์โภชน์โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
4. นางมณี สงวนวงศ์โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
5. นายอภิชาติ เพ็ชรแก้วโรงเรียนบ้านตาบากรรมการ
6. นางสาวเกศรินทร์ พุฒจันทึกโรงเรียนบ้านรักไทยกรรมการ
7. นางสาวชาลิสา กาแก้วโรงเรียนบ้านจุฬาภรณ์ 12กรรมการ
8. นายทองต่อ พันธเสนผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
9. นายเพียร เพชรแก้วผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
10. นายเพิ่ม พรหมศรโรงเรียนบ้านคลองตันกรรมการ
11. นายภาคภูมิ เจริญศรีโรงเรียนนิคมพัฒนา 2กรรมการ
12. นางบุญศรี รักการงานนักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นายบุญศร อ่อนแพงโรงเรียนบ้านภูเขาทองประธานกรรมการ
2. นายภิรมย์ คงนวลโรงเรียนบ้านเกาะสะท้อนกรรมการ
3. นางอรพิน พันธ์โภชน์โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
4. นางมณี สงวนศักดิ์โรงเรียนบ้านบางขุดกรรมการ
5. นายอภิชาติ เพ็ชรแก้วโรงเรียนบ้านตาบากรรมการ
6. นางสาวเกศรินทร์ พุฒจันทึกโรงเรียนรักไทยกรรมการ
7. นางสาวชาลิสา กาแก้วโรงเรียนบ้านจุฬาภรณ์ 12กรรมการ
8. นายทองต่อ พันธเสนผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
9. นายเพียร เพชรแก้วผู้ทรงคุณวุฒิกรรมการ
10. นายเพิ่ม พรหมศรโรงเรียนบ้านคลองตันกรรมการ
11. นายภาคภูมิ เจริญศรีโรงเรียนนิคมพัฒนา 2กรรมการ
12. นางบุญศรี รักการงานนักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นายประจักษ์ ถานันดีโรงเรียนวัดโคกมะเฟืองประธานกรรมการ
2. นายภิรมย์ คงนวลโรงเรียนบ้านเกาะสะท้อนกรรมการ
3. นายวิศิษฏ์ ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172กรรมการ
4. นางบุญศรี รักการงานนักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นายประจักษ์ ถานันดีโรงเรียนวัดโคกมะเฟืองประธานกรรมการ
2. นายภิรมย์ คงนวลโรงเรียนบ้านเกาะสะท้อนกรรมการ
3. นายวิศิษฏ์ ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172กรรมการ
4. นางบุญศรี รักการงานนักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นายประจักษ์ ถานันดีโรงเรียนวัดโคกมะเฟืองประธานกรรมการ
2. นายภิรมย์ คงนวลโรงเรียนบ้านเกาะสะท้อนกรรมการ
3. นายวิศิษฏ์ ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172กรรมการ
4. นางบุญศรี รักการงานนักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นายประจักษ์ ถานันดีโรงเรียนวัดโคกมะเฟืองประธานกรรมการ
2. นายภิรมย์ คงนวลโรงเรียนบ้านเกาะสะท้อนกรรมการ
3. นายวิศิษฏ์ ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172กรรมการ
4. นางบุญศรี รักการงานนักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นายสะมะแอ ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านกูวา (แว้ง)ประธานกรรมการ
2. นายสุรพงศ์ คงเขียวโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการ
3. นายวิศิษฏ์ ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นายสะมะแอ ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านกูวา (แว้ง)ประธานกรรมการ
2. นายสุรพงศ์ คงเขียวโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการ
3. นายวิศิษฏ์ ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นายสะมะแอ ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านกูวา (แว้ง)ประธานกรรมการ
2. นายสุรพงศ์ คงเขียวโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการ
3. นายวิศิษฏ์ ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นายสะมะแอ ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านกูวา (แว้ง)ประธานกรรมการ
2. นายสุรพงศ์ คงเขียวโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการ
3. นายวิศิษฏ์ ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นางสาวสุพิศ มุสิกะชะนะโรงเรียนบ้านเจ๊ะยอประธานกรรมการ
2. นางมณี สงวนศักดิ์โรงเรียนบ้านบางขุดกรรมการ
3. นายสะมะแอ ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านกูวา (แว้ง)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3
1. นางสาวสุพิศ มุสิกะชะนะโรงเรียนบ้านเจ๊ะยอประธานกรรมการ
2. นางมณี สงวนศักดิ์โรงเรียนบ้านบางขุดกรรมการ
3. นายสะมะแอ ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านกูวา (แว้ง)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นางสาวสุพิศ มุสิกะชะนะโรงเรียนบ้านเจ๊ะยอประธานกรรมการ
2. นางมณี สงวนศักดิ์โรงเรียนบ้านบางขุดกรรมการ
3. นายสะมะแอ ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านกูวา (แว้ง)กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นางสาวสุพิศ มุสิกะชะนะโรงเรียนบ้านเจ๊ะยอประธานกรรมการ
2. นางมณี สงวนศักดิ์โรงเรียนบ้านบางขุดกรรมการ
3. นายสะมะแอ ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านกูวา (แว้ง)กรรมการและเลขานุการ
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3
การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6
1. นางสาวสุพิศ มุสิกะชะนะโรงเรียนบ้านเจ๊ะยอประธานกรรมการ
2. นางมณี สงวนศักดิ์โรงเรียนบ้านบางขุดกรรมการ
3. นายสะมะแอ ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านกูวา (แว้ง)กรรมการ
4. นายสุรพงศ์ คงเขียวโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการและเลขานุการ
การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3

