::sp-ptn1

รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน

ภาษาไทย

การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3
1. นางนิตยา พรมแก้วโรงเรียนบ้านดอน (นุ้ยนิธยาคาร)กรรมการ
2. นางฟารีดา สารีโรงเรียนบ้านกูวิงกรรมการ
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3
1. นางมาลาตี ปอซอตีโรงเรียนบ้านกอแลบีเละกรรมการ
2. นายวิรัตน์ ใจเย็นโรงเรียนบ้านปุลามาวอกรรมการ
3. นางจุไรรัตน์ บาราเฮงโรงเรียนชุมชนบ้านปูยุดกรรมการ
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3
1. นายมหามัดรุสลี หะโรงเรียนพัฒนศึกษากรรมการ
2. นางปิยนันท์ เรืองศาสตร์โรงเรียนเทศบาล 4 วัดนพวงศารามกรรมการ
3. นางนูรีดา อาวังโรงเรียนบ้านจาแบปะมิตรภาพที่ 197กรรมการ
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6
1. นางวันเพ็ญ รัศมีโรงเรียนยะหริ่งกรรมการ
2. นางรอฮานา ศรีสุขโรงเรียนบ้านลดากรรมการ
3. นางนูไอณี มาแจโรงเรียนชุมชนบ้านสาบันกรรมการ
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3
1. นางวันเพ็ญ รัศมีโรงเรียนยะหริ่งกรรมการ
2. นางรอฮานา ศรีสุขโรงเรียนบ้านลดากรรมการ
3. นางนูไอณี มาแจโรงเรียนชุมชนบ้านสาบันกรรมการ
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.1-ป.3
1. นางสาวผานิต ไทยประคองโรงเรียนบ้านคลองช้างกรรมการ
2. นางสาวพาซียะ อาแซโรงเรียนบ้านบาโลยกรรมการ
3. นางอัญชลี เอมวัฒน์โรงเรียนเทศบาล 2 วัดตานีนรสโมสรกรรมการ
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6
1. นางอัญชลี เอมวัฒน์โรงเรียนเทศบาล 2 วัดตานีนรสโมสรกรรมการ
2. นางสาวพาซียะ อาแซโรงเรียนบ้านบาโลยกรรมการ
3. นางสาวผานิต ไทยประคองโรงเรียนบ้านคลองช้างกรรมการ
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3
1. นางอัญชลี เอมวัฒน์โรงเรียนเทศบาล 2 วัดตานีนรสโมสรกรรมการ
2. นางสาวพาซียะ อาแซโรงเรียนบ้านบาโลยกรรมการ
3. นางสาวผานิต ไทยประคองโรงเรียนบ้านคลองช้างกรรมการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3
1. นายณัฐนนท์ ศิริรักษ์โรงเรียนบ้านท่าน้ำกรรมการ
2. นางสมจิต วิริยะบุญญาเกียรติโรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์กรรมการ
3. นางประไพ บุญเย็นโรงเรียนบ้านท่ากุนกรรมการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6
1. นายณัฐนนท์ ศิริรักษ์โรงเรียนบ้านท่าน้ำกรรมการ
2. นางสมจิต วิริยะบุญญาเกียรติโรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์กรรมการ
3. นางประไพ บุญเย็นโรงเรียนบ้านท่ากุนกรรมการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3
1. นายณัฐนนท์ ศิริรักษ์โรงเรียนบ้านท่าน้ำกรรมการ
2. นางสมจิต วิริยะบุญญาเกียรติโรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์กรรมการ
3. นางประไพ บุญเย็นโรงเรียนบ้านท่ากุนกรรมการ
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3
1. นางนิรามัย แป้นมีโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
2. นางสาวฟาตีฮะห์ แวบาริงโรงเรียนบ้านตะโละสะมิแลกรรมการ
3. นางราตรี ทองเกลี้ยงโรงเรียนบ้านค่ายกรรมการ
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6
1. นางหัสสน๊ะ บูสะมัญโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
2. นางวรรณี กาซอร์โรงเรียนชุมชนบ้านกะมิยอกรรมการ
3. นางสาวฮาสนะ สาเหาะโรงเรียนบ้านบูดีกรรมการ
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3
1. นางหัสสน๊ะ บูสะมัญโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
2. นางวรรณี กาซอร์โรงเรียนชุมชนบ้านกะมิยอกรรมการ
3. นางสาวฮาสนะ สาเหาะโรงเรียนบ้านบูดีกรรมการ
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6
1. นายนิคม หินลาดโรงเรียนบ้านมะปริงกรรมการ
2. นางรอซีนี เจ๊ะสอเหาะโรงเรียนบ้านน้ำดำกรรมการ
3. นางสาวอาภรณ์ อาจณรงค์โรงเรียนบ้านท่าน้ำกรรมการ
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6
1. นางสาวนันทวรรณ อัมภรัตน์โรงเรียนชุมชนบ้านยูโยกรรมการ
2. นางสาวศิวะพร กูสระวังโรงเรียนบ้านปาเระกรรมการ
3. นางสาววริยา บูสะมัญโรงเรียนเทศบาล 3 บ้านปากน้ำกรรมการ
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3
1. นางสาวนันทวรรณ อัมภรัตน์โรงเรียนชุมชนบ้านยูโยกรรมการ
2. นางสาวศิวะพร กูสระวังโรงเรียนบ้านปาเระกรรมการ
3. นางสาววริยา บูสะมัญโรงเรียนเทศบาล 3 บ้านปากน้ำกรรมการ
อ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.1-ป.3
1. นายซุลกิ้ฟลี สะมะอาลีโรงเรียนบ้านบางมะรวดกรรมการ
2. นางสาวสมัญญา หะยีหามะโรงเรียนบ้านมะพร้าวต้นเดียวกรรมการ
3. นางชมพูนุช ฮั้วเจียมโรงเรียนเทศบาล 2 วัดตานีนรสโมสรกรรมการ
อ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.4-ป.6
1. นางระวีวรรณ หนูแก้วโรงเรียนบ้านปะนาเระ (รัฐอุทิศ)กรรมการ
2. นางนงลักษณ์ ช่วยแก้วโรงเรียนชุมชนบ้านปูยุดกรรมการ
3. นางสาวผาสุข ณุวงศ์ศรีครูช่วยราชการ สพป.ปัตตานี เขต 1กรรมการ
เขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3
1. นางสาวตุแวรอซีดะห์ กาแมโรงเรียนบ้านคอลอตันหยงกรรมการ
2. นางสาวแวซง หะยีอาแวโรงเรียนบ้านปะกาฮะรังกรรมการ
3. นางเนรัญชล หะมิดงโรงเรียนบ้านท่าชะเมากรรมการ
เขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6
1. นางสาวตุแวรอซีดะห์ กาแมโรงเรียนบ้านคอลอตันหยงกรรมการ
2. นางสาวแวซง หะยีอาแวโรงเรียนบ้านปะกาฮะรังกรรมการ
3. นางเนรัญชล หะมิดงโรงเรียนบ้านท่าชะเมากรรมการ
เขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3
1. นางสาวตุแวรอซีดะห์ กาแมโรงเรียนบ้านคอลอตันหยงกรรมการ
2. นางสาวแวซง หะยีอาแวโรงเรียนบ้านปะกาฮะรังกรรมการ
3. นางเนรัญชล หะมิดงโรงเรียนบ้านท่าชะเมากรรมการ
อ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3
1. นางสาวกัลยา อาทรกิจโรงเรียนบ้านบูดีกรรมการ
2. นางสาวนิตัสนีม แวอุเซ็งโรงเรียนบ้านกูวิงกรรมการ
3. นางหัสนะ ตาเยะโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
พาทีสร้างสรรค์ ม.1-ม.3

