เจ้าหน้าที่ดำเนินงาน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับภาคใต้ ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560
ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี
ระหว่าง วันที่ 19 - 21 เดือน ธันวาคม พ.ศ. 2560

ลำดับ ชื่อ-สกุล หน่วยงาน หน้าที่ บัตรประจำตัว เกียรติบัตร
1 นายบุญรักษ์ ยอดเพชร เลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน คณะกรรมการที่ปรึกษา  
2 นายณรงค์ แผ้วพลสง รองเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน คณะกรรมการที่ปรึกษา  
3 นางสาวอุษณีย์ ธโนศวรรย์ รองเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน คณะกรรมการที่ปรึกษา  
4 นายสนิท แย้มเกษร ผู้ช่วยเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน คณะกรรมการที่ปรึกษา  
5 นายอัมพร พินะสา ผู้ช่วยเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน คณะกรรมการที่ปรึกษา  
6 นางสุดา สุขอ่ำ ผู้อำนวยการสำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ คณะกรรมการที่ปรึกษา  
7 นายสมบูรณ์ จากถิ่น ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา  
8 นายมนูญ ผกามาศ ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา  
9 นายบรรจง ปานช่วย ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา  
10 นายนิพนธ์ นิกาจิ ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา  
11 นายวิชัย ชูจันทร์ ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา  
12 นายวิรัช กล้าหาญ ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา  
13 นายประสิทธิ์ สถาพรจตุรวิทย์ ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา  
14 นายสมศักดิ์ ชัยมณี ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา  
15 นายนิคม พรหมย้อย ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา  
16 นางศรีจิตต์ ขวัญแก้ว ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา  
17 นายสิกขวัฒฑ์ ขวัญแก้ว ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา  
18 นายสมควร คงแสง ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา  
19 นางสาวมาณี ฉัตรชัยวงศ์ ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา  
20 นางสุดา สุขอ่ำ ผู้อำนวยการสำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ คณะกรรมการอำนวยการ  
21 นายศักดิ์ชัย สุวรรณคช ผู้อำนวยโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗จังหวัดกระบี่ คณะกรรมการอำนวยการ  
22 นายวชิระ ขวัญเพชร ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๓ จังหวัดสงขลา คณะกรรมการอำนวยการ  
23 นางสุจิตรา เจือสุวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒๐ จังหวัดชุมพร คณะกรรมการอำนวยการ  
24 นายนพรัตน์ มะโนอิ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมพรปัญญานุกูล คณะกรรมการอำนวยการ  
25 นางเสาวลักษฌ์ สวัสดิโกมล ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดชุมพร คณะกรรมการอำนวยการ  
26 นายปรัชญา มีพรหมดี ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๘ จังหวัดระนอง คณะกรรมการอำนวยการ  
27 นางนิภา อุตรา ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดระนอง คณะกรรมการอำนวยการ  
28 นายณัฐพงศ์ บำรุง ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัด สุราษฎร์ธานี คณะกรรมการอำนวยการ  
29 นางสาวสุขใจ ไชยมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้ จังหวัดสุราษฎร์ธานี คณะกรรมการอำนวยการ  
30 นายกมล สุวรรณเอกฉัตร ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑๙ จังหวัดนครศรีธรรมราช คณะกรรมการอำนวยการ  
31 นายอุทิตร น้อยใย ผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช คณะกรรมการอำนวยการ  
32 นางสาวเพียงใจ หงษ์ทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล คณะกรรมการอำนวยการ  
33 นายวิสัน สุคะมะโน ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพัทลุง คณะกรรมการอำนวยการ  
34 นายปรัชวิญณ์ ไพโรจน์บวร ผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง คณะกรรมการอำนวยการ  
35 นายสัญญา ศรีสัยยาสน์ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดสตูล คณะกรรมการอำนวยการ  
36 นางสุพรรณา แก้วเพิ่มพูน ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๒ จังหวัดสตูล คณะกรรมการอำนวยการ  
37 นายสุพล บุญธรรม ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง คณะกรรมการอำนวยการ  
38 นางเพ็ญศรี นิสโร รองผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดสงขลา รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดสงขลา คณะกรรมการอำนวยการ  
39 นางสุมาลี มเหสักขกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนสงขลาพัฒนาปัญญา รักษาการ ในตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนสงขลาพัฒนาปัญญา คณะกรรมการอำนวยการ  
40 นางศิริวรรณ ถ้ำเสือ รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษเขตการศึกษา ๓ จังหวัดสงขลา รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการศูนย์ คณะกรรมการอำนวยการ  
41 นางวริศรา วงค์มุสิก ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๖ จังหวัดภูเก็ต คณะกรรมการอำนวยการ  
42 นางวนิดา สุรบรรณ์ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดภูเก็ต คณะกรรมการอำนวยการ  
43 นางประกาทิพย์ ผาสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนภูเก็ตปัญญานุกูล คณะกรรมการอำนวยการ  
44 นายสวัสดิ์ บรรจงพาศ ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๕ จังหวัดพังงา คณะกรรมการอำนวยการ  
45 นายสนอง เสลาคุณ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษจังหวัดพังงา คณะกรรมการอำนวยการ  
46 นายนูซี มะเด็ง ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๙ จังหวัดนราธิวาส คณะกรรมการอำนวยการ  
47 นายชาญชัย สุดใจ ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๐ จังหวัดปัตตานี คณะกรรมการอำนวยการ  
48 นายสมศักดิ์ รัตนบุรี ผู้อำนวยการโรงเรียนสำหรับคนพิการทางด้านร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช คณะกรรมการอำนวยการ  
49 นางสาวนงลักษณ์ กุลพิพัฒน์ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดกระบี่ คณะกรรมการอำนวยการ  
50 นายเกษมสุข พสุนธราธรรม ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๒ จังหวัดยะลา คณะกรรมการอำนวยการ  