ศิลปะ-นาฏศิลป์

การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6
1. นางมัลลิกา วงศ์ประสพชัยโรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172ประธานกรรมการ
2. นางอาทิตยา พลเพ็ชรโรงเรียนบ้านมูโนะกรรมการ
3. นางพรพิไล ยอดรักษ์โรงเรียนบ้านโคกมือบามิตรภาพที่ 223กรรมการ
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3
1. นายอิสมาน อาดาละโรงเรียนบ้านไม้แก่นประธานกรรมการ
2. นายซุปรีย์ สีระโกโรงเรียนบ้านบือราแงกรรมการ
3. นายวีรเชษฐ์ เวทมาหะโรงเรียนบ้านสากอกรรมการ
การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3
1. นายวีรเชษฐ์ เวทมาหาโรงเรียนบ้านสากอประธานกรรมการ
2. นายอิสมาน อาดาละโรงเรียนบ้านไม้แก่นกรรมการ
3. นายซุปรีย์ สีระโกโรงเรียนบ้านบือราแงกรรมการ

ภาษาต่างประเทศ

การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3
1. นางสาวมารียา เจ๊ะบือราเฮงโรงเรียนบ้านบูเกะตาประธานกรรมการ
2. นางซาโฮรา บริบูรณ์สุขโรงเรียนบ้านลาแลกรรมการ
3. นายฮำดัน สาอุโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการ
4. นางสาวฟาอีซะห์ ลีวาเมาะโรงเรียนบ้านนูโร๊ะกรรมการ
5. นางซารีฟะห์ เจ๊ะเมาะโรงเรียนบ้านมูโนะกรรมการ
6. นายฟีกรี บีดิงโรงเรียนบ้านตลิ่งสูงกรรมการ
7. นายอับดุลเลาะ เจ๊ะหิงโรงเรียนบ้านยะหอกรรมการ
8. นางสาวยัสมีน หลีมานันโรงเรียนบ้านบาโงกรรมการ
9. นางสาวนพวรรณ แจ้งสว่างโรงเรียนบ้านปลักปลากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6
1. นางสาวมารียา เจ๊ะบือราเฮงโรงเรียนบ้านบูเกะตาประธานกรรมการ
2. นางซาโฮรา บริบูรณ์สุขโรงเรียนบ้านลาแลกรรมการ
3. นายฮำดัน สาอุโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการ
4. นางสาวฟาอีซะห์ ลีวาเมาะโรงเรียนบ้านนูโร๊ะกรรมการ
5. นางซารีฟะห์ เจ๊ะเมาะโรงเรียนบ้านมูโนะกรรมการ
6. นายฟีกรี บีดิงโรงเรียนบ้านตลิ่งสูงกรรมการ
7. นายอับดุลเลาะ เจ๊ะหิงโรงเรียนบ้านยะหอกรรมการ
8. นางสาวยัสมีน หลีมานันโรงเรียนบ้านบาโงกรรมการ
9. นางสาวนพวรรณ แจ้งสว่างโรงเรียนบ้านปลักปลากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3
1. นางสาวมารียา เจ๊ะบือราเฮงโรงเรียนบ้านบูเกะตาประธานกรรมการ
2. นางซาโฮรา บริบูรณ์สุขโรงเรียนบ้านลาแลกรรมการ
3. นายฮำดัน สาอุโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการ
4. นางสาวฟาอีซะห์ ลีวาเมาะโรงเรียนบ้านนูโร๊ะกรรมการ
5. นางซารีฟะห์ เจ๊ะเมาะโรงเรียนบ้านมูโนะกรรมการ
6. นายฟีกรี บีดิงโรงเรียนบ้านตลิ่งสูงกรรมการ
7. นายอับดุลเลาะ เจ๊ะหิงโรงเรียนบ้านยะหอกรรมการ
8. นางสาวยัสมีน หลีมานันโรงเรียนบ้านบาโงกรรมการ
9. นางสาวนพวรรณ แจ้งสว่างโรงเรียนบ้านปลักปลากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6
1. นางนูรอัยซะห์ ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านปลักปลาประธานกรรมการ
2. นางสาวนุรูล มะยิโรงเรียนบ้านบาโงกือเตกรรมการ
3. นางสาวอัจฉรา นุ่นเกลี้ยงโรงเรียนวัดสิทธิสารประดิษฐ์กรรมการ
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3
1. นายนูรอัยซะห์ ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านปลักปลาประธานกรรมการ
2. นางสาวนุรูล มะยิโรงเรียนบ้านบาโงกือเตกรรมการ
3. นางสาวอัจฉรา นุ่นเกลี้ยงโรงเรียนวัดสิทธิสารประดิษฐ์กรรมการ
การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6
1. นางฟาตีมาฮ์ บากาโรงเรียนบ้านบาลูกายาอิงประธานกรรมการ
2. นางนูรีฮา อารอมะโรงเรียนอิสลามบำรุงกรรมการ
3. นางสาวเนตรนภา นอสืบโรงเรียนวัดพระพุทธกรรมการ
4. นางสาวสีตีคอลีเย๊าะ มะยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านบาโงมาแยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3
1. นางสาวนพรรณพ แจ้งสว่างโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกประธานกรรมการ
2. นางสาวปาดีละห์ อารงโรงเรียนบ้านสากอกรรมการ
3. นางสาวสีตีอามีเนาะห์ อาลีโรงเรียนบ้านตอออกรรมการ
4. นางสาวมารีนี สาเมาะโรงเรียนบ้านตือมายูกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6
1. นายไพโรจน์ หมีนหวังโรงเรียนบ้านบอเกาะประธานกรรมการ
2. นางสาวมูนีรา สีระโกโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการ
3. นางศิริวรรณ เหลือมปุยโรงเรียนบ้านศาลาใหม่กรรมการ
4. นางสาวมารียา เจ๊ะบือราเฮงโรงเรียนบ้านบูเกะตากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3
1. นางสาวมาสือน๊ะ อาแซโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกประธานกรรมการ
2. นายเสรี สากีแลโรงเรียนบ้านมูโนะกรรมการ
3. นางดวงมาลย์ สือแมโรงเรียนบ้านแว้งกรรมการและเลขานุการ