คณิตศาสตร์

การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3
1. นางสาวรูไฮดา ยาโมโรงเรียนยะหริ่งกรรมการ
2. นางสาวนูรีซาน ประสิทธิชัยวุฒิโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
3. นางโนรีฮะห์ มูลาโรงเรียนบ้านคลองมานิงกรรมการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นางสาวซัยเฆ๊าะ มาลีโรงเรียนชุมชนบ้านปาตากรรมการ
2. นางซูไฮนีย์ เจ๊ะกาเดร์โรงเรียนเทศบาล 4 วัดนพวงศารามกรรมการ
3. นางสรรค์สุรางค์ สุไลมานโรงเรียนบ้านปะกาฮะรังกรรมการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นางปาตีเมาะ ชูเดชโรงเรียนบ้านโคกโตนดกรรมการ
2. นางสาวน้ำทิพย์ เอมวัฒน์โรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
3. นางสาวซอฟียะห์ อูมาโรงเรียนบ้านบาโงกาเซาะกรรมการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นางศุภวรรณ อุเซ็นโรงเรียนบ้านบูดีกรรมการ
2. นางสาปีนะ ยุนุ๊โรงเรียนรัชดาภิเษกกรรมการ
3. นางยารอนา เจะแวนิโรงเรียนบ้านคลองมานิงกรรมการ
4. นางรอซีณี สือแมโรงเรียนบ้านคอลอตันหยงกรรมการ
5. นายอนันต์ หีมอะด้ำโรงเรียนบ้านตันหยงลุโละกรรมการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นางศุภวรรณ อุเซ็นโรงเรียนบ้านบูดีกรรมการ
2. นางสาปีนะ ยุนุ๊โรงเรียนรัชดาภิเษกกรรมการ
3. นางยารอนา เจะแวนิโรงเรียนบ้านคลองมานิงกรรมการ
4. นางรอซีณี สือแมโรงเรียนบ้านคอลอตันหยงกรรมการ
5. นายอนันต์ หีมอะด้ำโรงเรียนบ้านตันหยงลุโละกรรมการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6
1. นางสีตีบีเดาะ ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านคลองช้างกรรมการ
2. นายจีรทีปต์ บุญทวีโรงเรียนเทศบาล 4 วัดนพวงศารามกรรมการ
3. นางวันมัรยัม วันนาวันโรงเรียนชุมชนบ้านสาบันกรรมการ
4. นางสาวซาบารียะห์ สะอิโรงเรียนบ้านคลองมานิงกรรมการ
5. นางรอกีเยาะ กียะโรงเรียนบ้านฝางกรรมการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3
1. นางสีตีบีเดาะ ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านคลองช้างกรรมการ
2. นายจีรทีปต์ บุญทวีโรงเรียนเทศบาล 4 วัดนพวงศารามกรรมการ
3. นางวันมัรยัม วันนาวันโรงเรียนชุมชนบ้านสาบันกรรมการ
4. นางสาวซาบารียะห์ สะอิโรงเรียนบ้านคลองมานิงกรรมการ
5. นางรอกีเยาะ กียะโรงเรียนบ้านฝางกรรมการ
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6
1. นางสาวนิยูสนี พัชณีย์โรงเรียนเมืองปัตตานีกรรมการ
2. นางนูรีมาส ประภาศิลป์โรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
3. นางรูฮานา หะยีสาและโรงเรียนชุมชนบ้านตาแกะกรรมการ
4. นางนูรียา เส็นบัตรโรงเรียนบ้านฝางกรรมการ
5. นายปรีชา ชื่นแก้วโรงเรียนบ้านฝางกรรมการ
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3
1. นางสาวนิยูสนี พัชณีย์โรงเรียนเมืองปัตตานีกรรมการ
2. นางนูรีมาส ประภาศิลป์โรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
3. นางรูฮานา หะยีสาและโรงเรียนชุมชนบ้านตาแกะกรรมการ
4. นางนูรียา เส็นบัตรโรงเรียนบ้านฝางกรรมการ
5. นายปรีชา ชื่นแก้วโรงเรียนบ้านฝางกรรมการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3
1. นายวีรยศ อุสมันบาฮาโรงเรียนบ้านบานากรรมการ
2. นางวาสินี เล๊าะล่อโรงเรียนพัฒนศึกษากรรมการ
3. นางซอบารียะห์ มาเสโรงเรียนบ้านสระมาลากรรมการ
4. นางสาวสูไบด๊ะ อาแวโรงเรียนบ้านมะปริงกรรมการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6
1. นายซารีบี เก็มเส็นโรงเรียนบ้านกาแลบือซากรรมการ
2. นายซุลกิฟลี หะยีดือราแมโรงเรียนบ้านคลองช้างกรรมการ
3. นางสาวนูรไอยนี หะมิมะดิงโรงเรียนชุมชนบ้านตาแกะกรรมการ
4. นางสาวไฮฟะ เปาะวีโรงเรียนบ้านปะนาเระ (รัฐอุทิศ)กรรมการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3
1. นายอุสมาน อีแตโรงเรียนบ้านกือยากรรมการ
2. นางสาวสุภาวดี บุญหลงโรงเรียนเทศบาล 2 วัดตานีนรสโมสรกรรมการ
3. นางพรทิพย์ รัตนอินทร์โรงเรียนบ้านดอน (นุ้ยนิธยาคาร)กรรมการ
4. นางสาวรุสนี สาเมาะโรงเรียนชุมบชนบ้านปาตากรรมการ
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6
1. นางสาวฮัมดานี ยะปาโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
2. นางสาวนูรอยนี อาแซโรงเรียนบ้านท่าพงกรรมการ
3. นางสาวนูรีฮา อาแวบือซาโรงเรียนเทศบาล 3 บ้านปากน้ำกรรมการ
4. นางสาวนินูรีตา นิโซะโรงเรียนบ้านจาแบปะมิตรภาพที่ 197กรรมการ
5. นางกฤษณา เถาถวิลโรงเรียนบ้านบาโลยกรรมการ
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3
1. นางสาวฮัมดานี ยะปาโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
2. นางสาวนูรอยนี อาแซโรงเรียนบ้านท่าพงกรรมการ
3. นางสาวนูรีฮา อาแวบือซาโรงเรียนเทศบาล 3 บ้านปากน้ำกรรมการ
4. นางสาวนินูรีตา นิโซะโรงเรียนบ้านจาแบปะมิตรภาพที่ 197กรรมการ
5. นางกฤษณา เถาถวิลโรงเรียนบ้านบาโลยกรรมการ
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6
1. นายเจริญรัตน์ เจ๊ะหมัดโรงเรียนบ้านบูดีกรรมการ
2. นางสาวอุลยา สิเดะโรงเรียนบ้านหนองแรตกรรมการ
3. นางสาวนิฟิรดาว นิมะโรงเรียนบ้านดูซงปาแยกรรมการ
4. นางสาวยามีละ ลาแม็งโรงเรียนบ้านคาโตกรรมการ
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3
1. นายอัซมี หวังบือซาโรงเรียนบ้านท่าชะเมากรรมการ
2. นางปาตีย๊ะ มะสารีโรงเรียนบ้านรามงกรรมการ
3. นางสาวนาอีหมะ หาสีแมโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
4. นายจตุพงศ์ ผลจรุงโรงเรียนบ้านโคกโตนดกรรมการ
5. นางนิซูฮานา เจ๊ะอาแวโรงเรียนบ้านบางปูกรรมการ