51 นายสุรัตน์ บุญฤทธิ์ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดปัตตานี คณะกรรมการอำนวยการ  
52 นายไพโรจน์ ศรีนิล ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัด นราธิวาส คณะกรรมการอำนวยการ  
53 นายมามะซูฟี อารง ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๑ จังหวัดยะลา คณะกรรมการอำนวยการ  
54 นายปรณต คหะวงษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดพังงา คณะกรรมการอำนวยการ  
55 นายประชา โชติรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี คณะกรรมการอำนวยการ  
56 นางสาวนิษธยา ทองจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี คณะกรรมการอำนวยการ  
57 นางศรีกัญญา ช่วยเทศ รองผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี คณะกรรมการอำนวยการ  
58 นายมานะ จะตุรัส รองผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี คณะกรรมการอำนวยการ  
59 นางนิรมล จะตุรัส รองผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี คณะกรรมการอำนวยการ  
60 นางฉัตรชนก ทิมธรรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี คณะกรรมการอำนวยการ  
61 นางพงศ์จิรา บุญเพชร ครู โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี คณะกรรมการอำนวยการ  
62 นางลำพึง ศรีมีชัย สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ คณะกรรมการประสานงานส่วนกลาง  
63 นางศิริกุล พานพล สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ คณะกรรมการประสานงานส่วนกลาง  
64 นางจิรัฐยา ไชยสาร สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ คณะกรรมการประสานงานส่วนกลาง  
65 นายสามารถ รัตนสาคร สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ คณะกรรมการประสานงานส่วนกลาง  
66 นางสาวภัทร์นรินทร์ อำนวยศรี สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ คณะกรรมการประสานงานส่วนกลาง  
67 นางสาวปัทมา นามปัญญา สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ คณะกรรมการประสานงานส่วนกลาง  
68 นางสาวฐิติพร พร้อมฤกษ์ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ คณะกรรมการประสานงานส่วนกลาง  
69 นางสาวอชิรญา สุทธิโชติ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ คณะกรรมการประสานงานส่วนกลาง  
70 นางสาวกนกพร มินทะขัติ สำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ คณะกรรมการประสานงานส่วนกลาง  
71 นายศักดิ์ชัย สุวรรณคช ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์๓๗จังหวัดกระบี่ ฝ่ายเลขานุการ  
72 นายวชิระ ขวัญเพชร ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์๔๓จังหวัดสงขลา ฝ่ายเลขานุการ  
73 นางสาวนิษธยา ทองจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายเลขานุการ  
74 นางสาวลีลาวดี บุตรครุธ รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายเลขานุการ  
75 นางจิตรา เรืองมณี รองผู้อำนวยการโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้ จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายเลขานุการ  
76 นางอินทิรา อรัญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ฝ่ายเลขานุการ  
77 นางสาวสุคนธ์ฑา สินธุรัตน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ฝ่ายเลขานุการ  
78 นางนภาพร พรหมสร รองผู้อำนวยการโรงเรียนภูเก็ตปัญญานุกูล ฝ่ายเลขานุการ  
79 นายประชา โชติรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายเลขานุการ  
80 นายณัฐพงศ์ บำรุง ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายเลขานุการ  
81 นางสาวสุขใจ ไชยมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายเลขานุการ  
82 นายสมศักดิ์ รัตนบุรี ผู้อำนวยการโรงเรียนสำหรับคนพิการทางด้านร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายสถานที่ส่วนกลางสนามศูนย์ราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี  
83 นายนพรัตน์ มโนอิ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมพรปัญญานุกูล ฝ่ายสถานที่ส่วนกลางสนามศูนย์ราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี  
84 นายนิรัญ ประคำ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายสถานที่ส่วนกลางสนามศูนย์ราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี  
85 นายชัยยันต์ ชุมพล ครูโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายสถานที่ส่วนกลางสนามศูนย์ราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี  
86 นายสุนทร สังข์แก้ว ครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ฝ่ายสถานที่ส่วนกลางสนามศูนย์ราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี  
87 นายเสกสรร พานิชยกูล ครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑๙ จังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายสถานที่ส่วนกลางสนามศูนย์ราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี  
88 นายชูศิลป ชูลิกร ครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑๙ จังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายสถานที่ส่วนกลางสนามศูนย์ราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี  
89 นายสรายุทธ์ รัตนมณี ครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒๐ จังหวัดชุมพร ฝ่ายสถานที่ส่วนกลางสนามศูนย์ราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี  
90 นายสมศักดิ์ ทองพริก ครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒๐ จังหวัดชุมพร ฝ่ายสถานที่ส่วนกลางสนามศูนย์ราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี  
91 นายทรรศเทพ ทองเกษม ครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒๐ จังหวัดชุมพร ฝ่ายสถานที่ส่วนกลางสนามศูนย์ราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี  
92 นายธีรพล แก้วประดิษฐ์ ครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ฝ่ายสถานที่ส่วนกลางสนามศูนย์ราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี  
93 นางสาวสุรัสวดี บริรักษ์ ครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ฝ่ายสถานที่ส่วนกลางสนามศูนย์ราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี  
94 นายทินรัตน์ ชูจันทร์ ครูโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายสถานที่ส่วนกลางสนามศูนย์ราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี  