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
1. นายประสิทธิ์ วิจิตรโสภาข้าราชการบำนาญประธานกรรมการ
2. นายบดินทร์ อาซามิงโรงเรียนบ้านซรายอรองประธานกรรมการ
3. นางสาวภมรศรี แก้วฉายข้าราชการบำนาญกรรมการ
4. นางพิชยา วงศ์ศิริทัศน์โรงเรียนบ้านสะปอมกรรมการ
5. นายพิศนุ แก้วมณีโรงเรียนนิคมพัฒนา 2กรรมการ
6. นายสามชาย ขวัญดำโรงเรียนบ้านเกาะสะท้อนกรรมการ
7. นางเพ็ญศรี วิจิตรโสภาโรงเรียนบ้านตาบากรรมการ
8. นางพรรษพร สันติสุวรรณโชติโรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172กรรมการ
9. นายอาหามะ ยาเซาะโรงเรียนนิคมพัฒนา 2กรรมการ
10. นางตีอาส๊ะ ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านซรายอกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6
1. นายมนต์ สันติสุวรรณโชติโรงเรียนบ้านสามแยกประธานกรรมการ
2. นายสราวุธ ยอดรักษ์โรงเรียนบ้านตาบารองประธานกรรมการ
3. นางอรพิน พันธ์โภชน์โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
4. นายประสิทธิ์ รังเสาร์โรงเรียนตากใบกรรมการ
5. นายจำลอง ชีชำนาญโรงเรียนมัธยมสุไหงปาดีกรรมการ
6. นางสุธีมนต์ สกุลวิศัลย์โรงเรียนเทพประทาน(บ้านเจ๊ะเด็ง)กรรมการ
7. นายสุวัฒน์ นุ่นสงโรงเรียนบ้านบูเกะตากรรมการ
8. นายโชคชัย หวัดเพ็ชรโรงเรียนมัธยมสุไหงปาดีกรรมการ
9. นางพัชรีพรรณ หวัดเพ็ชรโรงเรียนมัธยมสุไหงปาดีกรรมการ
10. นายทนต์ รามแก้วโรงเรียนบ้านตาบากรรมการ
11. นายวีรศักดิ์ เวทโอสถโรงเรียนบ้านร่วมใจกรรมการ
12. นายทรงฤทธิ์ จันทร์แก้วโรงเรียนนิคมพัฒนา 2กรรมการ
13. นายซำซูดิน ยอโรงเรียนบ้านกวาลอซีรากรรมการ
14. นายไพโรจน์ หมีนหวังโรงเรียนบ้านบอเกาะกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3
1. นายฤทธิเดช สงวนวงศ์โรงเรียนบ้านศาลาใหม่ประธานกรรมการ
2. นายธีรศักดิ์ เอียดทุ่งคาโรงเรียนบ้านศาลาใหม่กรรมการ
3. นายประเสริฐ ทองคำโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6
1. นายอัฟวัน มูดอโรงเรียนบ้านฆอเลาะทูวอประธานกรรมการ
2. นายอามีน กูนาโรงเรียนจุฬาภรณ์ 12กรรมการ
3. นายอันวา เลาะมะโรงเรียนบ้านเกาะสะท้อนกรรมการ
4. นายนิอับดุลหากีมหัลมี หลงเน๊าะโรงเรียนบ้านเกาะสะท้อนกรรมการ
5. นายฮาลีม บากาโรงเรียนบ้านโคกมือบากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3
กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6
1. นางวันทนีย์ ขาวสุริจันทร์โรงเรียนบ้านซรายอประธานกรรมการ
2. นางฟารียะ ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านฆอเลาะทูวอกรรมการ
3. นางนีลา รอเหะโรงเรียนบ้านฆอเลาะทูวอกรรมการ
4. นางสาวฟาตีมะห์ อัสมะแอโรงเรียนบ้านโคกยามูกรรมการ
5. นางสุริลักษณ์ ขวัญใจธนกุลโรงเรียนบ้านโคกยามูกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3
1. นางวันทนีย์ ขาวสุริจันทร์โรงเรียนบ้านซรายอประธานกรรมการ
2. นางฟารียะ ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านฆอเลาะทูวอกรรมการ
3. นางนีบา รอเหะโรงเรียนบ้านฆอเลาะทูวอกรรมการ
4. นางสุริลักษณ์ ขวัญใจธนกุลโรงเรียนบ้านโคกยามูกรรมการ
5. นางสาวปานทิพย์ จุลบุตรโรงเรียนบ้านบาลูกายาอิงกรรมการและเลขานุการ
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6
1. นางสาวนิชนนท์ ฮ่องซุ่นโรงเรียนบ้านโคกยามูประธานกรรมการ
2. นางรุสนี อูเซ็งโรงเรียนบ้านฆอเลาะทูวอกรรมการ
3. นางอามีเน๊าะ สาแปอิงบ้านกวาลอซีรากรรมการ
4. นางสาวฟารีดะห์ นิเซ็งโรงเรียนบ้านบูเกะตากรรมการ
5. นางสาวยูรา แวอาลีโรงเรียนบ้านกวาลอซีรากรรมการและเลขานุการ
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3
1. นางสาวนิชนนท์ ฮ่องซุ่นโรงเรียนบ้านโคกยามูประธานกรรมการ
2. นางรุสนี อูเซ็งโรงเรียนบ้านฆอเลาะทูวอกรรมการ
3. นางอามีเน๊าะ สาแปอิงโรงเรียนบ้านกวาลอซีรากรรมการ
4. นางฟารีดะห์ นิเซ็งโรงเรียนบ้านบูเกะตากรรมการ
5. นางสาวยูรา แวอาลีโรงเรียนบ้านกวาลอซีรากรรมการและเลขานุการ