วิทยาศาสตร์

การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นางสาวกรรณิการ์ ศรีอินทร์โรงเรียนบ้านตันหยงเปาว์กรรมการ
2. นางสาวแวโรสนา เจ๊ะสะมาแอโรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอกรรมการ
3. นางอีรีนา ยามิรูเด็งโรงเรียนบ้านจาแบปะมิตรภาพที่ 197กรรมการ
4. นางสุภาวดี แสงเพชรโรงเรียนบ้านรูสะมิแลกรรมการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นางบุษกร มะโรหบุตรโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
2. นางฮาสลิน เด่นชีวาโรงเรียนยะหริ่งกรรมการ
3. นางไมมูน อาลีมัลมารีโรงเรียนบ้านบูดีกรรมการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6
1. นางสาวฮัฟซ๊ะ สะดียามูโรงเรียนบ้านหนองแรตกรรมการ
2. นางอารีนา บาโลโรงเรียนบ้านบาโงกาเซาะกรรมการ
3. นางสาวญีฮาดา ดือราแมโรงเรียนรัชดาภิเษกกรรมการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6
1. นางสาวมูเธียร่า ยามูโรงเรียนบ้านมะปริงกรรมการ
2. นางสาวภัทรียา มุซายีโรงเรียนบ้านปะนาเระ (รัฐอุทิศ)กรรมการ
3. นางนูรียัน แมเราะโรงเรียนบ้านบางมะรวดกรรมการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3
1. นางสาวมูเธียร่า ยามูโรงเรียนบ้านมะปริงกรรมการ
2. นางสาวภัทรียา มุซายีโรงเรียนบ้านปะนาเระ (รัฐอุทิศ)กรรมการ
3. นางนูรียัน แมเราะโรงเรียนบ้านบางมะรวดกรรมการ
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6
1. นางสาวจิตรา เฮงเอียโรงเรียนเทศบาล 3 บ้านปากน้ำกรรมการ
2. นางสาวรัชนก พงษ์กาบโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
3. นางยามีละห์ กองข้าวเรียบโรงเรียนบ้านสระมาลากรรมการ
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3
1. นางสาวจิตรา เฮงเอียโรงเรียนเทศบาล 3 บ้านปากน้ำกรรมการ
2. นางยามีละห์ กองข้าวเรียบโรงเรียนบ้านสระมาลากรรมการ
3. นางสาวรัชนก พงษ์กาบโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6
1. นางสุมา อินทกาญจน์โรงเรียนบ้านบางมะรวดกรรมการ
2. นางสาวกนกวรรณ สุวรรณยุหะโรงเรียนเทศบาล 4 วัดนพวงศารามกรรมการ
3. นางสาวยูนัยดา กาโปโรงเรียนบ้านคลองช้างกรรมการ
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3
1. นางสาวสุภาวดี ศักราพรโรงเรียนเทศบาล 2 วัดตานีนรสโมสรกรรมการ
2. นายอารีสฟีน เจะปอโรงเรียนบ้านคลองช้างกรรมการ
3. นายลูดปี ดือเร๊ะโรงเรียนบ้านเปียะกรรมการ
4. นางอารีดา มะปาเซโรงเรียนบ้านกอแลบีเละกรรมการ
5. นางสาวบุศรินทร์ ปิริยะโรงเรียนประชาอุทิศบ้านโคกม่วงกรรมการ
6. นายอัดนันย์ จะปะกียาโรงเรียนบ้านคลองมานิงกรรมการ
7. ว่าที่ร้อยตรีหญิงโสภา บัวทองโรงเรียนเทศบาล 4 วัดนพวงศารามกรรมการ
8. นางฟูซียะห์ สมายล์โรงเรียนบ้านบาราเฮาะกรรมการ
9. นางวานีตา อูมาโรงเรียนบ้านกือยากรรมการ
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6
1. นายอาริสฟีน เจะปอโรงเรียนบ้านคลองช้างกรรมการ
2. นางสาวอารีนา มะแซโรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์กรรมการ
3. นายมะดาฟี สะนิโรงเรียนบ้านฝางกรรมการ
4. นายฮานาฟี นิเต็งหะโรงเรียนยะหริ่งกรรมการ
5. นางอรุณี วงศ์สุริยะโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
6. นางสาวสุภาวดี ศักราพรโรงเรียนเทศบาล 2 วัดตานีนรสโมสรกรรมการ
7. นางสาวเจะสาปียะ เจะอารงโรงเรียนบ้านหนองแรตกรรมการ
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3
1. นางอรุณี วงศ์สุริยะโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
2. นายไซยฟูดิน มะลาวีโรงเรียนบ้านฝางกรรมการ
3. นายวนาสันต์ สีลาภเกื้อโรงเรียนบ้านดอน (นุ้ยนิธยาคาร)กรรมการ
4. นางสาวอารีนา มะแซโรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์กรรมการ
5. นายลูดปี ดือเร๊ะโรงเรียนบ้านเปียะกรรมการ
6. นายอาริสฟีน เจะปอโรงเรียนบ้านคลองช้างกรรมการ
7. นางอารีดา มะปาเซโรงเรียนบ้านกอแลบีเละกรรมการ
8. นางฟูซียะห์ สมายล์โรงเรียนบ้านบาราเฮาะกรรมการ
9. นางวานีตา อูมาโรงเรียนบ้านกือยากรรมการ
การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6
1. นางสาวพรรณฤดี นวลเจริญโรงเรียนบ้านยามูเฉลิมกรรมการ
2. นายมะดาฟี สะนิโรงเรียนบ้านฝางกรรมการ
3. นายนิอุสมาน อูมาโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
4. นายอาริสฟีน เจะปอโรงเรียนบ้านคลองช้างกรรมการ
5. นางวานีตา อูมาโรงเรียนบ้านกือยากรรมการ
6. นางสาวเจะรูฮานี สาและมะโรงเรียนวัดสุวรรณากรกรรมการ
7. นางสาวเจะสาปียะ เจะอารงโรงเรียนบ้านหนองแรตกรรมการ
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6
1. นางวานีตา อูมาโรงเรียนบ้านกือยากรรมการ
2. นายลูดปี ดือเร๊ะโรงเรียนบ้านเปียะกรรมการ
3. นางสาวสุภาวดี ศักราพรโรงเรียนเทศบาล 2 วัดตานีนรสโมสรกรรมการ
4. นายฮานาฟี นิเต็งหะโรงเรียนยะหริ่งกรรมการ
5. นางฟูซียะห์ สมายล์โรงเรียนบ้านบาราเฮาะกรรมการ
6. นายมะดาฟี สะนิโรงเรียนบ้านฝางกรรมการ
7. นางสาวอารีนา มะแซโรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์กรรมการ
8. นายอาริสฟีน เจะปอโรงเรียนบ้านคลองช้างกรรมการ
9. นางสาวพรรณฤดี นวลเจริญโรงเรียนบ้านยามูเฉลิมกรรมการ
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3
1. นายอัดนันย์ จะปะกียาโรงเรียนบ้านคลองมานิงกรรมการ
2. นางสาวสุภาวดี ศักราพรโรงเรียนเทศบาล 2 วัดตานีนรสโมสรกรรมการ
3. นายอัซมิง ฮะซาโรงเรียนชุมชนบ้านยูโยกรรมการ
4. นางอรุณี วงศ์สุริยะโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
5. นายมะกอเซ็ง เจ๊ะเหาะโรงเรียนชุมชนบ้านสาบันกรรมการ
6. นางสาวเจะรูฮานี สาและมะโรงเรียนวัดสุวรรณากรกรรมการ
7. นายอิมรอน มามะโรงเรียนวัดศรีสุดาจันทร์กรรมการ
8. นายอารีสฟีน เจะปอโรงเรียนบ้านคลองช้างกรรมการ
9. นายลิขสิทธ์ หัตถประดิษฐ์โรงเรียนบ้านตะโละกรรมการ
การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ป.4-ป.6
1. นางสาวพรรณฤดี นวลเจริญโรงเรียนบ้านยามูเฉลิมกรรมการ
2. นายไซยฟูดีน มะลาวีโรงเรียนบ้านฝางกรรมการ
3. นางสาวสุภาวดี ศักราพรโรงเรียนเทศบาล 2 วัดตานีนรสโมสรกรรมการ
4. นางวานีตา อูมาโรงเรียนบ้านกือยากรรมการ
5. นายฮาแว ดอเลาะโรงเรียนบ้านกูวิงกรรมการ
6. นางอรุณี วงศ์สุริยะโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
7. นายลิขสิทธ์ หัตถประดิษฐ์โรงเรียนบ้านตะโละกรรมการ
8. นางอารีดา มะปาเซโรงเรียนบ้านกอแลบีเละกรรมการ
9. นายอาริสฟีน เจะปอโรงเรียนบ้านคลองช้างกรรมการ
การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3
1. นางอรุณี วงศ์สุริยะโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
2. นางสาวสุภาวดี ศักราพรโรงเรียนเทศบาล 2 วัดตานีนรสโมสรกรรมการ
3. นางอารีดา มะปาเซโรงเรียนบ้านกอแลบีเละกรรมการ
4. นายอัดนันย์ จะปะกียาโรงเรียนบ้านคลองมานิงกรรมการ
5. นางสาวอารีนา มะแซโรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์กรรมการ
6. นางฟูซียะห์ สมายล์โรงเรียนบ้านบาราเฮาะกรรมการ
7. นายอิมรอน มามะโรงเรียนวัดศรีสุดาจันทร์กรรมการ
8. นายอัซมิง ฮะซาโรงเรียนชุมชนบ้านยูโยกรรมการ
9. นางวานีตา อูมาโรงเรียนบ้านกือยากรรมการ
การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินไกล(โดยการปล่อยด้วยมือ) ป.4-ป.6
1. นายลิขสิทธ์ หัตถประดิษฐ์โรงเรียนบ้านตะโละกรรมการ
2. นางอรุณี วงศ์สุริยะโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
3. นายมะกอเซ็ง เจ๊ะเหาะโรงเรียนชุมชนบ้านสาบันกรรมการ
4. นางวานีตา อูมาโรงเรียนบ้านกือยากรรมการ
5. นายไซยฟูดิน มะลาวีโรงเรียนบ้านฝางกรรมการ
6. นางอารีดา มะปาเซโรงเรียนบ้านกอแลบีเละกรรมการ
7. นางสาวพรรณฤดี นวลเจริญโรงเรียนบ้านยามูเฉลิมกรรมการ
8. นายฮาแว ดอเลาะโรงเรียนบ้านกูวิงกรรมการ
9. นางสาวสุภาวดี ศักราพรโรงเรียนเทศบาล 2 วัดตานีนรสโมสรกรรมการ
การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินไกล(โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3
1. นางวานีตา อูมาโรงเรียนบ้านกือยากรรมการ
2. นายอิมรอน มามะโรงเรียนวัดศรีสุดาจันทร์กรรมการ
3. นายเอกพล ไชยแพทย์โรงเรียนบ้านยามูเฉลิมกรรมการ
4. นางฟูซียะห์ สมายล์โรงเรียนบ้านบาราเฮาะกรรมการ
5. นางอารีดา มะปาเซโรงเรียนบ้านกอแลบีเละกรรมการ
6. นางสาวอารีนา มะแซโรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์กรรมการ
7. นางสาวพรรณฤดี นวลเจริญโรงเรียนบ้านยามูเฉลิมกรรมการ
8. นายลิขสิทธ์ หัตถประดิษฐ์โรงเรียนบ้านตะโละกรรมการ
การแข่งขันเครื่องบินพลังยางประเภทบินไกล(โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3
1. นางวานีตา อูมาโรงเรียนบ้านกือยากรรมการ
2. นางสาวบุศรินทร์ ปิริยะโรงเรียนประชาอุทิศบ้านโคกม่วงกรรมการ
3. นางอรุณี วงศ์สุริยะโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
4. นางฟูซียะห์ สมายล์โรงเรียนบ้านบาราเฮาะกรรมการ
5. นางสาวเจะรูฮานี สาและมะโรงเรียนวัดสุวรรณากรกรรมการ
6. นางอารีดา มะปาเซโรงเรียนบ้านกอแลบีเละกรรมการ
7. นางสาวอารีนา มะแซโรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์กรรมการ
8. ว่าที่ร้อยตรีหญิงโสภา บัวทองโรงเรียนเทศบาล 4 วัดนพวงศารามกรรมการ
9. นางสาวเจะสาปียะ เจะอารงโรงเรียนบ้านหนองแรตกรรมการ

สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3
1. นางสุภัทรา บรรจโรจน์โรงเรียนเทศบาล 4 วัดนพวงศารามกรรมการ
2. นางสาวซัยฮีดะห์ หะมะโรงเรียนบ้านโต๊ะตีเตกรรมการ
3. นางนิภา ดิษฐสุวรรณโรงเรียนบ้านปุลามาวอกรรมการ
4. นายมูฮำหมัดอันวาร์ มะโรงเรียนบ้านบาราเฮาะกรรมการ
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6
1. นายมูฮัมหมัดอันวาร์ มะโรงเรียนบ้านบาราเฮาะกรรมการ
2. นางสาวซัยฮีดะห์ หะมะโรงเรียนบ้านโต๊ะตีเตกรรมการ
3. นางนิภา ดิษฐสุวรรณโรงเรียนปุลามาวอกรรมการ
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3
1. นางพิทยา จารุจินดาโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
2. นางนิพันธ์ คำแปงโรงเรียนบ้านสระมาลากรรมการ
3. นางสุภัทรา บนนจโรจน์โรงเรียนเทศบาล 4 วัดนพวงศารามกรรมการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3
1. นางหม๊ะซง มูซอโรงเรียนบ้านรามงกรรมการ
2. นางธัญวรรณ บุญมีโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
3. นายวาลิด เจ๊ะหะโรงเรียนบ้านจาแบปะมิตรภาพที่ 197กรรมการ
4. นายพินัย สุขรัตน์โรงเรียนบ้านบางมะรวดกรรมการ
5. นายสุรศักดิ์ หมัดโต๊ะแหล๊ะโรงเรียนบ้านตันหยงเปาว์กรรมการ
6. นายกฤษณะ ครุฑทองโรงเรียนเมืองปัตตานีกรรมการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6
1. นายกฤษณะ ครุฑทองโรงเรียนเมืองปัตตานีกรรมการ
2. นางหม๊ะซง มูซอโรงเรียนบ้านรามงกรรมการ
3. นายสุรศักดิ์ หมัดโต๊ะแหล๊ะโรงเรียนบ้านตันหยงเปาว์กรรมการ
4. นายพินัย สุขรัตน์โรงเรียนบ้านบางมะรวดกรรมการ
5. นายวาลิด เจ๊ะหะโรงเรียนบ้านจาแบปะมิตรภาพที่ 197กรรมการ
6. นางธัญวรรณ บุญมีโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3
1. นายกฤษณะ ครุฑทองโรงเรียนเมืองปัตตานีกรรมการ
2. นายพินัย สุขรัตน์โรงเรียนบ้านบางมะรวดกรรมการ
3. นายสุรศักดิ์ หมัดโต๊ะแหล๊ะโรงเรียนบ้านตันหยงเปาว์กรรมการ
4. นางหม๊ะซง มูซอโรงเรียนบ้านรามงกรรมการ
5. นางธัญวรรณ บุญมีโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
6. นายวาลิด เจ๊ะหะโรงเรียนบ้านจาแบปะมิตรภาพที่ 197กรรมการ
การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3
การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3
1. นางกษมา กราซุยโรงเรียนบ้านน้ำดำกรรมการ
2. นางสาวอานีตอ ยุนุ้ยโรงเรียนชุมชนบ้านกะมิยอกรรมการ
3. นางสาวยากียะห์ ตอกอโรงเรียนบ้านบูดีกรรมการ
4. นางระเบียบ ไหมแก้วโรงเรียนเทศบาล 5 อาคารสลากกินแบ่งรัฐบาลกรรมการ
การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3
1. นางกษมา กราซุยโรงเรียนบ้านน้ำดำกรรมการ
2. นางสาวอานีตอ ยุนุ้ยโรงเรียนชุมชนบ้านกะมิยอกรรมการ
3. นางระเบียบ ไหมแก้วโรงเรียนเทศบาล 5 อาคารสลากกินแบ่งรัฐบาลกรรมการ
4. นางสาวยากียะห์ ตอกอโรงเรียนบ้านบูดีกรรมการ
5. นางสาวนูรียะห์ เจะอุบงโรงเรียนบ้านกาฮงกรรมการ
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6
1. นางกษมา กราซุยโรงเรียนบ้านน้ำดำกรรมการ
2. นางสาวอานีตอ ยุนุ้ยโรงเรียนชุมชนบ้านกะมิยอกรรมการ
3. นางสาวนูรียะห์ เจะอุบงโรงเรียนบ้านกาฮงกรรมการ
4. นางสาวยากียะห์ ตอกอโรงเรียนบ้านบูดีกรรมการ
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3
1. นางสาวยากียะห์ ตอกอโรงเรียนบ้านบูดีกรรมการ
2. นางขวัญใจ เกสุธรรมโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
3. นางระเบียบ ไหมแก้วโรงเรียนเทศบาล 5 อาคารสลากกินแบ่งรัฐบาลกรรมการ
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3
1. นางสาวชนภรณ์ อือตระกูลโรงเรียนรัชดาภิเษกกรรมการ
2. นางสาวนภิศนันท์ พรหมดำเนินโรงเรียนบ้านโคกหมักกรรมการ
3. นายณัฐวุฒิ เนาวสินธ์โรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
4. นางพรทิพย์ อร่ามโชติโรงเรียนเมืองปัตตานีกรรมการ
5. นางสาวธิดาวรรณ โพธพุกกณะโรงเรียนเทศบาล 3 บ้านปากน้ำกรรมการ
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6
1. นางสาวชนภรณ์ อือตระกูลโรงเรียนรัชดาภิเษกกรรมการ
2. นายณัฐวุฒิ เนาวสินธ์โรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
3. นางสาวนภิศนันท์ พรหมดำเนินโรงเรียนบ้านโคกหมักกรรมการ
4. นางพรทิพย์ อร่ามโชติโรงเรียนเมืองปัตตานีกรรมการ
5. นางสาวธิดาวรรณ โพธพุกกณะโรงเรียนเทศบาล 3 บ้านปากน้ำกรรมการ
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3
1. นางสาวชนภรณ์ อือตระกูลโรงเรียนรัชดาภิเษกกรรมการ
2. นางพรทิพย์ อร่ามโชติโรงเรียนเมืองปัตตานีกรรมการ
3. นายณัฐวุฒิ เนาวสินธ์โรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
4. นางสาวธิดาวรรณ โพธพุกกณะโรงเรียนเทศบาล 3 บ้านปากน้ำกรรมการ
5. นางสาวนภิศนันท์ พรหมดำเนินโรงเรียนบ้านโคกหมักกรรมการ
การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3
1. นางสาวชนภรณ์ อือตระกูลโรงเรียนรัชดาภิเษกกรรมการ
2. นางพรทิพย์ อร่ามโชติโรงเรียนเมืองปัตตานีกรรมการ
3. นายณัฐวุฒิ เนาวสินธ์โรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
4. นางสาวนภิศนันท์ พรหมดำเนินโรงเรียนบ้านโคกหมักกรรมการ
การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3

สุขศึกษา และพลศึกษา

การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6
1. นางประภาอำพร เพ็ชรสวัสดิ์โรงเรียนเทศบาล 4 วัดนพวงศารามกรรมการ
2. นางศิริมา เกียรติไพบูลย์โรงเรียนเมืองปัตตานีกรรมการ
3. นายกนกพล หิรัญวิริยะโรงเรียนรัชดาภิเษกกรรมการ
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3
1. นางประภาอำพร เพ็ชรสวัสดิ์โรงเรียนเทศบาล 4 วัดนพวงศารามกรรมการ
2. นางศิริมา เกียรติไพบูลย์โรงเรียนเมืองปัตตานีกรรมการ
3. นายกนกพล หิรัญวิริยะโรงเรียนรัชดาภิเษกกรรมการ
การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6
การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ป.1-ป.6
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.1-ม.3
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6
1. นางสาวลัคนา จันแกมแก้วโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
2. นางสาวสุปรียา ธรรมไพบูลย์โรงเรียนเทศบาล 4 วัดนพวงศารามกรรมการ
3. นายอัซมิง ฮะซาโรงเรียนชุมชนบ้านยูโยกรรมการ
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3
1. นายมูฮามัดนาเซร์ ยูโซะ โรงเรียนบ้านกาฮงกรรมการ
2. นางฉันทนา โชติพันธ์โรงเรียนบ้านยาบีกรรมการ
3. นายชัยยา อินทรเพ็ชรโรงเรียนบ้านปะนาเระ (รัฐอุทิศ) กรรมการ
4. นายแวสมาแอ แวเด็งโรงเรียนบ้านบูดีกรรมการ

ศิลปะ-ทัศนศิลป์

การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3
1. นายแวสุไลมาน โตะกะโรงเรียนบ้านบูดีกรรมการ
2. นางภาสินี ศิลชีวานนท์โรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
3. นายนิพนธ์ ชีวะอิสระกุลโรงเรียนบ้านจะรังกรรมการ
4. นางวราภรณ์ คงถาวรโรงเรียนยะหริ่งกรรมการ
5. นายตรมีซี อาแซโรงเรียนบ้านดูซงปาแยกรรมการ
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6
1. นายนิพนธ์ ชีวะอิสระกุลโรงเรียนบ้านจะรังกรรมการ
2. นางภาสินี ศิลชีวานนท์โรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
3. นางวราภรณ์ คงถาวรโรงเรียนยะหริ่งกรรมการ
4. นายตรมีซี อาแซโรงเรียนบ้านดูซงปาแยกรรมการ
5. นายแวสุไลมาน โตะกะโรงเรียนบ้านบูดีกรรมการ
การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
1. นายนิพนธ์ ชีวะอิสระกุลโรงเรียนบ้านจะรังกรรมการ
2. นายวราภรณ์ คงถาวรโรงเรียนยะหริ่งกรรมการ
3. นายแวสุไลมาน โตะกะโรงเรียนบ้านบูดีกรรมการ
4. นายตรมีซี อาแซโรงเรียนบ้านดูซงปาแยกรรมการ
5. นางภาสินี ศิลชีวานนท์โรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3
1. นายธันวา พรหมสุขโรงเรียนบ้านโคกโตนดกรรมการ
2. นางสาวอุดมลักษณ์ ปานทองโรงเรียนบ้านปาเระกรรมการ
3. นางสาวเพลินตา ชูแว่นโรงเรียนเทศบาล 5 อาคารสลากกินแบ่งรัฐบาลกรรมการ
4. นายสุชิน พรหมทองโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6
1. นางสาวเพลินตา ชูแว่นโรงเรียนเทศบาล 5 อาคารสลากกินแบ่งรัฐบาลกรรมการ
2. นายธันวา พรหมสุขโรงเรียนบ้านโคกโตนดกรรมการ
3. นางสาวอุดมลักษณ์ ปานทองโรงเรียนบ้านปาเระกรรมการ
4. นายสุชิน พรหมทองโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3
1. นายธันวา พรหมสุขโรงเรียนบ้านโคกโตนดกรรมการ
2. นางสาวอุดมลักษณ์ ปานทองโรงเรียนบ้านปาเระกรรมการ
3. นางสาวเพลินตา ชูแว่นโรงเรียนเทศบาล 5 อาคารสลากกินแบ่งรัฐบาลกรรมการ
4. นายสุชิน พรหมทองโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3
1. นายพงศ์ศักดิ์ ดิษฐสุวรรณโรงเรียนบ้านปุลามาวอกรรมการ
2. นายชัฎฌนาลัย สีแก้วโรงเรียนบ้านโคกหมักกรรมการ
3. นางดวงกมล ยอดนวลโรงเรียนบ้านคาโตกรรมการ
การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3
1. นายพงศ์ศักดิ์ ดิษฐสุวรรณโรงเรียนบ้านปุลามาวอกรรมการ
2. นายชัฎฌนาลัย สีแก้วโรงเรียนบ้านโคกหมักกรรมการ
3. นางดวงกมล ยอดนวลโรงเรียนบ้านคาโตกรรมการ
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3
1. นางสาวกนิษฐยา หลีดินซุดโรงเรียนบ้านปะกาฮะรังกรรมการ
2. นางสาวมัรยัม มะยีแตโรงเรียนพัฒนศึกษากรรมการ
3. นายอนุชา อินทจันทร์โรงเรียนวัดสถิตย์ชลธารกรรมการ
4. นายเจริญรัตน์ เจ๊ะหมัดโรงเรียนบ้านบูดีกรรมการ
5. นางสาวรอหานิง มะเกะโรงเรียนบ้านพ่อมิงกรรมการ
6. นางสาวอาตียะห์ มะกะโรงเรียนบ้านปะนาเระ (รัฐอุทิศ)กรรมการ
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6
1. นางสาวอาตียะห์ มะกะโรงเรียนบ้านปะนาเระ (รัฐอุทิศ)กรรมการ
2. นางสาวรอหานิง มะเกะโรงเรียนบ้านพ่อมิงกรรมการ
3. นายอนุชา อินทจันทร์โรงเรียนวัดสถิตย์ชลธารกรรมการ
4. นายเจริญรัตน์ เจ๊ะหมัดโรงเรียนบ้านบูดีกรรมการ
5. นางสาวกนิษฐยา หลีดินซุดโรงเรียนบ้านปะกาฮะรังกรรมการ
6. นางสาวมัรยัม มะยีแตโรงเรียนพัฒนศึกษากรรมการ
การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3
1. นางสาวอาตียะห์ มะกะโรงเรียนบ้านปะนาเระ (รัฐอุทิศ)กรรมการ
2. นางสาวรอหานิง มะเกะโรงเรียนบ้านพ่อมิงกรรมการ
3. นายอนุชา อินทจันทร์โรงเรียนวัดสถิตย์ชลธารกรรมการ
4. นายเจริญรัตน์ เจ๊ะหมัดโรงเรียนบ้านบูดีกรรมการ
5. นางสาวกนิษฐยา หลีดินซุดโรงเรียนบ้านปะกาฮะรังกรรมการ
6. นางสาวมัรยัม มะยีแตโรงเรียนพัฒนศึกษากรรมการ
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3
1. นายธันวา พรหมสุขโรงเรียนบ้านโคกโตนดกรรมการ
2. นางสาวอุดมลักษณ์ ปานทองโรงเรียนบ้านปาเระกรรมการ
3. นางสาวเพลินตา ชูแว่นโรงเรียนเทศบาล 5 อาคารสลากกินแบ่งรัฐบาลกรรมการ
4. นายสุชิน พรหมทองโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3
1. นายวีระ บุญละเอียดโรงเรียนพระราชดำริ "ศูนย์ครูใต้"กรรมการ
2. นางโสภิศ ภูดินดานโรงเรียนชุมชนบ้านปาตากรรมการ
3. นายอาแว ลีแซโรงเรียนบ้านตะลุโบะกรรมการ
4. นายฮาซัน มามะเรโรงเรียนบ้านบูดีกรรมการ
5. นางสาวกนิษฐา คงถาวรสกุลโรงเรียนบ้านปากบางตาวากรรมการ
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6
1. นายวีระ บุญละเอียดโรงเรียนพระราชดำริ “ศูนย์ครูใต้”กรรมการ
2. นายอาแว ลีแซโรงเรียนชุมชนบ้านตะลุโบะกรรมการ
3. นายฮาซัน มามะเรโรงเรียนบ้านบูดีกรรมการ
4. นางโสภิศ ภูดินดานโรงเรียนบ้านปาตากรรมการ
5. นางสาวกนิษฐา คงธนถาวรสกุลโรงเรียนบ้านปากบางตาวากรรมการ
การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3
1. นายวีระ บุญละเอียดโรงเรียนพระราชดำริ "ศูนย์ครูใต้"กรรมการ
2. นางโสภิศ ภูดินดานโรงเรียนชุมชนบ้านปาตากรรมการ
3. นายอาแว ลีแซโรงเรียนชุมชนบ้านตะลุโบะกรรมการ
4. นางสาวกนิษฐา คงธนถาวรสกุลโรงเรียนปากบางตาวากรรมการ