95 นายสิทธิศักดิ์ ชิตพิทักษ์ ครูโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายสถานที่ส่วนกลางสนามศูนย์ราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี  
96 นายสิทธิพร นุริตมนต์ ครูโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายสถานที่ส่วนกลางสนามศูนย์ราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี  
97 นายฉัตรชัย สุวรรณ ครูโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายสถานที่ส่วนกลางสนามศูนย์ราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี  
98 นายวัฒนา วิสาละ ครูโรงเรียนภูเก็ตปัญญานุกูล ฝ่ายสถานที่ส่วนกลางสนามศูนย์ราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี  
99 นายเกรียงไกร แจ่มสุริยา ครูโรงเรียนสงขลาพัฒนาปัญญา ฝ่ายสถานที่ส่วนกลางสนามศูนย์ราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี  
100 นายธีระพล เทพรัตน์ ครูโรงเรียนสงขลาพัฒนาปัญญา ฝ่ายสถานที่ส่วนกลางสนามศูนย์ราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี  
101 ว่าที่ ร.อ.สิทธิโชค สถิรวณิชย์ ครูโรงเรียนสงขลาพัฒนาปัญญา ฝ่ายสถานที่ส่วนกลางสนามศูนย์ราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี  
102 นายกิตติพงษ์ หนูวัน ครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ฝ่ายสถานที่ส่วนกลางสนามศูนย์ราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี  
103 นายเอกลักษณ์ อาญา ครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ฝ่ายสถานที่ส่วนกลางสนามศูนย์ราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี  
104 นายมานะ จะตุรัส ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายสถานที่ส่วนกลางสนามศูนย์ราชการจังหวัดสุราษฎร์ธานี  
105 นายมานะ จะตุรัส ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายสถานที่ ณ หอประชุมโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
106 นายอำพล จ่าพันธุ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล ฝ่ายสถานที่ ณ หอประชุมโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
107 นายสุทัศน์ พานุรัตน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง ฝ่ายสถานที่ ณ หอประชุมโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
108 นายวิทยา บุญชู ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายสถานที่ ณ หอประชุมโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
109 นางอุไรวรรณ คุ้มกัน ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายสถานที่ ณ หอประชุมโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
110 นางปุณณภา ตะกรุดแก้ว ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายสถานที่ ณ หอประชุมโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
111 นางสาวศิริพร คงพรหมณ์ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายสถานที่ ณ หอประชุมโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
112 นางสาวธัญชนก ปานโชติ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายสถานที่ ณ หอประชุมโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
113 นางสาวสาลือมี มาเละ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายสถานที่ ณ หอประชุมโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
114 นายจักรรัตน์ จิตร์เลขา คนงานโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายสถานที่ ณ หอประชุมโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
115 นายสุชาติ อารีย์ ลูกจ้างประจำโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง ฝ่ายสถานที่ ณ หอประชุมโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
116 นายเอกลักษณ์ แซ่ด่าน ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายสถานที่ ณ หอประชุมโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
117 นายณัฐพงศ์ บำรุง ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน  
118 นายนพรัตน์ มโนอิ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมพรปัญญานุกูล ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน  
119 นายสมศักดิ์ รัตนบุรี ผู้อำนวยการโรงเรียนสำหรับคนพิการทางด้านร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน  
120 นางสุมาลี มเหสักขกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนสงขลาพัฒนาปัญญา ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน  
121 นางนภาพร พรหมสร รองผู้อำนวยการโรงเรียนภูเก็ตปัญญานุกูล ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน  
122 นางสาวณัฐกานต์ สุจิตะพันธ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๕ จังหวัดพังงา ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน  
123 นางสุรินญา แสงศรี รองผู้อำนวยการโรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน  
124 นางพริ้มเพรา ธงไชย รองผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน  
125 นางสาวนิภา แก้วประคอง รองผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดพังงา ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน  
126 นางสาวประทีป เล่งน้อย รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๓ จังหวัดสงขลา ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน  
127 นางมนตรี รัตนมณี รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน  
128 นางสาวอังสนา มากมูล รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน  
129 นางผิวพรรณ เชาวภาษี รองผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑๙ จังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน  
130 นางสุภา กาญจนเพ็ญ รองผู้อำนวยการ โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑๙ จังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน  
131 นายเดชจนันท์ ศิริมาลา รองผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒๐ จังหวัดชุมพร ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน  
132 นายสุมิตร นิธิศุภฤกษ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมพรปัญญานุกูล ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน  
133 นายสุทัศน์ พานุรัตน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน  
134 นางสาววารุณี นวลมูสิก ครูโรงเรียนชุมพรปัญญานุกูล ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน  
135 นางสาวสุพาสนา ศิริเลิศ ครูโรงเรียนชุมพรปัญญานุกูล ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน  
