งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2
ณ โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยาคาร)
ระหว่าง วันที่ 15-17 เดือน กันยายน พ.ศ. 2560

[ ทั้งหมด   7 ก.ย. 2560   8 ก.ย. 2560   9 ก.ย. 2560   11 ก.ย. 2560   12 ก.ย. 2560   13 ก.ย. 2560   15 ก.ย. 2560   16 ก.ย. 2560   17 ก.ย. 2560   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 17 ก.ย. 2560

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 2 ห้อง 906 17 ก.ย. 2560 09.00-16.30
2 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 2 ห้อง 905 17 ก.ย. 2560 09.00-16.30
3 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 2 ห้อง 904 17 ก.ย. 2560 09.00-16.30
4 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 3 ห้อง 916 17 ก.ย. 2560 09.00-16.30
5 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 2 ห้อง 902 17 ก.ย. 2560 09.00-16.30
6 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 3 ห้อง 915 17 ก.ย. 2560 09.00-16.30
7 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 3 ห้อง 914 17 ก.ย. 2560 09.00-16.30

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 9 ชั้น ชั้น 3 ห้อง ป.6/4 17 ก.ย. 2560 09.00 - 16.00
2 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 9 ชั้น ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 - ป.6/3 17 ก.ย. 2560 09.00 - 16.00
3 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 5 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ป.1/4 - ป.1/5 17 ก.ย. 2560 09.00 - 16.00
4 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 6 ห้อง ลานอเนกประสงค์ 17 ก.ย. 2560 09.00 - 16.00
5 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 5 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ป.1/1 - ป.1/3 17 ก.ย. 2560 09.00 - 16.00
6 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนห้วยยอด อาคารเรียน 9 ห้อง ห้องประชุม 17 ก.ย. 2560 09.00 - 16.00
7 181 การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด โรงยิม 17 ก.ย. 2560 09.00 - 16.00
8 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด โรงยิม 17 ก.ย. 2560 09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา ใต้อาคารเตยหอม 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา ใต้อาคารเตยหอม 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
3 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา ใต้อาคารเตยหอม 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
4 817 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา ใต้อาคารเตยหอม 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
5 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ป.1-ป.6 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา ใต้อาคารเตยหอม 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
6 819 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.1-ม.3 โรงเรียนวิวัฒน์วิทยา ใต้อาคารเตยหอม 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
7 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 9 ชั้น 2 ห้อง ประชุม 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
8 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคารเรียน 9 ชั้น 3 ห้อง ป.6/5 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สพป.ตรัง เขต 2 เวทีกลาง 17 ก.ย. 2560 08.00-15.00
2 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สพป.ตรัง เขต 2 เวทีกลาง 17 ก.ย. 2560 08.00-15.00
3 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 3 ห้อง ประชุม 17 ก.ย. 2560 08.00-16.30
4 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยคาร) อาคารเรียน 9 กลึงเสมรดิษ ชั้น 3 ห้อง ประชุม 17 ก.ย. 2560 08.00-16.30
5 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยคาร) ห้องประชุมเล็ก 17 ก.ย. 2560 08.00-16.30
6 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยคาร) ห้องประชุมเล็ก 17 ก.ย. 2560 13.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยคาร) อาคารเรียน 6 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 17 ก.ย. 2560 08.30-12.00
2 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยคาร) อาคารเรียน 6 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 17 ก.ย. 2560 08.30-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนลำภูราเรืองวิทย์ ใต้อาคาร 17 ก.ย. 2560 08.30
2 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 โรงเรียนลำภูราเรืองวิทย์ อาคารเรียน 1 ห้อง โสตฯ 17 ก.ย. 2560 08.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยคาร) อาคารเรียนกลึงเสมรดิษ(ใต้อาคาร) 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
2 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยคาร) อาคารเรียนกลึงเสมรดิษ(ใต้อาคาร) 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
3 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยคาร) อาคารเรียนกลึงเสมรดิษ(ใต้อาคาร) 17 ก.ย. 2560 13.00-16.00
4 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยคาร) อาคารเรียนกลึงเสมรดิษ(ใต้อาคาร) 17 ก.ย. 2560 13.00-16.00
5 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยคาร) โรงอาหาร 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
6 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนห้วยยอด (กลึงวิทยคาร) โรงอาหาร 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP1 อาคาร 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP1 อาคาร 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP1 อาคาร 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP1 อาคาร 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP1 อาคาร 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP1 อาคาร 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP1 อาคาร 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP1 อาคาร 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP1 อาคาร 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP1 อาคาร 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP2 อาคาร 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP2 อาคาร 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP2 อาคาร 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP2 อาคาร 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP2 อาคาร 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP3 อาคาร 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00 - 16.00
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ IEP3 อาคาร 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ห้องคุณธรรม 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ห้องคุณธรรม 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ห้องคุณธรรม 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ MEP 1-2 ตึก 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ MEP 1-2 ตึก 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ MEP 1-2 ตึก 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ MEP 1-2 ตึก 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ MEP 1-2 ตึก 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ MEP 1-2 ตึก 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ MEP 1-2 ตึก 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ MEP 1-2 ตึก 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ MEP 1-2 ตึก 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ MEP 1-2 ตึก 9 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ห้องดนตรี 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
12 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ห้องดนตรี 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ห้องดนตรี 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
14 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ห้องดนตรี 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
15 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ห้องดนตรี 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
16 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ห้องดนตรี 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
17 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ห้องดนตรี 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
18 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ห้องดนตรี 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
19 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ห้องดนตรี 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
20 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ห้องดนตรี 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป
21 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ เวที 17 ก.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ โรงอาหาร 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ โรงอาหาร 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ห้องภาษไทย ตึก 5 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ห้องภาษไทย ตึก 5 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ห้องอาเซียน ตึก 5 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ห้องอาเซียน ตึก 5 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ห้องกิจกรรม 1 ตึก 5 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ห้องกิจกรรม 1 ตึก 5 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ห้องกิจกรรม 2 ตึก 5 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ห้องกิจกรรม 2 ตึก 5 ชั้น 1 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 17 ก.ย. 2560 09.00-12.00
17 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ห้องอนุบาล ตึก 4 ชั้น 1 ห้อง 3/5 17 ก.ย. 2560 09.00-11.00
18 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนธาดาอนุสรณ์ ห้องอนุบาล ตึก 4 ชั้น 1 ห้อง 3/5 17 ก.ย. 2560 09.00-11.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 2 นางวัลลภา จันทร์มีศรี โทร.081-0895418 และนางสาวเบญจมาศ เอียดใหญ่ โทร.075-272050
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]