ศิลปะ-ดนตรี

การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3
การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6
การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3
การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6
การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3
การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นายบุคตี หะยีเจะแวโรงเรียนบ้านบาโงกาเซาะกรรมการ
2. นางสาวสุรีรัตน์ แสงมณีโรงเรียนบ้านพ่อมิ่งกรรมการ
3. นายอดุลย์ นิลสมุทรโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นายบุคตี หะยีเจะแวโรงเรียนบ้านบาโงกาเซาะกรรมการ
2. นายโอภาส ภูดินดานโรงเรียนบ้านปากบางตาวากรรมการ
3. นางสาวสุรีรัตน์ แสงมณีโรงเรียนบ้านพ่อมิ่งกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นายบุคตี หะยีเจะแวโรงเรียนบ้านบาโงกาเซาะกรรมการ
2. นางสาวสุรีรัตน์ แสงมณีโรงเรียนบ้านพ่อมิ่งกรรมการ
3. นายเจษฏา บุญประกอบโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นายบุคตี หะยีเจะแวโรงเรียนบ้านบาโงกาเซาะกรรมการ
2. นายเจษฏา บุญประกอบโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
3. นางสาวสุรีรัตน์ แสงมณีโรงเรียนบ้านพ่อมิ่งกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นางสาวสุรีรัตน์ แสงมณีโรงเรียนบ้านพ่อมิ่งกรรมการ
2. นายบุคตี หะยีเจะแวโรงเรียนบ้านบาโงกาเซาะกรรมการ
3. นายภานุวัตร์ ฐิติสิรินันท์โรงเรียนอนุบาลสาธิตกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นายบุคตี หะยีเจะแวโรงเรียนบ้านบาโงกาเซาะกรรมการ
2. นายเจษฏา บุญประกอบโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
3. นางสาวสุรีรัตน์ แสงมณีโรงเรียนบ้านพ่อมิ่งกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นางสนิส จันทบุรีโรงเรียนเมืองปัตตานีกรรมการ
2. นางเจะรอกีเยาะห์ ดือเระโรงเรียนบ้านคลองช้างกรรมการ
3. นายอดุลย์ นิลสมุทรโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นางเจะรอกีเยาะห์ ดือเระโรงเรียนบ้านคลองช้างกรรมการ
2. นางสาวอาแอเสาะ มะดีเยาะโรงเรียนบ้านบือเจาะกรรมการ
3. นางณัฐกานต์ นฤมลโรงเรียนเทศบาล1 บ้านจะบังติกอกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นางเจะรอกีเยาะห์ ดือเระโรงเรียนบ้านคลองช้างกรรมการ
2. นางณัฐกานต์ นฤมลโรงเรียนเทศบาล1 บ้านจะบังติกอกรรมการ
3. นางสาวอาแอเสาะ มะดีเยาะโรงเรียนบ้านบือเจาะกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6
1. นางสนิส จันทบุรีโรงเรียนเมืองปัตตานีกรรมการ
2. นางนิเด๊าะ หะยีแวสะแลแมโรงเรียนบ้านบือเจาะกรรมการ
3. นางณัฐกานต์ นฤมลโรงเรียนเทศบาล1 บ้านจะบังติกอกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6
1. นายโอภาส ภูดินดานโรงเรียนบ้านปากบางตาวากรรมการ
2. นางนัตติยา สีหนูโรงเรียนประชาอุทิศบ้านโคกม่วงกรรมการ
3. นางสาวณัฐชยา วิริยะสร้างตนโรงเรียนบ้านสะบารังกรรมการ
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3
1. นางณัฐกานต์ นฤมลโรงเรียนเทศบาล1 บ้านจะบังติกอกรรมการ
2. นางนิเด๊าะ หะยีแวสะแลแมโรงเรียนบ้านบือเจาะกรรมการ
3. นางนวลสวาท ภัทรานนท์โรงเรียนบ้านจะรังบองอกรรมการ
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6
1. นายวชิรพันธุ์ ภู่พงษ์โรงเรียนวัดสุวรรณากรกรรมการ
2. นายเจษฎา บุญประกอบโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
3. นายอดุลย์ นิลสมุทรโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3
การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6
การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3
การแข่งขัน Dancers ลูกทุ่ง ปฐมวัย
1. นางสาวฆอนิมะฮ์ พูลสุขสพป.ปัตตานี เขต 1กรรมการ
2. นางสาวปรมาภรณ์ ชาติสงเคราะห์โรงเรียนชุมชนบ้านปาตากรรมการ
3. นางคำนึง แซ่อ๋องโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
การแข่งขัน Dancers ลูกทุ่ง ป.1-ป.3
การแข่งขัน Dancers ลูกทุ่ง ป.4-ป.6
1. นางสาวฆอนิมะฮ์ พูลสุขสพป.ปัตตานี เขต 1กรรมการ
2. นางสาวปรมาภรณ์ ชาติสงเคราะห์โรงเรียนชุมชนบ้านปาตากรรมการ
3. นางคำนึง แซ่อ๋องโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
การแข่งขัน Dancers ลูกทุ่ง ม.1-ม.3
การแข่งขันดีเกฮูลู ป.4-ป.6
1. นายธีรพงศ์ โต๊ะฮีเลโรงเรียนชุมชนบ้านปูยุดกรรมการ
2. นายอิบรอเฮง สาและโรงเรียนบ้านปะกาลิมาปุโระกรรมการ
3. นายสุกรี อาลีโรงเรียนชุมชนบ้านปูยุดกรรมการ
4. นายแวอุสมัน และมะลีโรงเรียนบ้านปะกาลิมาปุโระกรรมการ
การแข่งขันดีเกฮูลู ม.1-ม.3
การแข่งขันขับร้องอนาซีดเป็นภาษาไทย ป.1-ป.3
1. นายอับดุลการิม สาเระโรงเรียนบ้านน้ำดำกรรมการ
2. นางรอสนะห์ แวยามาโรงเรียนชุมชนบ้านปูยุดกรรมการ
3. นายกามาลุดดีน มิ่งสมรโรงเรียนเมืองปัตตานีกรรมการ
4. นางสาวซีป๊ะ ลาเตะโรงเรียนบางปูกรรมการ
5. นางสาวยัสมะห์ หมัดโต๊ะแหล๊ะโรงเรียนชุมชนบ้านกะมิยอกรรมการ
การแข่งขันขับร้องอนาซีดเป็นภาษาไทย ป.4-ป.6
1. นายอับดุลการิม สาเระโรงเรียนบ้านน้ำดำกรรมการ
2. นายกะมาลุดดีน มิ่งสมรโรงเรียนเมืองปัตตานีกรรมการ
3. นางสาวยัสมะห์ หมัดโต๊ะแหล๊ะโรงเรียุนชุมชนบ้านกะมิยอกรรมการ
4. นางสาวซีป๊ะ ลาเตะโรงเรียนบ้านบางปูกรรมการ
5. นางรอสนะห์ แวยามาโรงเรียุนชุมชนบ้านปูยุดกรรมการ
การแข่งขันขับร้องอนาซีดเป็นภาษาไทย ม.1-ม.3
การแข่งขันขับร้องอนาซีดเป็นภาษามลายู ป.1-ป.3
1. นายมะยูไน วานิโรงเรียนบ้านยาบีกรรมการ
2. นางสาวซานียะห์ สาเรปโรงเรียนชุมชนบ้านกรือเซะกรรมการ
3. นางสาวมาเรียม ยูโซะโรงเรียนบ้านบางปูกรรมการ
4. นายอุสมาน สาแล๊ะโรงเรียนบ้านปะนาเระ(รัฐอุทิศ)กรรมการ
5. นายแวหะมะ กาเซ็งโรงเรียนบ้านสระมาลากรรมการ
การแข่งขันขับร้องอนาซีดเป็นภาษามลายู ป.4-ป.6
1. นายอิบรอฮีม อาลีโรงเรียนบ้านบางมะรวดกรรมการ
2. นายอารีซ ยาโฮะโรงเรียนบ้านยาบีกรรมการ
3. นายกอเซง สนิโรงเรียนบ้านท่าน้ำกรรมการ
4. นายอาแว เจะโมงโรงเรียนชุมชนบ้านปูยุดกรรมการ
5. นายยูโซะ นิตาโรงเรียนชุมชนบ้านกะมิยอกรรมการ
การแข่งขันขับร้องอนาซีดเป็นภาษามลายู ม.1-ม.3
1. นายฮามะสุขรี บากาโรงเรียนเทศบาล3 บ้านปากน้ำกรรมการ
2. นางสาวฮุสนา แสมาโรงเรียนบ้านบือเจาะกรรมการ
3. นางสาวนูรีซะห์ บีดิงโรงเรียนบ้านบางมะรวดกรรมการ
4. นางฮูดาย์ จาปรังโรงเรียนวัดศรีสุดาจันทร์กรรมการ
5. นางสาวซานียะห์ สาเรปโรงเรียนชุมชนบ้านกรือเซะกรรมการ