136 นายชัยยุทธ เทวฤทธิ์ ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน  
137 นายธรรม เลื่องสุนทร ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน  
138 นางสาวลีลาวดี บุตรครุธ รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดนิทรรศการ การสาธิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์นักเรียน  
139 นางสาวสุขใจ ไชยมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้ จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
140 นางจิตรา เรืองมณี รองผู้อำนวยการโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้ จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
141 นางพรทิพย์ ศรีจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดสงขลา ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
142 นางสายเพ็ญ เชื้อจักร ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
143 นางลักษตวรรณ ปานเพชร ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
144 นางสาวจิราวรรณ จันทร์คง ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
145 นางอัญชลี เพ็งเจริญ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
146 นางวาสนา ชูช่อเกตุ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
147 นางซัลมา เสลาคุณ ครูโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
148 นางสาวสุรีมาตย์ สุวรรณศรี ครูโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
149 นางประยูร แสงประทีป ครูโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
150 นางประคอง สุวรรณนิตย์ ครูโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
151 นายสิทธิศักดิ์ ชิตพิทักษ์ ครูโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
152 นางวรฤทัย นุริตมนต์ ครูโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
153 นางศุภมาศ สัมฤทธิ์ ครูโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
154 นางสาวรัตนาภรณ์ รัตนสมบูรณ์ ครูโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
155 นางไพลิน ชิตพิทักษ์ ครูโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
156 นางสายฝน ศิวายพราหมณ์ ครูโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
157 นางสาวชนิดาภา บัวศรี ครูโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
158 นายสิทธิพร นุริตมนต์ ครูโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
159 นางสาวศิริวรรณ ประหารภาพ ครูโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
160 นายฉัตรชัย สุวรรณ์ ครูโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
161 นางวนิดา คงทรัพย์ ครูโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
162 นางสุธาทิพย์ ดำรงเกียรติ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
163 นางสุภาพร วิชัยดิษฐ ครูโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
164 นายโยธิน นาคบุตร ครูโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
165 นางสาวกนกวรรณ นิลปาน ครูโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายประชาสัมพันธ์  
166 นางศรีกัญญา ช่วยเทศ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
167 นางศรีสุดา รอดเจริญ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
168 นางจุรีรัตน์ ชูขันธ์ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
169 นางรัชนีกร เรืองรุก ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
170 นางสาวพจนีย์ ปฐมนุพงศ์ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
171 นางสาวพรลภัส กันทะวงค์ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
172 นางสาวสุพัตรา ลิมปิวัฒนางกูร ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
173 นางสาวลัดดาวัลย์ สุขดอนยวน ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
174 นางธนา จันทร์แก้ว ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
175 นางนารีรัตน์ เจริญรักษ์ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
176 นางปุณณภา ตะกรุดแก้ว ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
177 นางสาวธัญชนก ปานโชติ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
178 นายสิทธิพล ไชยรัตน์ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
179 นางสาวพรทิพย์ วงศ์สวัสดิ์ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
180 นางสาวทิพมาศ พร้อมพงศ์ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
181 นางอัญชลี เพ็งเจริญ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
182 นางสายเพ็ญ เชื้อจักร ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
183 นางกานต์สิรี เซ่งบุญตั๋น ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
184 นางสาวจีรวรรณ จันทร์คง ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
185 นางสาวจันจิรา เพชรสุข ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
186 นางสาวธารินี แสงทอง ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
187 นางพงศ์จิรา บุญเพชร ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
188 นางนฤมล มรกต ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
189 นางนฤมล ขวัญแก้ว ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายปฏิคมและการต้อนรับ ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
190 นายสวัสดิ์ บรรจงพาส ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๕ จังหวัดพังงา ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
191 นางสุจิตรา เจือสุวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒๐ จังหวัดชุมพร ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
192 นายปรณต คหะวงษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดพังงา ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
193 นายปรัชญา มีพรหมดี ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๘ จังหวัดระนอง ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
194 นางสุพรรณา แก้วเพิ่มพูน ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๒ จังหวัดสตูล ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
195 นายสุรินทร์ เพชรนิล รองผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๓ จังหวัดสงขลา ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
