งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ 1.โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217,2.โรงเรียนวัดบ้านส้อง,3.โรงเรียนบ้านส้อง,4.โรงเรียนบ้านห้วยมะนาว,5.โรงเรียนวัดทุ่งหลวง,6.หอประชุมเมืองเงาะเทศบาลเมืองนาสาร
ระหว่าง วันที่ 10-12 ตุลาคม พ.ศ. 2560

[ ทั้งหมด   10 ต.ค. 2560   11 ต.ค. 2560   12 ต.ค. 2560   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 11 ต.ค. 2560

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านห้วยมะนาว อาคารมะลิวัลย์ ห้อง ป.1 11 ต.ค. 2560 14.30-16.00
2 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านห้วยมะนาว อาคารมะลิวัลย์ (ห้องที่ 1 ห้อง ป.1 ลำดับที่1-33) (ห้องที่ 2 ห้อง ป.2/1 ลำดับที่ 34-60) (ห้องที่ 3 ห้อง ป.2/2 ลำดับที่ 61-100) 11 ต.ค. 2560 13.00-14.30
3 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยมะนาว อาคารพุทธชาด (ห้องที่ 1 ห้อง ป.6 ลำดับที่ 1-30) (ห้องที่ 2 ห้อง ป.5 ลำดับที่ 31-60) (ห้องที่ 3 ห้อง ป4 ลำดับที่ 61-90) (ห้องที่ 4 ห้องห้องสมุด ลำดับที่ 91-117) 11 ต.ค. 2560 13.00-14.30
4 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านห้วยมะนาว อาคารพุทธชาด (ห้อง ป.6) 11 ต.ค. 2560 14.30-16.00
5 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยมะนาว อาคารมะลิวัลย์ (ห้องที่ 1 ห้อง ป.2/1 ลำดับที่1-30) (ห้องที่ 2 ห้อง ป2/2 ลำดับที่ 31-58) 11 ต.ค. 2560 14.30-16.00
6 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านห้วยมะนาว อาคารพุทธชาด ห้อง ป.5 11 ต.ค. 2560 14.30-16.00
7 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านห้วยมะนาว อาคารมะลิวัลย์(ห้องที่ 1 ห้อง ป.1 ลำดับที่1-28) (ห้องที่ 2 ห้อง ป.2/1 ลำดับที่29-56) (ห้องที่ 3 ห้อง ป.2/2 ลำดับที่ 57-85) 11 ต.ค. 2560 09.00-11.00
8 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยมะนาว อาคารพุทธชาด (ห้องที่ 1 ห้อง ป.6 ลำดับที่ 1-29) (ห้องที่ 2 ห้อง ป.5 ลำดับที่ 30-58) (ห้องที่ 3 ห้อง ป.4 ลำดับที่ 59-86) 11 ต.ค. 2560 09.00-11.00
9 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านห้วยมะนาว อาคารพุทธชาด ห้อง ป.6 11 ต.ค. 2560 11.00-12.00
10 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านห้วยมะนาว อาคารมะลิวัลย์ (ห้องที่ 1 ห้อง ป.1 ลำดับที่1-16) (ห้องที่ 2 ห้อง ป.2/1 ลำดับที่ 17-32) (ห้องที่ 3 ห้อง ป.2/2 ลำดับที่ 33-45) 11 ต.ค. 2560 11.00-12.00
11 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านห้วยมะนาว อาคารพุทธชาด ห้อง ป.4 11 ต.ค. 2560 11.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง อาคาร 3 ห้อง (ห้อง 26 ทีม 1-11 ) ( ห้อง 27 ทีม 12-22 ) ( ห้อง 28 ทีม 23-33 ) ( ห้อง 29 ทีม 34-45 ) 11 ต.ค. 2560 13.00-16.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง อาคาร 3 ห้อง ( ห้อง 28 ทีม 1-6 ) ( ห้อง 29 ทีม 7-12 ) 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00
3 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง ห้องประชุม 1 11 ต.ค. 2560 09.00-11.00
4 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 ศูนย์กีฬาเมืองเงาะเฉลิมพระเกียรติเทศบาลเมืองนาสาร ห้องประชุม 11 ต.ค. 2560 09.00-16.00
5 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 ศูนย์กีฬาเมืองเงาะเฉลิมพระเกียรติเทศบาลเมืองนาสาร ห้องประชุม 11 ต.ค. 2560 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 ราชพฤกษ์ชั้น2 (ห้องคอมพิวเตอร์) 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00
2 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 ราชพฤกษ์ชั้น2 (ห้องคอมพิวเตอร์) 11 ต.ค. 2560 13.00-16.00
3 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคาร7 ชั้น3 ( ห้องพิเศษ1) 11 ต.ค. 2560 09.00-16.00
4 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคาร7 ชั้น3 ( ห้องพิเศษ2 ) 11 ต.ค. 2560 09.00-16.00
5 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคาร7( ชั้น4 พิเศษ4) 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง อาคารเอนกประสงค์ 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง อาคารเอนกประสงค์ 11 ต.ค. 2560 13.00-14.00
3 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง อาคารเอนกประสงค์ 11 ต.ค. 2560 14.00-16.00
4 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง ห้องประชุม1 11 ต.ค. 2560 11.00-12.00
5 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง อาคาร 3 ห้อง 26(ทีม1-14)ห้อง 27(ทีม15-27) 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคาร 7 ชั้น 4 ห้อง ป.6/1 (ลำดับที่ 1-17 ) ห้อง ป.6/2 ( ลำดับที่ 18-33 ) 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคาร 7 ชั้น 4 ห้อง ป.6/3 (ลำดับที่ 1-17 ) ห้อง ป.6/4 ( ลำดับที่ 18-33 ) 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคาร 7 ชั้น 4 ห้องพิเศษ 3 11 ต.ค. 2560 13.00-16.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารลีลาวดี ป.1/1 -ป.1/4 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารมิตรภาพ ป.3/1 -ป.3/5 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคาร 7 ชั้น 4 ห้อง พิเศษ 3 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง ป.5/1 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง ป.5/1 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง อาคารร่มไทร ป.2/1-ป.2/4 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารมิตรภาพ ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 (ลำดับที่ 1-14) ห้องป.3/2 (ลำดับที่ 15-28)ห้องป.3/3(ลำดับที่ 29-42)ห้องป.3/4 (ลำดับที่ 43-56)ห้องป.3/5 (ลำดับที่ 57-70) 11 ต.