ศิลปะ-นาฏศิลป์

การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6
1. นางจำนรรจา นาคทองโรงเรียนเทศบาล 5 อาคารฉลากกินแบ่งรัฐบาลกรรมการ
2. นางอิ่มใจ จันทรัตน์โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 40 จังหวัดปัตตานีกรรมการ
3. นายภานุวัตร์ ฐิติสิรินันท์โรงเรียนอนุบาลสาธิตกรรมการ
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6
1. นางจำนรรจา นาคทองโรงเรียนเทศบาล 5 อาคารฉลากกินแบ่งรัฐบาลกรรมการ
2. นางอิ่มใจ จันทรัตน์โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 40 จังหวัดปัตตานีกรรมการ
3. นางอรอรุณ จินดาวรรณ์โรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
4. นายภานุวัตร์ ฐิติสิรินันท์โรงเรียนอนุบาลสาธิตกรรมการ
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6
1. นางจำนรรจา นาคทองโรงเรียนเทศบาล 5 อาคารฉลากกินแบ่งรัฐบาลกรรมการ
2. นางอิ่มใจ จันทรัตน์โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 40 จังหวัดปัตตานีกรรมการ
3. นางอรอรุณ จินดาวรรณ์โรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3
1. นางจำนรรจา นาคทองโรงเรียนเทศบาล 5 อาคารฉลากกินแบ่งรัฐบาลกรรมการ
2. นางอรอรุณ จินดาวรรณ์โรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
3. นายภานุวัตร์ ฐิติสิรินันท์โรงเรียนอนุบาลสาธิตกรรมการ
การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3
1. นางจำนรรจา นาคทองโรงเรียนเทศบาล 5 อาคารฉลากกินแบ่งรัฐบาลกรรมการ
2. นางอรอรุณ จินดาวรรณ์โรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
3. นายภานุวัตร์ ฐิติสิรินันท์โรงเรียนอนุบาลสาธิตกรรมการ

ภาษาต่างประเทศ

การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3
1. นางสาวจุุฑาทิพย์ โชติช่วงโรงเรียนรัชดาภิเษกกรรมการ
2. นางสาวอัสมาวาตี ดอเลาะโรงเรียนบ้านพ่อมิ่งกรรมการ
3. นางสาวณิชชา นิลรัตน์โรงเรียนบ้านมะพร้าวต้นเดียวกรรมการ
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6
1. นางสาวอัสมาวาตี ดอเลาะโรงเรียนบ้านพ่อมิ่งกรรมการ
2. นางสาวรอมือลาห์ แวนิโรงเรียนบ้านคลองช้างกรรมการ
3. นางนวรัตน์ จีรเสถียรโรงเรียนเทศบาล 2 วัดตานีนรสโมสรกรรมการ
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3
1. นางสาวอัสมาวาตี ดอเลาะโรงเรียนบ้านพ่อมิ่งกรรมการ
2. นางสาวรอมือลาห์ แวนิโรงเรียนบ้านคลองช้างกรรมการ
3. นางนวรัตน์ จีรเสถียรโรงเรียนเทศบาล 2 วัดตานีนรสโมสรกรรมการ
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6
1. นางจริยา สะแมโรงเรียนบ้านคลองมานิงกรรมการ
2. นางมัสก๊ะ สงสุรินทร์โรงเรียนบ้านปะนาเระ(รัฐอุทิศ)กรรมการ
3. นางสาวพารินดา สานาโรงเรียนบ้านเปียะกรรมการ
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3
1. นางจริยา สะแมโรงเรียนบ้านคลองมานิงกรรมการ
2. นางมัสก๊ะ สงสุรินทร์โรงเรียนบ้านปะนาเระ(รัฐอุทิศ)กรรมการ
3. นางสาวพารินดา สานาโรงเรียนบ้านเปียะกรรมการ
การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6
1. นายมะฮีซัน ยูนุโรงเรียนบ้านท่าน้ำตะวันออกกรรมการ
2. นางรุสบีต๊ะห์ เขร็มสันโรงเรียนบ้านคอลอตันหยงกรรมการ
3. นางสาวณัฐมน แซ่แต้โรงเรียนเทศบาล5 อาคารสลากกินแบ่งรัฐบาลกรรมการ
การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3
1. นายมะฮีซัน ยูนุโรงเรียนบ้านท่าน้ำตะวันออกกรรมการ
2. นางรุสบีต๊ะห์ เขร็มสันโรงเรียนบ้านคอลอตันหยงกรรมการ
3. นางสาวณัฐมน แซ่แต้โรงเรียนเทศบาล5 อาคารสลากกินแบ่งรัฐบาลกรรมการ
การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3
1. นางจริยา สะแมโรงเรียนบ้านคลองมานิงกรรมการ
2. นางมัสก๊ะ สงสุรินทร์โรงเรียนบ้านปะนาเระ(รัฐอุทิศ)กรรมการ
3. นางสาวพารินดา สานาโรงเรียนบ้านเปียะกรรมการ
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3
กิจกรรม Spelling Bee ป.1-ป.3
1. นางสาวนันทวรรณ คงสีปานโรงเรียนเทศบาล 3 บ้านปากน้ำกรรมการ
2. นายอาดือนัน อาแวโรงเรียนบ้านท่าด่านกรรมการ
3. นางสาวนิชาภา ห้วยยิ้มเส้งโรงเรียนวัดสถิตย์ชลธารกรรมการ
กิจกรรม Spelling Bee ป.4-ป.6
1. นางสาวมาซีเต๊าะ โตะตาหยงโรงเรียนบ้านคลองช้างกรรมการ
2. นางสาวซูไรยา สะไรโรงเรียนบ้านท่าน้ำกรรมการ
3. นางนูรีดา กูวิงโรงเรียนยะหริ่งกรรมการ
กิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3
1. นางทิพณภา ต่างใจโรงเรียนบ้านยาบีกรรมการ
2. นางสาวยวิษฐา สุวรรณชาตรีโรงเรียนชุมชนบ้านปาตากรรมการ
3. Mr.Margaret Roche M.Fordanโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz) ป.4-ป.6
1. นางสาวฟัดดูวาห์ จาหลงโรงเรียนวัดมุจลินทวาปีวิหารกรรมการ
2. นางสาวมานิดา หะยีสแลแมโรงเรียนบ้านกอแลบีเละกรรมการ
3. นางรอดีย๊ะ สุหลงโรงเรียนชุมชนบ้านตะลุโบะกรรมการ
การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz) ม.1-ม.3
1. นางสาวฟัดดูวาห์ จาหลงโรงเรียนวัดมุจลินทวาปีวิหารกรรมการ
2. นางสาวมานิดา หะยีสแลแมโรงเรียนบ้านกอแลบีเละกรรมการ
3. นางรอดีย๊ะ สุหลงโรงเรียนชุมชนบ้านตะลุโบะกรรมการ
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6
1. นางดุษฎี สังข์ขวัญโรงเรียนเทศบาล 2 วัดตานีนรสโมสรกรรมการ
2. นางสาวรอซหน๊ะ กามาโรงเรียนบ้านบางหมูกรรมการ
3. นางสาวนูรีซัน อิสเฮาะโรงเรียนเมืองปัตตานีกรรมการ
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
1. นายคำนึง ดิษฐโรจน์โรงเรียนบ้านนอกกรรมการ
2. นายนิพนธ์ ลาภเจือจันทร์โรงเรียนวัดศรีสุดาจันทร์กรรมการ
3. นายอภัย นิตยบูรณ์โรงเรียนบ้านสือดังกรรมการ
4. นายกนกพล หิรัญวิริยะโรงเรียนรัชดาภิเษกกรรมการ
5. นางสาวสราภรณ์ สงวารินสำนักงานการศึกษาเอกชน จังหวัดปัตตานีกรรมการ
6. ว่าที่ร้อยโทฮัสบุลเล๊าะ กาลอโรงเรียนบ้านยือริงกรรมการ
7. นายนัทชัย ปาลบุตรโรงเรียนวัดควนกรรมการ
8. นางรุสนี กาลอโรงเรียนบ้านกอแลบีเละกรรมการ
9. นางสาวนูร์อัลวานี มอลอสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาปัตตานี เขต 1กรรมการ
10. นายนิพันธ์ นฤมาณพงศกรโรงเรียนบ้านกะลาพอกรรมการ
11. นายนิวัติ กลับกลายโรงเรียนท่าข้ามวิทยาคารกรรมการ
12. นายสามารถ สังข์ซวัดชุมโรงเรียนท่าข้ามวิทยาคารกรรมการ
13. นายศาตนันท์ธร ไชยณรงค์โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอกรรมการ
14. นายชูชาติ บกเขาแดงโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 40 จังหวัดปัตตานีกรรมการ
15. นายสับรี ตาเหสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาปัตตานี เขต 1กรรมการ
16. นางอรุณี เพ็ชรหินโรงเรียนบ้านโคกโตนดกรรมการ
การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6
1. นายคำนึง ดิษฐโรจน์โรงเรียนบ้านนอกกรรมการ
2. ว่าที่ร้อยโทฮัสบุลเล๊าะ กาลอโรงเรียนบ้านยือริงกรรมการ
3. นางรุสนี กาลอโรงเรียนบ้านกอแลบีเละกรรมการ
4. นางสาวนูร์อัลวานี มอลอสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาปัตตานี เขต 1กรรมการ
5. นายนิพันธ์ นฤมาณพงศกรโรงเรียนบ้านกะลาพอกรรมการ
6. นายธนภน ตรีมะณีโรงเรียนวัดมุจลินทวาปีวิหารกรรมการ
7. นายนัทชัย ปาลบุตรโรงเรียนวัดควนกรรมการ
8. นายนิวัติ กลับกลายโรงเรียนท่าข้ามวิทยาคารกรรมการ
9. นายสามารถ สังข์ซวัดชุมโรงเรียนท่าข้ามวิทยาคารกรรมการ
10. นายศาตนันท์ธร ไชยณรงค์โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอกรรมการ
11. นายชูชาติ บกเขาแดงโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 40 จังหวัดปัตตานีกรรมการ
12. นางสาวสราภรณ์ สงวารินสำนักงานการศึกษาเอกชน จังหวัดปัตตานีกรรมการ
13. นายอภัย นิตยบูรณ์โรงเรียนบ้านสือดังกรรมการ
14. นายสับรี ตาเหสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาปัตตานี เขต 1กรรมการ
การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3
1. นายนิวัติ กลับกลายโรงเรียนท่าข้ามวิทยาคารกรรมการ
2. นายนิพนธ์ ลาภเจือจันทร์โรงเรียนวัดศรีสุดาจันทร์กรรมการ
3. นายอภัย นิตยบูรณ์โรงเรียนบ้านสือดังกรรมการ
4. ว่าที่ร้อยโทฮัสบุลเล๊าะ กาลอโรงเรียนบ้านยือริงกรรมการ
5. นายนัทชัย ปาลบุตรโรงเรียนวัดควนกรรมการ
6. นายนิพันธ์ นฤมาณพงศกรโรงเรียนบ้านกะลาพอกรรมการ
7. นายชูชาติ บกเขาแดงโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 40 จังหวัดปัตตานีกรรมการ
8. นายศาตนันท์ธร ไชยณรงค์โรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอกรรมการ
9. นางสาวสราภรณ์ สงวารินสำนักงานการศึกษาเอกชน จังหวัดปัตตานีกรรมการ
10. นายคำนึง ดิษฐโรจน์โรงเรียนบ้านนอกกรรมการ
11. นายสามารถ สังข์ซวัดชุมโรงเรียนท่าข้ามวิทยาคารกรรมการ
12. นางรุสนี กาลอโรงเรียนบ้านกอแลบีเละกรรมการ
13. นางสาวนูร์อัลวานี มอลอสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาปัตตานี เขต 1กรรมการ
14. นายสับรี ตาเหสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาปัตตานี เขต 1กรรมการ
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3
กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6
1. นางสาวเขมภิกา ศรีนพจันทร์โรงเรียนวัดสถิตย์ชลธารกรรมการ
2. นายอาณัฐ สุวรรณราชโรงเรียนบ้านเตราะหักกรรมการ
3. นางรัชดาพร เกตุชาติโรงเรียนบ้านนอกกรรมการ
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3
1. นางสาวสมสุข แสงสว่างโรงเรียนชุมชนบ้านกรือเซะกรรมการ
2. นางมารีย๊ะ ยูนุโรงเรียนบ้านยาบีกรรมการ
3. นางสาวกาลทิพย์ ถิ่นนาโรงเรียนบ้านคลองมานิงกรรมการ
4. นางมัสนา แวดอเลาะโรงเรียนบ้านสระมาลากรรมการ
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6
1. นางนภาพร อิ่มนวลโรงเรียนบ้านปะนาเระ (รัฐอุทิศ)กรรมการ
2. นางซูลยาณี สาและโรงเรียนชุมชนบ้านปาตากรรมการ
3. นางนายูฮัน กูจิโรงเรียนประชาอุทิศบ้านโคกม่วงกรรมการ
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3
1. นางนภาพร อิ่มนวลโรงเรียนบ้านปะนาเระ (รัฐอุทิศ)กรรมการ
2. นางซูลยาณี สาและโรงเรียนชุมชนบ้านปาตากรรมการ
3. นางนายูฮัน กูจิโรงเรียนประชาอุทิศบ้านโคกม่วงกรรมการ