196 นางสุพรรณี เพียรจัด ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
197 นายสุพจน์ แน่นแผ่น ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
198 นางสาวพรรณิภา ชูชื่น ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
199 นางสงบ ภักดี ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
200 นายประเสริฐ พลายด้วง ครูโรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
201 นางสาวภัทร์ณฤนท์ สุวรรณน้อย ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
202 นางจิรภา จันทร์สุขศรี ครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
203 นายธนากร แสงฉาย ครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
204 นางสุภาพร วิชัยดิษฐ ครูโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
205 นางปรมาภรณ์ ชนะภัย ครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๕ จังหวัดพังงา ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
206 นายปรณต คหะวงษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดพังงา ฝ่ายพิธีเปิดและการแสดง ณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
207 นายนพรัตน์ มะโนอิ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมพรปัญญานุกูล ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรมบันทึกภาพการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม  
208 นายรังสิวุฒิ หมุดยะฝา รองผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๒ จังหวัดสตูล ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรมบันทึกภาพการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม  
209 นางสมศรี เมฆมุสิก รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรมบันทึกภาพการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม  
210 นางประเทือง หนูแก้ว รองผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๙ จังหวัดนราธิวาส ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรมบันทึกภาพการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม  
211 นางสาวปุริมปรัชญ์ หน่อคาสุก ครูโรงเรียนชุมพรปัญญานุกูล ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรมบันทึกภาพการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม  
212 นางสาวเกษรา เลี่ยมแก้ว ครูโรงเรียนชุมพรปัญญานุกูล ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรมบันทึกภาพการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม  
213 นางโสภิตา แสงขาว ครูโรงเรียนชุมพรปัญญานุกูล ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรมบันทึกภาพการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม  
214 นางสาวณัฏฐ์นรินทร์ นาคเล็ก ครูโรงเรียนชุมพรปัญญานุกูล ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรมบันทึกภาพการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม  
215 นายเรวัต หมู่โยธา ครูโรงเรียนชุมพรปัญญานุกูล ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรมบันทึกภาพการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม  
216 นายศิลป์ พรมแม้น ครูโรงเรียนชุมพรปัญญานุกูล ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรมบันทึกภาพการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม  
217 นางสาวสุวพรณ์ เรนชะนะ ครูโรงเรียนชุมพรปัญญานุกูล ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรมบันทึกภาพการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม  
218 นางสาววรกานต์ เส็นบัตร ครูโรงเรียนชุมพรปัญญานุกูล ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรมบันทึกภาพการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม  
219 นางสาวปาริษา ปานหวาน ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรมบันทึกภาพการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม  
220 นางสาวสุณี ปังหลีเส็น ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรมบันทึกภาพการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม  
221 นางสาวภัทร์ณฤนท์ สุวรรณน้อย ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรมบันทึกภาพการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม  
222 นางอาภรณ์ สุคะมะโน ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรมบันทึกภาพการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม  
223 นายวิสัน สุคะมะโน ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรมบันทึกภาพการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม  
224 นางสาวผกากรอง สุดอักษร ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรมบันทึกภาพการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม  
225 นางมีนารัษฎ์ อ่องสิทธิ์ ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรมบันทึกภาพการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม  
226 นางสาวกาญมณี เพ็ชรมณี พนักงานราช ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรมบันทึกภาพการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม  
227 นางสาวสุจิตรา พานุรัตน์ ครูอัตราจ้าง ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรมบันทึกภาพการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม  
228 นายจารึก จันทร์หอม ลูกจ้างชั่วคราว ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายประเมินผลการจัดกิจกรรมบันทึกภาพการจัดกิจกรรม สรุปและรายงานผลการจัดกิจกรรม  
229 นายสนอง เสลาคุณ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพังงา ฝ่ายยานพาหนะการจราจร  
230 นางสาวสุขใจ ไชยมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายยานพาหนะการจราจร  
231 นายมนเทียร มรกต ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายยานพาหนะการจราจร  
232 นายอดิโรจน์ วาณิชย์ปกรณ์ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายยานพาหนะการจราจร  
233 นายภิญโญ ยลธรรม์ธรรม ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายยานพาหนะการจราจร  
234 นายครรชิต ปานศรีนุ่น ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายยานพาหนะการจราจร  
235 นายรณยุทธ จิรังนิมิตสกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายยานพาหนะการจราจร  
236 นายประทีป ชาววาปี ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพังงา ฝ่ายยานพาหนะการจราจร  