คอมพิวเตอร์

การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3
1. ว่าที่ร้อยโทกอยา บือราเฮงโรงเรียนนิคมพัฒนา 2ประธานกรรมการ
2. นายปรีชา รัตนะโรงเรียนบ้านสามแยกกรรมการ
3. นางสาวปนัดดา บาสาโรงเรียนบ้านน้ำใสกรรมการ
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
1. นายอาทิตย์ การัมซอโรงเรียนบ้านปูโป๊ะๆประธานกรรมการ
2. นายอาซาหา สะมาแอโรงเรียนบ้านมูโนะกรรมการ
3. นางสาวนารี สุกใสโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6
1. นายไพรัช บินเสะโรงเรียนบ้านเพลินพิศประธานกรรมการ
2. นางสาวปารีณา มะมิงโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
3. นายชวลิต แดงเพ็งโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
1. นายไพรัช บินเสะโรงเรียนเพลินพิศประธานกรรมการ
2. นางสาวปารีณา มะมิงโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
3. นายชวลิต แดงเพ็งโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6
1. นางสาววิชชุดา ดำกระเด็นโรงเรียนบ้านปะดะดอประธานกรรมการ
2. นายอาทิตย์ การัมซอโรงเรียนบ้านปูโป๊ะกรรมการ
3. นางสาวหทัย ทองคุปต์โรงเรียนบ้านตะเหลี่ยงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3
1. นางสาวกัลยา ขุนอำภัยโรงเรียนราชภักดีประธานกรรมการ
2. นางนิรัชดา นามมูลโรงเรียนวัดชลธาราสิงเหฯกรรมการ
3. นางปริชญา มาสินธุ์โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6
1. นางสายใหม ลิ่มวลีโรงเรียนบ้านสายะประธานกรรมการ
2. นายฮาซัน สะอิโรงเรียนบ้านแอแวกรรมการ
3. นายบาฮารี นาวีโรงเรียนบ้านตอออกรรมการ
4. นายนัสรุดดีน มามุโรงเรียนบ้านตะโละบูเก๊ะกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3
1. นางสิริมนต์ แดงเพ็งโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกประธานกรรมการ
2. นายปาดือลี เจ๊ะนุโรงเรียนบ้านซรายอกรรมการ
3. นางลักษมี สาและโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6
1. นายไพศาล บุตรทองโรงเรียนบ้านโคกตาประธานกรรมการ
2. นางสาวอาฟีนิง ดอเซ๊ะโรงเรียนบ้านแว้งกรรมการ
3. นางรอฮีม๊ะ หลังเถาะโรงเรียนบ้านสากอกรรมการ
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3
1. นายชวลิต แดงเพ็งโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกประธานกรรมการ
2. นางปณิิตา วรัจฉรียกุลโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกกรรมการ
3. นายมูหามัดตามีซี วาเฮ็บโรงเรียนบ้านสายะกรรมการ
4. นายมูหามะตาร์มีซี บือราเฮงโรงเรียนบ้านไพรวันกรรมการ
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3
1. นางรอฮีม๊ะ หลังเถาะโรงเรียนบ้านสากอประธานกรรมการ
2. นายนัสรุดดีน มามุโรงเรียนบ้านตะโละบูเก๊ะกรรมการ
3. นางมยุรา กิจคงพัฒน์โรงเรียนบ้านซรายอกรรมการ

หุ่นยนต์

การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6
1. นายอับดุลเล๊าะ บอราเฮ็งโรงเรียนบ้านกูวา (แว้ง)ประธานกรรมการ
2. นางอาภรณ์ นิแวโรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
3. นายสายูตี อูเซ็งโรงเรียนบ้านบูเกะตากรรมการ
4. นายอัลฟานีง มะดือเระโรงเรียนบ้านตะเหลี่ยงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3
การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ป.1-ป.6
1. นายอับดุลเล๊าะ บอราเฮ็งโรงเรียนบ้านกูวา (ปาดี)ประธานกรรมการ
2. นางอาภรณ์ นิแวร์โรงเรียนวัดเกษตรธิการามกรรมการ
3. นายสายูตี อูเซ็งโรงเรียนบ้านบูเกะตากรรมการ
4. นายอัลฟานีง มะดือเระโรงเรียนบ้านตะเหลี่ยงกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ม.1-ม.3