คอมพิวเตอร์

การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3
1. นายวิวัฒน์ ภักดีโรงเรียนชุมชนบ้านตาแกะกรรมการ
2. นายฮำดี อับดุลเลาะโรงเรียนบ้านท่่าน้ำตะวันออกกรรมการ
3. นางสาวอามีเนาะ หมันหลีโรงเรียนบ้านสะบารังกรรมการ
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6
1. นางสาวรุสนา ลีเดร์โรงเรียนเทศบาล 4 วัดนพวงศารามกรรมการ
2. นายซูฮัน สาแม็งโรงเรียนบ้านบูดีกรรมการ
3. นายอัสดี แซแรโรงเรียนบ้านบางปูกรรมการ
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
1. นายวีรศักดิ์ แดงวิไลโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
2. นายฟาอิส แวเยะโรงเรียนบ้านตันหยงดาลอกรรมการ
3. นายอัสดี แซแรโรงเรียนบ้านบางปูกรรมการ
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6
1. นางการะเกตุ ประทานชวโนโรงเรียนเมืองปัตตานีกรรมการ
2. นางรอบียะ มงอาหลีโรงเรียนบ้านหนองแรตกรรมการ
3. นายภูเมธ โชติกาญจนนท์โรงเรียนบ้านบางราพากรรมการ
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3
1. นายภัควารี เจะสะตำโรงเรียนวัดมุจลินทวาปีวิหารกรรมการ
2. นางสาวกัณฐมณี ชูช่วยโรงเรียนเทศบาล 2 วัดตานีนรสโมสรกรรมการ
3. นายมูฮัมมัดบูดีมัน บือราเฮงโรงเรียนบ้านโคกหมักกรรมการ
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6
1. นายมูฮำมัด ประจันโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
2. นางจีรพันธ์ คู่สายโรงเรียนบ้านปะนาเระ(รัฐอุทิศ)กรรมการ
3. นายอนุชา หมีสาโรงเรียนชุมชนวัดป่าศรีกรรมการ
4. นายซาฮาน สาเมาะโรงเรียนบ้านตันหยงกรรมการ
5. นายลุตฟี เจ๊ะแตโรงเรียนบ้านตะโละสะมีแลกรรมการ
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6
1. นางสาวสินีนาฎ แวดอเลาะโรงเรียนยะหริ่งกรรมการ
2. นายอับดุลบาซิตร์ มูเก็มโรงเรียนบ้านเตราะหักกรรมการ
3. นางสาวธนัญนพัช ทองจีนโรงเรียนบ้านท่าน้ำตะวันออกกรรมการ
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3
1. นายเอกรัตน์ โกวิทยาโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
2. นางสุวารี ณ พัทลุงโรงเรียนประชาอุทิศบ้านโคกม่วงกรรมการ
3. นางสาวสินีนาฎ แวดอเลาะโรงเรียนยะหริ่งกรรมการ
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3

หุ่นยนต์

การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3
การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ป.1-ป.6
การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ม.1-ม.3