237 นายประชา โชติรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายการเงิน พัสดุ การจัดซื้อ จัดจ้างและสิทธิประโยชน์  
238 นางสุมาลี แก้วคำ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายการเงิน พัสดุ การจัดซื้อ จัดจ้างและสิทธิประโยชน์  
239 นางสาวศิริพร คชรินทร์ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายการเงิน พัสดุ การจัดซื้อ จัดจ้างและสิทธิประโยชน์  
240 นางสาววัลยา ชูวารี ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายการเงิน พัสดุ การจัดซื้อ จัดจ้างและสิทธิประโยชน์  
241 นายนิรัญ ประคำ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายการเงิน พัสดุ การจัดซื้อ จัดจ้างและสิทธิประโยชน์  
242 นางซัลมา เสลาคุณ ครูโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายการเงิน พัสดุ การจัดซื้อ จัดจ้างและสิทธิประโยชน์  
243 นางฉัตรชนก ทิมธรรม ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายการเงิน พัสดุ การจัดซื้อ จัดจ้างและสิทธิประโยชน์  
244 นายปรณต คหะวงษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดพังงา ฝ่ายแสง สี เสียง โสตทัศนูปกรณ์  
245 นางสาวประทีป เล่งน้อย รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๓ จังหวัดสงขลา ฝ่ายแสง สี เสียง โสตทัศนูปกรณ์  
246 นายจักรรัตน์ จิตร์เลขา คนงานโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายแสง สี เสียง โสตทัศนูปกรณ์  
247 นายสิรภพ เสือนวล คนงานโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายแสง สี เสียง โสตทัศนูปกรณ์  
248 นายวิทยา โกมาสังข์ คนงานโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายแสง สี เสียง โสตทัศนูปกรณ์  
249 นายสมศักดิ์ แสงอาวุธ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายแสง สี เสียง โสตทัศนูปกรณ์  
250 นางประกาทิพย์ ผาสุข ผู้อำนวยการโรงเรียนภูเก็ตปัญญานุกูล ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน  
251 นางนภาพร พรหมสร รองผู้อำนวยการโรงเรียนภูเก็ตปัญญานุกูล ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน  
252 นายกฤษฎา แก้วประดับ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสำหรับคนพิการทางด้านร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน  
253 นายกำพล หล่อวิทยา ครูผู้ช่วยโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน  
254 นายนิรุตต์ เจริญพร ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน  
255 ว่าที่ ร.ต.ศิริพล รวมสุข ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดระนอง ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน  
256 ว่าที่ ร.ต.ศรัณยู ทิพยโสธร ครูโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดสงขลา ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน  
257 นายอัสสยุช รักษ์พงศ์ ครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน  
258 นายนัฐพล เพชรหับ ครูโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน  
259 นายณัฐกฤษฎ์ กาญจนาธิวัฒน์ ครูโรงเรียนสงขลาพัฒนาปัญญา ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน  
260 นายฮาดัม อาแว ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน  
261 นายสัญชัย ทองสารไตร ครูโรงเรียนชุมพรปัญญานุกูล ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน  
262 นายสมชัย ช่วยทอง ครูศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน  
263 นางสาวมะลิวัลย์ รัตนสมบูรณ์ ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดกระบี่ ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน  
264 นายสุจินต์ ศิริมนูญ ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดกระบี่ ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน  
265 นางสาววนพรรณ เมืองจันทบุรี ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดกระบี่ ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน  
266 นางสาวนัฐชนก ไตรระเบียบ ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดกระบี่ ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน  
267 นายวรุตม์ สุพุทธยางกูร ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน  
268 นางสาวพรพิมล ชูดวงจันทร์ ครูโรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน  
269 นางพวงเพชร สำรวญ ครูโรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน  
270 นายยุทธพงษ์ ทองสุขดำ ครูโรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน  
271 นายกฤษณะ คำพิระ ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพังงา ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน  
272 นายมนตรี รัตนบุรี ครูโรงเรียนภูเก็ตปัญญานุกูล ฝ่ายติดตามข้อมูลสารสนเทศและวิเคราะห์และประมวลผลการแข่งขัน  
273 นางนิรมล จะตุรัส ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายสาธารณสุขและการพยาบาลสนามแข่งขันโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
274 นางวาสนา ชูช่อเกตุ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายสาธารณสุขและการพยาบาลสนามแข่งขันโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
275 นางสรรสพร สมบัติบุญ ครูอนามัยโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายสาธารณสุขและการพยาบาลสนามแข่งขันโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
276 นางสาวทิพวรรณ พรหมเกิดทอง ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายสาธารณสุขและการพยาบาลสนามแข่งขันโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
277 นางสุพัสตรา ผลินสุคนธ์ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายสาธารณสุขและการพยาบาลสนามแข่งขันโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
278 นางสาวพรลภัส กันทะวงค์ ครูผู้ช่วยโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายสาธารณสุขและการพยาบาลสนามแข่งขันโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี  
279 นางจิตรา เรืองมณี รองผู้อำนวยการโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดที่พักสำหรับคณะกรรมการและผู้เข้าร่วมการแข่งขัน  
280 นางสาวนัยนา เพ็งแก้ว ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดที่พักสำหรับคณะกรรมการและผู้เข้าร่วมการแข่งขัน  
281 นางสาวทิพมาศ พร้อมพงศ์ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดที่พักสำหรับคณะกรรมการและผู้เข้าร่วมการแข่งขัน  