การงานอาชีพ

การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6
1. นายประเสริฐ ทองคำโรงเรียนนิคมพัฒนา 10ประธานกรรมการ
2. นายซูกีปลี มะโรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172กรรมการ
3. นายวิจิตร เพชรรัตน์โรงเรียนนิคมสร้างตนเองแว้งงงกรรมการ
4. นายวีระศักดิ์ เวทโอสถโรงเรียนบ้านร่วมใจกรรมการ
5. นายวีรเชษฐ์ เวทมาหะโรงเรียนบ้านสากอกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6
1. นายวีรศักดิ์ เวทโอสถโรงเรียนบ้านร่วมใจประธานกรรมการ
2. นางนฤมล เมืองกเสมโรงเรียนบ้านกาวะกรรมการ
3. นางมายือนะ หามะโรงเรียนบ้านโต๊ะเวาะกรรมการ
4. นายโกศล แซ่ลิ่มโรงเรียนบ้านน้ำใสกรรมการ
5. นายอิสมาแอ อาแวโรงเรียนบ้านกาวะกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3
1. นายวีรเชษฐ์ เวทโอสถโรงเรียนบ้านร่วมใจประธานกรรมการ
2. นางนฤมล เมืองกเสมโรงเรียนบ้านกาวะกรรมการ
3. นางมายือนะ หามะโรงเรียนบ้านโต๊ะเวาะกรรมการ
4. นายโกศล แซ่ลิ่มโรงเรียนบ้านน้ำใสกรรมการ
5. นายอิสมาแอ อาแวโรงเรียนบ้านกาวะกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6
1. นางอรวรรณ ใสสุขโรงเรียนบ้านแว้งประธานกรรมการ
2. นางสาวชุติกาญจน์ เติมชุมโรงเรียนบ้านแว้งกรรมการ
3. นางพัชรี มณีศรีโรงเรียนวัดประชุมชลธารากรรมการ
4. นางสาวอมลยา แก้วอุบัติโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3
1. นางอรวรรณ ใสสุขโรงเรียนบ้านแว้งประธานกรรมการ
2. นางสุภาภรณ์ จันทร์เติมโรงเรียนบ้านนนูโร๊ะกรรมการ
3. นางพัชรี ทองคำโรงเรียนวัดประชุมชลธารากรรมการ
4. นางโฉมศรี ศรีดำโรงเรียนบ้านตะเหลี่ยงกรรมการ
5. นางสาวอมลยา แก้วอุบัติโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6
1. นายสมเจตน์ ศรีหิรัญโรงเรียนบ้านลูโบ๊ะลือซงประธานกรรมการ
2. นายสมศักดิ์ เชาว์ทองโรงเรียนบ้านสะปอมกรรมการ
3. นางสาวจันทร์จิรา พลสิทธิ์รักไทยกรรมการ
4. นายบุญเลิศ รัตนกาญจน์โรงเรียนบ้านนูโร๊ะกรรมการ
5. จ.ส.อ.ประเสริฐ ทองงิ้วโรงเรียนสุคิรินกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3
1. นายสมเจตน์ ศรีหิรัญโรงเรียนบ้านลูโบ๊ะลือซงประธานกรรมการ
2. นายสมศักดิ์ เชาว์ทองโรงเรียนบ้านสะปอมกรรมการ
3. นางสาวจันทร์จิรา พลสิทธิ์รักไทยกรรมการ
4. นายบุญเลิศ รัตนกาญจน์โรงเรียนบ้านนูโร๊ะกรรมการ
5. จ.ส.อ.ประเสริฐ ทองงิ้วโรงเรียนสุคิรินกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6
1. นายจักกรี สวัสดีโรงเรียนนิคมพัฒนา 2ประธานกรรมการ
2. นายอนุวัต หะยีวาเงาะโรงเรียนบ้านหัวคลองกรรมการ
3. นายโกศล แซ่ลิ่มโรงเรียนบ้านนน้ำใสกรรมการ
4. นางสาวฟารีดา เจ๊ะอิงโรงเรียนบ้านปาดังยอกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3
1. นายจักรี สวัสดีโรงเรียนนิคมพัฒนา 2ประธานกรรมการ
2. นายอนุวัต หะยีวาเงาะโรงเรียนบ้านหัวคลองกรรมการ
3. นายโกศล แซ่ลิ่มโรวเรียนบ้านน้ำใสกรรมการ
4. นางสาวฟารีดา เจ๊ะอิงโรงเรียนบ้านปาดังยอกรรมการและเลขานุการ
การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6
1. นางจารีพร หวั่นเซ่งโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกประธานกรรมการ
2. นางสาวอมลยา แก้วอุบัติโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการ
3. นางนรารัตน์ ปัทมินทร์โรงเรียนนิคมพัฒนา 9กรรมการ
4. นางอัสเนาะ อับดุลเลาะโรงเรียนบ้านบูเกะตากรรมการ
5. นางสุพร บุญรัตน์โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172กรรมการและเลขานุการ
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3
1. นางสาวจารีพร หวั่นเซ่งโรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลกประธานกรรมการ
2. นางสาวอมลยา แก้วอุบัติโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการ
3. นางนรารัตน์ ปัทมินทร์โรงเรียนนิคมพัฒนา 9กรรมการ
4. นางอัสเมาะ อับดุลเลาะโรงเรียนบ้านบูเกะตากรรมการ
5. นางสุพร บุญรัตน์โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6
1. นางอัยดา ฮามะโรงเรียนบ้านตะเหลี่ยงประธานกรรมการ
2. นางสุภาภรณ์ จันทร์เติมโรงเรียนบ้านนูโร๊ะกรรมการ
3. นางสายใจ รัตนกาญจน์โรงเรียนบ้านมูโนะกรรมการ
4. นางสุไรดา ตาตอแลโรงเรียนบ้านตะโละบูเก๊ะกรรมการ
5. นายวัชรพงษ์ แดงขำโรงเรียนบ้านโคกมะม่วงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3
1. นางอัยดา ฮามะโรงเรียนบ้านตะเหลี่ยงประธานกรรมการ
2. นางสุภาภรณ์ จันทร์เติมโรงเรียนบ้านนูโร๊ะกรรมการ
3. นางสายใจ รัตนกาญจน์โรงเรียนบ้านมูโนะกรรมการ
4. นางสุไรดา ตาตอเลโรงเรียนบ้านตะโละบูเก๊ะกรรมการ
5. นายวัชรพงษ์ แดงขำโรงเรียนบ้านโคกมะม่วงกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6
1. นางละเอียด อ่อนแพงโรงเรียนบ้านน้ำใสประธานกรรมการ
2. นางสวิตรี น้อยทับทิมโรงเรียนบ้านจุฬาภรณ์ 12กรรมการ
3. นางสาวอารีนี มะซาโรงเรียนบ้านตะเหลี่ยงกรรมการ
4. นายอนุวัต หะยีวาเงาะโรงเรียนบ้านหัวคลองกรรมการ
5. นางสาวอมลยา แก้วอุบัติโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3
1. นางละเอียด อ่อนแพงโรงเรียนบ้านน้ำใสประธานกรรมการ
2. นางสวิตรี น้อยทับทิมโรงเรียนบ้านจุฬาภรณ์ 12กรรมการ
3. นางสาวอารีนี มะซาโรงเรียนบ้านตะเหลี่ยงกรรมการ
4. นายอนุวัต หะยีวาเงาะโรงเรียนบ้านหัวคลองกรรมการ
5. นางสาวอมลยา แก้วอุบัติโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6
1. นางอุษา เฟื่องฟูโรงเรียนบ้านตือมายูประธานกรรมการ
2. นางสุพร บุญรัตน์โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172กรรมการ
3. นางสาวสมพร พุฒแก้วโรงเรียนบ้านสายะกรรมการ
4. นางประคอง หมวกสกุลโรงเรียนบ้านเจ๊ะยอกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3
1. นางอุษา เฟื่องฟูโรงเรียนบ้านตือมายูประธานกรรมการ
2. นางสุพร บุญรัตน์โรงเรียนบ้านตือระมิตรภาพที่ 172กรรมการ
3. นางสาวสมพร พุฒแก้วโรงเรียนบ้านสายะกรรมการ
4. นางประคอง หมวดสกุลโรงเรียนบ้านเจ๊ะยอกรรมการและเลขานุการ