การงานอาชีพ

การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6
1. นางสาวรอฮีหมะ สือแมโรงเรียนบ้านดูซงปาแยกรรมการ
2. นางสาวรอผีอ๊ะ มงอาลีโรงเรียนบ้านราวอกรรมการ
3. นายบือราเฮง อาแวโรงเรียนบ้านค่ายกรรมการ
4. นางพนัสพร เจ๊ะเลาะ โรงเรียนยะหริ่งกรรมการ
5. นางซัลมา นิสะมะแอโรงเรียนบ้านรามงกรรมการ
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3
1. นางสาวรอฮีหมะ สือแมโรงเรียนบ้านดูซงปาแยกรรมการ
2. นางซัลมา นิสะมะแอโรงเรียนบ้านรามงกรรมการ
3. นางพนัสพร เจ๊ะเลาะโรงเรียนยะหริ่งกรรมการ
4. นายบือราเฮง อาแวโรงเรียนบ้านค่ายกรรมการ
5. นางสาวรอฝีอ๊ะ มงอาลีโรงเรียนบ้านราวอกรรมการ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6
1. นางสันตรา ลาวีโรงเรียนบ้านปะกาฮะรังกรรมการ
2. นางไมตรี พงศาปานโรงเรียนบ้านกาหยีกรรมการ
3. นายณรงค์ ลอแม โรงเรียนชุมชนบ้านกรือเซะกรรมการ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3
1. นายณรงค์ ลอแม โรงเรียนชุมชนบ้านกรือเซะกรรมการ
2. นางสันตรา ลาวีโรงเรียนบ้านปะกาฮะรังกรรมการ
3. นางไมตรี พงศาปานโรงเรียนบ้านกาหยีกรรมการ
การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6
1. นางศุภกาญจน์ กลิ่นวรากรโรงเรียนเทศบาล 2 วัดตานีนรสโมสรกรรมการ
2. นางดรุเณศ จันทร์สว่างโรงเรียนบ้านกาฮงกรรมการ
3. นางวรรณี สุขรัตน์โรงเรียนบ้านสะบารังกรรมการ
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3
การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6
1. นางสาวแวรสนานิง ยูโซะโรงเรียนบ้านตันหยงลุโล๊ะกรรมการ
2. นางสาวบังอร มากชูชิดโรงเรียนดอนรักกรรมการ
3. นายฟิกรี กูโนโรงเรียนบ้านบูดีกรรมการ
การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3
1. นางสาวแวรสนานิง ยูโซะโรงเรียนบ้านตันหยงลุโล๊ะกรรมการ
2. นางสาวบังอร มากชูชิดโรงเรียนบ้านดอนรักกรรมการ
3. นายฟิกรี กูโนโรงเรียนบ้านบูดีกรรมการ
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6
1. นายสนั่น งามศรีผ่องใสโรงเรียนบ้านท่ากุนกรรมการ
2. นางอารีรัตน์ ตันนิยมโรงเรียนเมืองปัตตานีกรรมการ
3. นายนิแอ นิฮะโรงเรียนชุมชนบ้านตะลุโบะกรรมการ
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3
1. นายเจะมูซอ เจะและโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 40 จังหวัดปัตตานีกรรมการ
2. นายอดิเรก อาฆงโรงเรียนบ้านปุลากงกรรมการ
3. นางสาวนุรฮาซีกีม ปาแซโรงเรียนอามานะศักดิ์กรรมการ
การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6
1. นางมาริสา สมาแหโรงเรียนบ้านพ่อมิ่งกรรมการ
2. นางชญานี จิตรุ่งเรืองรัตน์โรงเรียนเทศบาล 2 วัดตานีนรสโมสรกรรมการ
3. นางวิจิตรา หน่อทองโรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์กรรมการ
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6
1. นางเครือวัลย์ รัตนรามศรีโรงเรียนบ้านค่ายกรรมการ
2. นางเบญจมาภรณ์ เทพีโรงเรียนเทศบาล 4 วัดนพวงศารามกรรมการ
3. นางปัดดียะห์ ทับมุดโรงเรียนบ้านบูดีกรรมการ
4. นางสาวมณฑิรา สังขวิเชียรโรงเรียนบ้านโต๊ะตีเตกรรมการ
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3
1. นางเครือวัลย์ รัตนรามศรีโรงเรียนบ้านค่ายกรรมการ
2. นางเบญจมาภรณ์ เทพีโรงเรียนเทศบาล 4 วัดนพวงศารามกรรมการ
3. นางปัดดียะห์ ทับมุดโรงเรียนบ้านบูดีกรรมการ
4. นางสาวมณฑิรา สังขวิเชียรโรงเรียนบ้านโต๊ะตีเตกรรมการ
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6
1. นางสาวกัลยา เมียดกลมโรงเรียนพระราชดำริ "ศูนย์ครูใต้กรรมการ
2. นางสาวรื่นราตรี ชุมคงโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 40 จังหวัดปัตตานีกรรมการ
3. นางประเวียง สุขชุมโรงเรียนชุมชนบ้านยูโยกรรมการ
4. นางสุมล แก้วศรีสุขโรงเรียนบ้านบางมะรวดกรรมการ
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3
1. นางสาวกัลยา เมียดกลมโรงเรียนพระราชดำริ "ศูนย์ครูใต้กรรมการ
2. นางสาวรื่นราตรี ชุมคงโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 40 จังหวัดปัตตานีกรรมการ
3. นางประเวียง สุขชุมโรงเรียนชุมชนบ้านยูโยกรรมการ
4. นางสุมล แก้วศรีสุขโรงเรียนบ้านบางมะรวดกรรมการ
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6
1. นางสาวสุพัด วงศ์จันทร์โรงเรียนบ้านดอน (นุ้ยนิธยาคาร)กรรมการ
2. นางธิดา คีรีนารถโรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอกรรมการ
3. นางปิยนาถ เปียร์กลิ่นโรงเรียนบ้านตันหยงลุโล๊ะกรรมการ
4. นางสาวชุติกาญจน์ ขุนทองโรงเรียนชุมชนบ้านปูยุดกรรมการ
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3
1. นางสาวสุพัด วงศ์จันทร์โรงเรียนบ้านดอน (นุ้ยนิธยาคาร)กรรมการ
2. นางธิดา คีรีนารถโรงเรียนเทศบาล 1 บ้านจะบังติกอกรรมการ
3. นางปิยนาถ เปียร์กลิ่นโรงเรียนบ้านตันหยงลุโล๊ะกรรมการ
4. นางสาวชุติกากาญจน์ ขุนทองโรงเรียนชุมชนบ้านปูยุดกรรมการ

ปฐมวัย

การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย
1. นางกันต์ฤทัย ยอดจิตโรงเรียนเทศบาล 3 บ้านปากน้ำกรรมการ
2. นางสาวพรทิพย์ ณ พัทลุงโรงเรียนบ้านตลาดนัดคลองขุดกรรมการ
3. นางเอื้ออารีย์ ศรีโชติช่วงโรงเรียนบ้านดอน (นุ้ยนิธยาคาร)กรรมการ
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย
1. นางศิรประภา นวลภักดีโรงเรียนบ้านตูเวาะกรรมการ
2. นางนินุรมา สิติเลาะโรงเรียนชุมชนบ้านตาแกะกรรมการ
3. นางสาวณภัทรดา โชคธนัยธาดาโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
การเล่านิทานประกอบท่าทาง ปฐมวัย
1. นางรัตนา อนันตศาสตร์โรงเรียนบ้านสระมาลากรรมการ
2. นางสาวรัชนี ทองชูโรงเรียนวัดมุจลินทวาปีวิหารกรรมการ
3. นางดวงใจ อรัญทิพย์โรงเรียนพระราชดำริ "ศูนย์ครูใต้"กรรมการ
การวาดภาพระบายสีด้วยสีเทียน ปฐมวัย
1. นางสาวนุรอัซมี่ย์ สาดีนโรงเรียนบ้านแบรอกรรมการ
2. นายเอกรินทร์ รัตนกาญจน์โรงเรียนเทศบาล 4 วัดนพวงศารามกรรมการ
3. นางอัฆณีญา ทิพย์กองลาศโรงเรียนรัชดาภิเษกกรรมการ

เรียนรวม - ภาษาไทย

การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
1. นางดวงใจ อรัญทิพย์โรงเรียนพระราชดำริ "ศูนย์ครูใต้กรรมการ
2. นางสาวรัชนี ทองชูโรงเรียนวัดมุจลินทวาปีวิหารกรรมการ
3. นางรัตนา อนัตศาสตร์โรงเรียนบ้านสระมาลากรรมการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
1. นางดวงใจ อรัญทิพย์โรงเรียนพระราชดำริ "ศูนย์ครูใต้กรรมการ
2. นางรัชนี ทองชูโรงเรียนวัดมุจลินทวาปีวิหารกรรมการ
3. นางรัตนา อนัตศาสตร์โรงเรียนบ้านสระมาลากรรมการ
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3

เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6

เรียนรวม - ศิลปะ

การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
1. นายนิพนธ์ ชีวะอิสระกุลโรงเรียนบ้านจะรังกรรมการ
2. นางวราภรณ์ คงถาวรโรงเรียนยะหริ่งกรรมการ
3. นายตรมีซี อาแซโรงเรียนบ้านดูซงปาแยกรรมการ
4. นางภาสินี ศิลชีวานนท์โรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
5. นายแวสุไลมาน โตะกะ โรงเรียนบ้านบูดีกรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายนิพนธ์ ชีวะอิสระกุลโรงเรียนบ้านจะรังกรรมการ
2. นางวราภรณ์ คงถาวรโรงเรียนยะหริ่งกรรมการ
3. นายตรมีซี อาแซ โรงเรียนบ้านดูซงปาแยกรรมการ
4. นายแวสุไลมาน โตะกะ โรงเรียนบ้านบูดี กรรมการ
5. นางภาสินี ศิลชีวานนท์โรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นายบุคตี หะยีเจะแวโรงเรียนบ้านบาโงกาเซาะกรรมการ
2. นางสาวสุรีรัตน์ แสงมณีโรงเรียนบ้านพ่อมิ่งกรรมการ
3. นายเจษฎา บุญประกอบโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6

เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสาวกัลยา เมียดกลมโรงเรียนพระราชดำริ "ศูนย์ครูใต้กรรมการ
2. นางสาวรื่นราตรี ชุมคงโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 40 จังหวัดปัตตานีกรรมการ
3. นางประเวียง สุขชุมโรงเรียนชุมชนบ้านยูโยกรรมการ
4. นางสุมล แก้วศรีสุขโรงเรียนบ้านบางมะรวดกรรมการ
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสาวรอฮีหมะ สือแมโรงเรียนบ้านดูซงปาแยกรรมการ
2. นายบือราเฮง อาแว โรงเรียนบ้านค่ายกรรมการ
3. นางซัลมา นิสะมะแอโรงเรียนบ้านรามงกรรมการ
4. นางพนัสพร เจ๊ะเลาะ โรงเรียนยะหริ่งกรรมการ
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสาวผุสดี บิลปะปูนโรงเรียนอนุบาลปัตตานีกรรมการ
2. นางสาวดวงกมล ยอดนวลโรงเรียนบ้านคาโตกรรมการ
3. นางสาวอามีเนาะ หมันหลินโรงเรียนบ้านสะบารังกรรมการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายเจะมูซอ เจะและโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ที่ 40 จว.ปนกรรมการ
2. นางนุรฮาซีกีม ปาแซโรงเรียนอามานะศักดิ์กรรมการ
3. นายอดิเรก อาฆงโรงเรียนบ้านปุลากงกรรมการ
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายคม ธรรมเจริญโรงเรียนชุมชนบ้านปูยุดกรรมการ
2. นายปรีดี จันทรัตน์โรงเรียนบ้านบ่ออิฐกรรมการ
3. นายอรุณ ทองลาภโรงเรียนบ้านจะรังกรรมการ

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
นายกิติวัชร ขันทองดี โทร.0935784533 และ นายมูฮำมัด ประจัน โทร. 0935750817
กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาปัตตานี เขต 1
ถนนปากน้ำ ตำบลรูสะมิแล อำเภอเมือง จังหวัดปัตตานี 94000 โทร. 073-460079
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]