282 นางสาวพรทิพย์ วงศ์สวัสดิ์ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดที่พักสำหรับคณะกรรมการและผู้เข้าร่วมการแข่งขัน  
283 นางสาวจุฑามาศ พร้อมพันธ์ ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดที่พักสำหรับคณะกรรมการและผู้เข้าร่วมการแข่งขัน  
284 นางสาวกนกวรรณ นิลปาน พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดที่พักสำหรับคณะกรรมการและผู้เข้าร่วมการแข่งขัน  
285 นางสาวสุพัตรา เกปัน พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดที่พักสำหรับคณะกรรมการและผู้เข้าร่วมการแข่งขัน  
286 นางสาวภูรดา ภู่ระหงษ์ พี่เลี้ยงเด็กพิการโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดที่พักสำหรับคณะกรรมการและผู้เข้าร่วมการแข่งขัน  
287 นางสาววรรณวิธู กลิ่นมาลี ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดที่พักสำหรับคณะกรรมการและผู้เข้าร่วมการแข่งขัน  
288 นายปรณต คหะวงษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดพังงา ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย)  
289 นางวริศรา วงศ์มุสิก ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๖ จังหวัดภูเก็ต ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย)  
290 นางเพ็ญศรี นิสโร รองผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดสงขลา ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย)  
291 นายณัฐพงศ์ บำรุง ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์)  
292 นายสวัสดิ์ บรรจงพาส ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๕ จังหวัดพังงา ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์)  
293 นางพริ้มเพรา ธงไชย รองผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์)  
294 นางอินทิรา อรัญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์)  
295 นายวชิระ ขวัญเพชร ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๓ จังหวัดสงขลา ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์)  
296 นายสุพล บุญธรรม ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๔ จังหวัดตรัง ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์)  
297 นางพรทิพย์ ศรีจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดสงขลา ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์)  
298 นางสาวสุคนธ์ฑา สินธุรัตน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์)  
299 นายชาญชัย สุดใจ ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๐ จังหวัดปัตตานี ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒธรรม)  
300 นายสัญญา ศรีสัยยาสน์ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดสตูล ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒธรรม)  
301 นายมามะซูฟี อารง ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๑ จังหวัดยะลา ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒธรรม)  
302 นายปรัชวิญณ์ ไพโรจน์บวร ผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์พัทลุง ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒธรรม)  
303 นายสนอง เสลาคุณ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพังงา ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา)  
304 นางสาวสุขใจ ไชยมาตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา)  
305 นายมนูญ เสียมไหม ผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์นราธิวาส ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา)  
306 นายวิสัน สุคะมะโน ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพัทลุง ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ)  
307 นายนพรัตน์ มะโนอิ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมพรปัญญานุกูล ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ)  
308 นายอุทิตร น้อยใย ผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ)  
309 นายปรัชญา มีพรหมดี ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๘ จังหวัดระนอง ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ)  
310 นางสุวรรณา นุกูลกิจ รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ)  
311 นายสมศักดิ์ รัตนบุรี ผู้อำนวยการโรงเรียนสำหรับคนพิการทางด้านร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี)  
312 นางสาวนงลักษณ์ กุลพิพัฒน์ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดกระบี่ ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี)  
313 นายไพโรจน์ ศรีนิล ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดนราธิวาส ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี)  
314 นางวนิดา สุรบรรณ์ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดภูเก็ต ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี)  
315 นางสุจิตรา เจือสุวรรณ ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๒๐ จังหวัดชุมพร ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี)  
316 นายเกษมสุข พสุนธราธรรม ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๒ จังหวัดยะลา ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มปฐมวัย)  
317 นางศิริวรรณ ถ้ำเสือ รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา ๓ จังหวัดสงขลา ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มปฐมวัย)  
318 นางสุมาลี มเหสักขกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนสงขลาพัฒนาปัญญา ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มปฐมวัย)  
319 นายสุรัตน์ บุญฤทธิ์ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดปัตตานี ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ)  
320 นางเสาวลักษฌ์ สวัสดิโกมล ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดชุมพร ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ)  
321 นางสุพรรณา แก้วเพิ่มพูน ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๒ จังหวัดสตูล ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ)  
322 นายนูซี มะเต็ง ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๙ จังหวัดนราธิวาส ฝ่ายจัดการแข่งขันทักษะวิชาการนักเรียน(กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ)  