ปฐมวัย

การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย
1. นางสาวสุไรดา ตาตอเละโรงเรียนบ้านตะโละบูเก๊ะประธานกรรมการ
2. นางมุจลินทร์ วจีเกษมโรงเรียนบ้านกูบูกรรมการ
3. นางรุสนีตา มีซีโรงเรียนบ้านไม้ฝาดกรรมการ
4. นางนิตยา ขุนอำไพโรงเรียนสุคิรินกรรมการ
5. นางดรุณวรรณ รามสวัสดิ์โรงเรียนบ้านซรายอกรรมการและเลขานุการ
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย
1. นางสาวต่วนสากีนา จะปะกาโรงเรียนบ้านสายะประธานกรรมการ
2. นางอรนุช ศรีคำขวัญโรงเรียนบ้านสามแยกกรรมการ
3. นางยุพา นนธิโรงเรียนวัดชลธาราสิงเห(เสาร์ศึกษาคาร)กรรมการ
4. นางรัชฏาภรณ์ ฟังประเสริฐสุขโรงเรียนบ้านน้ำใสกรรมการ
5. นางสาวมารีสา เจ๊ะเงาะโรงเรียนบ้านมูโนะกรรมการและเลขานุการ

เรียนรวม - ภาษาไทย

การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
1. นางวรรณา เจียมเจริญศักดิ์โรงเรียนบ้านซรายอประธานกรรมการ
2. นางจุฬาลักษณ์ บุญเรืองโรงเรียนบ้านแฆแบ๊ะกรรมการ
3. นางสายฝน ชินพงษ์โรงเรียนบ้านแฆแบ๊ะกรรมการ
4. นางสาวซูรีย๊ะ มะยาซิงโรงเรียนบ้านซรายอกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางวรรณา เจรียมเจริญศักดิ์โรงเรียนบ้านซรายอประธานกรรมการ
2. นางจุฬาลักษณ์ บุญเรืองโรงเรียนบ้านแฆแบ๊ะกรรมการ
3. นางสายฝน ชินพงษ์โรงเรียนบ้านแฆแบ๊ะกรรมการ
4. นางสาวซูรีย๊ะ มะยาซิงโรงเรียนบ้านซรายอกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางวรรณา เจียมเจริญศักดิ์โรงเรียนบ้านซรายอประธานกรรมการ
2. นางจุฬาลักษณ์ บุญเรืองโรงเรียนบ้านแฆแบ๊ะกรรมการ
3. นางสายฝน ชินพงษ์โรงเรียนบ้านแฆแบ๊ะกรรมการ
4. นางสาวซูรีย๊ะ มะยาซิงโรงเรียนบ้านซรายอกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
1. นางวรรณา เจียมเจริญศักดิ์โรงเรียนบ้านซรายอประธานกรรมการ
2. นางจุฬาลักษณ์ บุญเรืองโรงเรียนบ้านแฆแบ๊ะกรรมการ
3. นางสายฝน ชินพงษ์โรงเรียนบ้านแฆแบ๊ะกรรมการ
4. นางสาวซูรีย๊ะ มะยาซิงโรงเรียนบ้านซรายอกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6
1. นางวรรณา เจียมเจริญศักดิ์โรงเรียนบ้านซรายอประธานกรรมการ
2. นางจุฬาลักษณ์ บุญเรืองโรงเรียนบ้านแฆแบ๊ะกรรมการ
3. นางสายฝน ชินพงษ์โรงเรียนบ้านแฆแบ๊ะกรรมการ
4. นางสาวซูรีย๊ะ มะยาซิงโรงเรียนบ้านซรายอกรรมการ
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3

เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางนาริน สีแดงโรงเรียนบ้านแว้งประธานกรรมการ
2. นางนารี อ่อนวงศ์โรงเรียนวัดชลธาราสิงเหฯกรรมการ
3. นางดวงหทัย เรืองสุวรรณโรงเรียนบ้านนูโร๊ะกรรมการและเลขานุการ

เรียนรวม - ศิลปะ

การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
1. นางสาวอุมรีย์ เหมกุสุมาโรงเรียนนิคมพัฒนา 10ประธานกรรมการ
2. นายภาสกร นิลกระวัตร์โรงเรียนนิคมสร้างตนเองแว้งกรรมการ
3. นางวีรณา เอียดน้อยโรงเรียนบ้านนูโร๊ะกรรมการ
4. นางสาวฟารีดา อุเซ็งโรงเรียนบ้านบูเกะตากรรมการ
5. นางนราวรรณ เพชรสังข์โรงเรียนบ้นกลูบีกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นางสาวอุมรีย์ เหมกุสุมาโรงเรียนนิคมพัฒนา 10ประธานกรรมการ
2. นายภาสกร นิลกระวัตร์โรงเรียนนิคมสร้างตนเองแว้งกรรมการ
3. นางวีรณา เอียดน้อยโรงเรียนบ้านนูโร๊ะกรรมการ