ค. 2560 13.00-16.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารลีลาวดี ชั้น2 ป.1/5 11 ต.ค. 2560 13.00-16.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคาร 7 ชั้น 3 ห้องพิเศษ 1 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารร่มโพธิ์ ชั้น 2 ห้อง ป.4/1 ( ลำดับที่ 1-10 ) ห้อง ป4/2 ( ลำดับที่ 11-20 ) ห้อง ป.4/3( ลำดับที่ 21-31 ) ห้อง ป.4/4 ( ลำดับที่ 32-42 ) 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารลีลาวดี ชั้น2 ห้อง ป.1/1 (ลำดับที่ 1-10 ) ห้อง ป.1/2 ( ลำดับที่ 11-20 ) ห้อง ป.1/3 ( ลำดับที่ 21-30 ) ห้อง ป.1/4 ( ลำดับที่ 31-38 ) 11 ต.ค. 2560 13.00-16.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 อาคารดอกแก้ว ป.1/6 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ ห้อง เวที 3 11 ต.ค. 2560 14.30-16.00
2 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านส้อง หน้าอาคาร 2 ห้อง เวที 2 11 ต.ค. 2560 09.00-11.00
3 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านส้อง หน้าอาคาร 2 ห้อง เวที่ 2 11 ต.ค. 2560 11.00-12.00
4 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านส้อง หน้าอาคาร 2 ห้อง เวที 2 11 ต.ค. 2560 13.00-15.30
5 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านส้อง หน้าอาคาร 2 ห้อง เวที 2 11 ต.ค. 2560 15.30-17.00
6 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านส้อง หน้าอาคาร 1 ห้อง เวที 1 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00
7 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านส้อง หน้าอาคาร 1 ห้อง เวที่ 1 11 ต.ค. 2560 14.30-16.00
8 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านส้อง อาคารอเนกประสงค์ ห้อง เวที 3 11 ต.ค. 2560 09.00-14.30
9 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านส้อง หน้าอาคาร 1 ห้อง เวที 1 11 ต.ค. 2560 13.00-14.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดบ้านส้อง ใต้อาคารหนองชุมแสง 11 ต.ค. 2560 09.00-11.00
2 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านส้อง ใต้อาคารหนองชุมแสง 11 ต.ค. 2560 11.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง สนามโรงเรียนวัดทุ่งหลวง 11 ต.ค. 2560 09.00-16.00
2 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง สนามฟุตบอลฝั่งโรงอาหาร 11 ต.ค. 2560 09.00-16.00
3 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง อาคาร 1 ห้อง 11(ทีม1-8) ห้อง12(ทีม9-16)อาคาร 2 ห้อง19(ทีม17-24)ห้อง20(ทีม25-32)ห้อง21(ทีม33-40)ห้อง22(ทีม41-48) 11 ต.ค. 2560 09.00-16.00
4 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง ห้องประชุม1 11 ต.ค. 2560 13.00-15.00
5 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทุ่งหลวง ห้องประชุม1 11 ต.ค. 2560 15.00-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารห้วยแก้ว ชั้น 1 ห้อง ก 101 ( ลำดับที่ 1-14 ) ห้อง ก 102 ( ลำดับที่ 15-30 ) ห้อง ก 103 ( ลำดับที่ 31-45 ) ห้อง ก 104 ( ลำดับที่ 46-55 ) 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00
2 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารห้วยแก้ว ชั้น 2 ห้อง ก 201 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00
3 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารห้วยแก้ว ชั้น 1 ห้อง ก 105 ( ลำดับที่ 1-8 ) ห้อง ก 106 ( ลำดับที่ 9-16 ) 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00
4 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารห้วยแก้ว ชั้น 2 ห้อง ก 202 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00
5 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารห้วยแก้ว ชั้น 2 ห้อง ก 203 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 ใต้ถุนอาคาร7 11 ต.ค. 2560 09.00-15.00
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 ใต้ถุนอาคาร7 11 ต.ค. 2560 09.00-15.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 เต้นท์หน้าอาคาร 7 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00
2 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 ใต้ถุนอาคาร 7 ( 2 ) 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00
3 050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 ใต้ถุนอาคาร 7 ( 3 ) 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนเวียงสระ หอประชุม 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารไทรทอง ห้อง 104 (ลำดับที่ 1-12) 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00
2 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารไทรทอง ห้อง 101 (ลำดับที่ 1-4) 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00
3 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารไทรทอง ชั้น 1 ห้อง ท 102(ลำดับที่ 1-25) ห้อง ท 103 (ลำดับที่ 26-52) 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00
4 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารไทรทอง ชั้น 2 ห้อง ท 202 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00
5 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดบ้านส้อง อาคารไทรทอง ชั้น 1 ห้อง ท 101(ลำดับที่1-3) 11 ต.ค. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ สพป.สุราษฎร์ธานี เขต 3 โทร.077364128
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]