323 นายกมล สุวรรณเอกฉัตร ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑๙ จังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการ  
324 นายวชิระ ขวัญเพชร ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๓ จังหวัดสงขลา ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการ  
325 นายณัฐพงศ์ บำรุง ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการ  
326 น่ายอุทิตร น้อยใย ผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการ  
327 นายสุรัตน์ บุญฤทธิ์ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดปัตตานี ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการ  
328 นางนิภา อุตรา ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดระนอง ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการ  
329 นางสุมาลี มเหสักขกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนสงขลาพัฒนาปัญญา ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการ  
330 นายสมศักดิ์ รัตนบุรี ผู้อำนวยการโรงเรียนสำหรับคนพิการทางด้านร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการ  
331 นางผิวพรรณ เชาวภาษี รองผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑๙ จังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการ  
332 นางสุภา กาญจนเพ็ญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑๙ จังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการ  
333 นายกฤษฎา แก้วประดับ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสำหรับคนพิการทางด้านร่างกายและการเคลื่อนไหวของจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการ  
334 นายสุมิตร นิธิศุภฤกษ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชุมพรปัญญานุกูล ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการ  
335 นางสาวนิภา แก้วประคอง รองผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดพังงา ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการ  
336 นางพรทิพย์ ศรีจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดสงขลา ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการ  
337 นางพริ้มเพรา ธงไชย รองผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดนครศรีธรรมราช ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการ  
338 นางนภาพร พรหมสร รองผู้อำนวยการโรงเรียนภูเก็ตปัญญานุกูล ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการ  
339 นางเพ็ญศรี นิสโร รองผู้อำนวยการโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดสงขลา ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการ  
340 นางจิตรา เรืองมณี รองผู้อำนวยการโรงเรียนสอนคนตาบอดภาคใต้จังหวัดสุราษฎร์ธานี ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการ  
341 นางสาวเพียงใจ หงษ์ทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการ  
342 นางสาวนิษธยา ทองจันทร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการ  
343 นายอำพล จ่าพันธุ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการ  
344 นางจิรวรรณ จันทร์ดี ครูโรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการ  
345 นางนฤมล ขวัญแก้ว ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายประสานงานการแข่งขันทักษะนักเรียนเฉพาะความพิการ  
346 นางนิรมล จะตุรัส ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน  
347 นางวรรณดี ปานดี ครูโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน  
348 นางสาวพรลภัส กันทะวงค์ ครูผู้ช่วยโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน  
349 นางเพ็ญแข ศิริสุวรรณเลิศ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน  
350 นางสาวอนงค์ แว่นแก้ว โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน  
351 นางจิราภรณ์ แก้วพฤกษ์ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน  
352 นางสาวเครือ กัณทะวงศ์ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน  
353 นางสาวเสาวนีย์ สวัสดิ์วรรณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน  
354 นางเพ็ญแข ศิริสุวรรณเลิศ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน  
355 นางจิราภรณ์ แก้วพฤกษ์ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน  
356 นางสาวเครือ กัณทะวงศ์ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน  
357 นางสาวเสาวนีย์ สวัสดิ์วรรณ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน  
358 นางสาวอนงค์ แว่นแก้ว โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี ฝ่ายจัดเตรียมอาหารสำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันและคณะกรรมการสนามแข่งขัน  
359 นางนิภา อุตรา ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดระนอง ฝ่ายรับลงทะเบียน/รับรายงานตัว  
360 นางสาวพิชชาพร จัตุรงค์ ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดระนอง ฝ่ายรับลงทะเบียน/รับรายงานตัว  
361 นางสาวปรียามล เวชสุวรรณ ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพังงา ฝ่ายรับลงทะเบียน/รับรายงานตัว  
362 ว่าที่ ร.ต.ศิริพล รวมสุข ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดระนอง ฝ่ายรับลงทะเบียน/รับรายงานตัว  
363 นางแพรวพรรณ รวมสุข ครูศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดระนอง ฝ่ายรับลงทะเบียน/รับรายงานตัว  
364 นายไพศาล ชนะกุล โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม ผู้ดูแลระบบจัดการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับภาค  
365 นายมนตรี รัตนบุรี ครูโรงเรียนภูเก็ตปัญญานุกูล ผู้ดูแลระบบจัดการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับภาค  
366 นายอัสสยุช รักษ์พงศ์ ครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๓๗ จังหวัดกระบี่ ผู้ดูแลระบบจัดการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับภาค  
367 ว่าที่ ร.ต.ศรัณยู ทิพย์โสธร ครูโรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดสงขลา ผู้ดูแลระบบจัดการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับภาค  
368 นายณัฐกฤษฎ์ กาญจนาธิวัฒน์ ครูโรงเรียนสงขลาพัฒนาปัญญา ผู้ดูแลระบบจัดการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับภาค  

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ admin นายมนตรี รัตนบุรี โทร 081-8939684
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]