4. นางสาวฟารีดา อุเซ็งโรงเรียนบ้านบูเกะตากรรมการ
5. นางนราวรรณ เพชรสังข์โรงเรียนบ้านกลูบีกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสาวอุมรีย์ เหมกุสุมาโรงเรียนนิคมพัฒนา 10ประธานกรรมการ
2. นายภาสกร นิลกระวัตร์โรงเรียนนิคมสร้างตนเองแว้งกรรมการ
3. นางวีรณา เอียดน้อยโรงเรียนบ้านนูโร๊ะกรรมการ
4. นางสาวฟารีดา อุเซ็งโรงเรียนบ้านบูเกะตากรรมการ
5. นางนราวรรณ เพชรสังข์โรงเรียนบ้านกลูบีกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นางสาวอุมรีย์ เหมกุสุมาโรงเรียนนิคมพัฒนา 10ประธานกรรมการ
2. นายภาสกร นิลกระวัตร์โรงเรียนนิคมสร้างตนเองแว้งกรรมการ
3. นางวีรณา เอียดน้อยโรงเรียนบ้านนูโร๊ะกรรมการ
4. นางสาวฟารีดา อุเซ็งโรงเรียนบ้านบูเกะตากรรมการ
5. นางนราวรรณ เพชรสังข์โรงเรียนบ้านกลูบีกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
1. นางสาวอุมรีย์ เหมกุสุมาโรงเรียนนิคมพัฒนา 10ประธานกรรมการ
2. นายภาสกร นิลกระวัตร์โรงเรียนนิคมสร้างตนเองแว้งกรรมการ
3. นางวีรณา เอียดน้อยโรงเรียนบ้านนูโร๊ะกรรมการ
4. นางสาวฟารีดา อุเซ็งโรงเรียนบ้านบูเกะตากรรมการ
5. นางนราวรรณ เพชรสังข์โรงเรียนบ้านกลูบีกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
1. นายสมศักดิ์ สุขไชยโรงเรียนบ้านบางขุนทองประธานกรรมการ
2. นายบุญช่วย คงศรีโรงเรียนวัดพระพุทธกรรมการ
3. นางพรพิไล ยอดรักษ์โรงเรียนบ้านโคกมือบามิตรภาพที่ 223กรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
1. นายสมศักดิ์ สุขไชยโรงเรียนบ้านบางขุนทองประธานกรรมการ
2. นายบุญช่วย คงศรีโรงเรียนวัดพระพุทธกรรมการ
3. นางพรพิไล ยอดรักษ์โรงเรียนบ้านโคกมือบามิตรภาพที่ 223กรรมการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นายสมศักดิ์ สุขไชยโรงเรียนบ้านบางขุนทองประธานกรรมการ
2. นายบุญช่วย คงศรีโรงเรียนวัดพระพุทธกรรมการ
3. นางพรพิไล ยอดรักษ์โรงเรียนบ้านโคกมือบามิตรภาพที่ 223กรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
1. นายสมศักดิ์ สุขไชยโรงเรียนบ้านบางขุนทองประธานกรรมการ
2. นายบุญช่วย คงศรีโรงเรียนวัดพระพุทธกรรมการ
3. นางพรพิไล ยอดรักษ์โรงเรียนบ้านโคกมือบามิตรภาพที่ 223กรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายสมศักดิ์ สุขไชยโรงเรียนบ้านบางขุนทองประธานกรรมการ
2. นายบุญช่วย คงศรีโรงเรียนวัดพระพุทธกรรมการ
3. นางพรพิไล ยอดรักษ์โรงเรียนบ้านโคกมือบามิตรภาพที่ 223กรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นายสมศักดิ์ สุขไชยโรงเรียนบ้านบางขุนทองประธานกรรมการ
2. นายบุญช่วย คงศรีโรงเรียนวัดพระพุทธกรรมการ
3. นางพรพิไล ยอดรักษ์โรงเรียนบ้านโคกมือบามิตรภาพที่ 223กรรมการ
การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
1. นายสมศักดิ์ สุขไชยโรงเรียนบ้านบางขุนทองประธานกรรมการ
2. นายบุญช่วย คงศรีโรงเรียนวัดพระพุทธกรรมการ
3. นางพรพิไล ยอดรักษ์โรงเรียนบ้านโคกมือบามิตรภาพที่ 223กรรมการและเลขานุการ
การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายสมศักดิ์ สุขไชยโรงเรียนบ้านบางขุนทองประธานกรรมการ
2. นายบุญช่วย คงศรีโรงเรียนวัดพระพุทธกรรมการ
3. นางพรพิไล ยอดรักษ์โรงเรียนบ้านโคกมือบามิตรภาพที่ 223กรรมการและเลขานุการ

เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางดวงตา ไชยศรีโรงเรียนบ้านกุบูประธานกรรมการ
2. นางสาวนูรียะฮ์ ปาเซเลาะโรงเรียนบ้านกูบูกรรมการ
3. นางฮาสานี มะอาแซโรงเรียนบ้านกวาลอซีรากรรมการ
4. นางรุก็อยยะฮ์ บินยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านกูบูกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสุภาภรณ์ จันทร์เติมโรงเรียนบ้านนูโร๊ะประธานกรรมการ
2. นางสาวศุภิสรา พรหมดำโรงเรียนบ้านบางขุดกรรมการ
3. นางซานีตา สะอิโรงเรียนบ้านนูโร๊ะกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสุภาภรณ์ จันทร์เติมโรงเรียนบ้านนูโร๊ะประธานกรรมการ
2. นางสาวศุภิสรา พรหมดำโรงเรียนบ้านบางขุดกรรมการ
3. นางซานีตา สะอิโรงเรียนบ้านนูโร๊ะกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นางมยุรา กิจคงพัฒน์โรงเรียนบ้านซรายอประธานกรรมการ
2. นายอุสมาน บินอุเซ็งโรงเรียนบ้านโต๊ะเวาะกรรมการ
3. นายอัสรี หลำบินส๊ะโรงเรียนบ้านศรีพงันกรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
1. นางมยุรา กิจคงพัฒน์โรงเรียนบ้านซรายอประธานกรรมการ
2. นายอุสมาน บินอุเซ็งโรงเรียนบ้านโต๊ะเวาะกรรมการ
3. นายอัสรี หลำบินส๊ะโรงเรียนบ้านศรีพงันกรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางมยุรา กิจคงพัฒน์โรงเรียนบ้านซรายอประธานกรรมการ
2. นายอุสมาน บินอุเซ็งโรงเรียนบ้านโต๊ะเวาะกรรมการ
3. นายอัสรี หลำบินส๊ะโรงเรียนบ้านศรีพงันกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นางมยุรา กิจคงพัฒน์โรงเรียนบ้านซรายอประธานกรรมการ
2. นายอุสมาน บินอุเซ็งโรงเรียนบ้านโต๊ะเวาะกรรมการ
3. นายอัสรี หลำบินส๊ะโรงเรียนบ้านศรีพงันกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายจรูญ ฤทธิสุนทรโรงเรียนบ้านสากอประธานกรรมการ
2. นายสมพร เวทมาหะโรงเรียนบ้านตาเซะเหนือกรรมการ
3. นางสุรียานี สะมะแอโรงเรียนบ้านบูเกะตากรรมการ
4. นางสาวใสนะ เจ๊ะโก๊ะโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายจรูญ ฤทธิสุนทรโรงเรียนบ้านสากอประธานกรรมการ
2. นายสมพร เวทมาหะโรงเรียนบ้านตาเซะเหนือกรรมการ
3. นางสุรียานี สะมะแอโรงเรียนบ้านบูเกะตากรรมการ
4. นางสาวใสนะ เจ๊ะโก๊ะโรงเรียนนิคมพัฒนา 10กรรมการและเลขานุการ

ติดต่อผู้ดูแลระบบ นายทวีศักดิ์ สุรินทร์ โทร 080-7165029 นางสาวธัญญาภรณ์ แก้วฉาย โทร 082-4371963
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]